Msiba wa sharo: Wema afunika mastaa wenzake

chriss makoba

chriss makoba

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
50
Points
95
chriss makoba

chriss makoba

Member
Joined Oct 5, 2012
50 95
Hongera mdada kwan binadam tumeumbiwa matatizo. n kutoa pesa na kujitolea mchango wowote n suala la busara sana haijal utak kuonekana au vip cha msing ni kutoa ulichonacho. Hongera mdada.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,526
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,526 0
Hivi laki mbili ni hela zama hizi?
 
T

top guy

New Member
Joined
Nov 4, 2012
Messages
4
Points
0
T

top guy

New Member
Joined Nov 4, 2012
4 0
acha ujinga kijana huyo wema nani yako?na ulimpimaje kujua kama ye ndo ana uchungu wa dhati kwani we mamake,acha kumpeperusha nduguyo, oooooh!!! nazingua bro.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,235
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,235 2,000
Mambo ya kutoa rambirambi na kujitangaza yametokea wapi, utu uko wapi jamani? TUSISIFIE UJINGA JAMANI KHAA

wa kulaumiwa si Wema, japo namchukia.
Hapo wakulaumiwa ni huyo ndugu aliyekurupuka na kwenda kutoa siri za kwenye kitabu cha rambirambi kisha mwenyewe anajistukia kwa upuuzi alioufanya na kusema ati ye si msemaji wa Familia.

Sasa kama ye si msemaji kimempwita kinini mpaka aeleze hayo ya Wema kutoa jiwe mbili?

Shame...
 
N

Ndekwakwise

Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
49
Points
0
N

Ndekwakwise

Member
Joined Mar 22, 2010
49 0
Mambo ya kutoa rambirambi na kujitangaza yametokea wapi, utu uko wapi jamani? TUSISIFIE UJINGA JAMANI KHAA
Hasa Aliyejitangaza nani? Umesoma vzr iyo taarifa? Wema ye Katoa miti miwili yake basi,Sasa huyo ndg wa marehemu aliyethibitisha ndo Mkamuulize Ye aliulizwa na nani then akathibitisha? Ule mpunga umesaidia familia acheni wivu
 
N

Ndekwakwise

Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
49
Points
0
N

Ndekwakwise

Member
Joined Mar 22, 2010
49 0
Hongera mdada kwan binadam tumeumbiwa matatizo. n kutoa pesa na kujitolea mchango wowote n suala la busara sana haijal utak kuonekana au vip cha msing ni kutoa ulichonacho. Hongera mdada.
Umeongea Ukweli
 
N

Ndekwakwise

Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
49
Points
0
N

Ndekwakwise

Member
Joined Mar 22, 2010
49 0
Hongera WEMA. Hivi ni kwa nini hata kwa hili jema hamtoi pongezi? Tumeshazoea kusoma skendo za WEMA na ina maana tunapendelea kusikia Skendo tu!!!?? Akifanya jema tumpongeze pia!!
Kiukweli mi mwenyewe Nashangaa!! Mtu kajitolea na Hajatanzangaza yeye km katoa kiasi gani..... Hizi chuki nyingine hazina maana.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,972
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,972 2,000
THE BIG SHOW;ni pm nikupatie

ila uniambie una sh ngapi??
Ahaaaa THE BIG SHOW kumbe wewe ni muuza watu a.k.a dalali human traffic ni kosa la jinai mkuu ngoja ni ku PM:target:
 
Last edited by a moderator:
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000
Ahaaaa THE BIG SHOW kumbe wewe ni muuza watu a.k.a dalali human traffic ni kosa la jinai mkuu ngoja ni ku PM:target:

MJINI HAPA

NASISI TUKALE WAPI??

MBONA WAO WANASAFIRISHA TWIGA NA TEMBO HATUSEMI....!1

:madgrin: :madgrin:
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,235
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,235 2,000
hivi Le Mutuz hakuwepo?
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,524
Points
2,000
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,524 2,000
wa kulaumiwa si Wema, japo namchukia.
Hapo wakulaumiwa ni huyo ndugu aliyekurupuka na kwenda kutoa siri za kwenye kitabu cha rambirambi kisha mwenyewe anajistukia kwa upuuzi alioufanya na kusema ati ye si msemaji wa Familia.

Sasa kama ye si msemaji kimempwita kinini mpaka aeleze hayo ya Wema kutoa jiwe mbili?

Shame...
Kwa nini msibani tunapotoa hela tuanaandika majina? Ni kwa sababu kama hizi za kusifiana kwa aliyetoa kingi na kumwona aliyetoa kidogo ni mchoyo, hana maana. Kama vipi ingekuwa kimya kimya.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,235
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,235 2,000
Akili ndogo kamwe haiwezi kuwa na fikra sawa na akili kubwa.

huna hata haya...
We kila siku ukiona habari ya Wema lazima ukurupuke na kashfa.
Yatakushinda
 
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
997
Points
0
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
997 0
Attention *****...SMH

Sent from my Galaxy Nexus
 

Forum statistics

Threads 1,306,533
Members 502,156
Posts 31,583,224
Top