Msiba wa sharo: Wema afunika mastaa wenzake

matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,201
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,201 1,250
huna hata haya...
We kila siku ukiona habari ya Wema lazima ukurupuke na kashfa.
Yatakushinda
sasa kama mwenzio anamkashifu wema,wewe unamsifia..kuna tatizo labda!!?uhuru wa maoni mburula usi panic.
 
chishango

chishango

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
847
Points
250
chishango

chishango

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
847 250
Dah post nyingine utumbo mtupu hv rambirambi si inategemea na uwezo na matakwa ya mtu sasa iweje aliyetoa nyingi ndo aonekane kawatia aibu wenzake???? Promo zina mahali pake mkuu jaribu kuchek na shigongo huku ulikotokea siko kilaza mkubwa......!!!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,121
Points
1,250
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,121 1,250
Tshs. 200,000/= Mnaanzishia thread kweli bongo kukavu sana yaani nilidhani katoa M kadhaaa
 

Forum statistics

Threads 1,303,864
Members 501,151
Posts 31,495,456
Top