MSIBA:Kokudo afiwa na mwanae . . . . . !!

pole sn ndugu ye2 2ko pamoja ktk kipindi hiki kigumu 2limpenda lkn Mungu kampenda zaidi.
 
pole sana kokudo mungu akupe nguvu na amani aaaaaaaamen:crying:
 
Mungu ampe faraja katika kipindi hiki kingumu cha kuondokewa na mtoto wake
 
Eiyer nimekusoma nilikuwa porini mtandao kikohozi kitupu
kokudo popote pale ulipo kindly receive my Commiseration
 
Last edited by a moderator:
Eiyer nimekusoma nilikuwa porini mtandao kikohozi kitupu
kokudo popote pale ulipo kindly receive my Commiseration

Napenda kuchukua fulsa hii kuwashukuru wote mliokua pamoja kunitakia pole na kufanikisha musiba wa mwanangu sina cha kuwalipeni but mungu wa mbinguni atawalipeni pia nimshukuru mtoa madaEiyer kwa kuwafikishieni ujumbe huu maana mimi sikuwa na wazo hili asanteni sana pia wale walionitumia ujumbe mfupi sms pia dada angu alienipigia simu mungu akujaalie afya njema umeonyesha upendo wa hali ya juu sana nawapenda wooote
 

Asante mkuu Eiyer kwa taarifa.....

Pole sana kokudo na Mungu akutie nguvu!
 
Last edited by a moderator:
Pole sana mkuu Kakudo mungu akutie nguvu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…