BadoVip makato yashapitishwa??
KeshooHii mpaka next wee
Shukran mkuuWizara scale ya salary n sawa na maafisa ardhi wa tamisemi tofauti ni posho nenda NLUPC
kazi zao tumefanya mwezi mzima, kutulipa hawatakiKwani wakuu leo tarehe ngapi? Yaani mpaka nahisi kizungu zungu.
Doze doze muda bado! Last time ilikua 24! Labda watuone keshokazi zao tumefanya mwezi mzima, kutulipa hawataki
Muda wowote kuanzia sasa vitu vinasoma kaka, leo yenyewe nimeshindia mchunga hapa mdomo umevimba kama chai jaba.kazi zao tumefanya mwezi mzima, kutulipa hawataki
Mchunga majani ya sungura hayo, machungu kinoma hadi uyafueMuda wowote kuanzia sasa vitu vinasoma kaka, leo yenyewe nimeshindia mchunga hapa mdomo umevimba kama chai jaba.
Nina njaa hatariMuda wowote kuanzia sasa vitu vinasoma kaka, leo yenyewe nimeshindia mchunga hapa mdomo umevimba kama chai jaba.
that’s murder man. siwezi fikaDoze doze muda bado! Last time ilikua 24! Labda watuone kesho
Chukua Mshiko Fasta. Unateseka wakati hela zipo NMB"Mama gesi imekata huku chakula hakijaiva mkaa umeisha Sukari imeisha mchele umeisha na sabuni pia
Rafikiiiiiiiiiiiii sio ppoaaaa ☺
Cc Smart911
Makato bado mpk leo...hii ngoma ngumukwani makato kule tayari?
Ni mboga dawa nzur sana. Ila lazima uyachuje hata mara 4 maji ya moto kuondoa uchungu. Unataka hela wakat hata majukum hujapandishaMuda wowote kuanzia sasa vitu vinasoma kaka, leo yenyewe nimeshindia mchunga hapa mdomo umevimba kama chai jaba.
kama bado bas jumatatuMakato bado mpk leo...hii ngoma ngumu