Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,954
- 183,559
Atulipe tuachane nae hadi mwezi mwingine tena🤣🤣Karibuni tumdai Mdeni wetu
Atulipe tuachane nae hadi mwezi mwingine tena🤣🤣Karibuni tumdai Mdeni wetu
Achana na sisi.Kuna watu mnafanya kazi tu ili msionekane majobless ila kiuhalisia nyinyi mpo kapu Moja yaan majobless promax.
kama mshahara wako hauwezi kukutana na mshahara wa next month huna tofauti na jobless.
Yasiyokuhusu yasikusumbue.
Nimeuliza tuAchana na sisi.
aisee vipi bibi leo unaenda kukinga naona kibesi Kiko juu sana 😂Yasiyokuhusu yasikusumbue.
Achana na uzi wetu.aisee vipi bibi leo unaenda kukinga naona kibesi Kiko juu sana 😂
Fanya ya kwako kila mtu apambane ba stress zake ww unajua hela tunayolipwa na majukumu tuliyonayoKuna watu mnafanya kazi tu ili msionekane majobless ila kiuhalisia nyinyi mpo kapu Moja yaan majobless promax.
kama mshahara wako hauwezi kukutana na mshahara wa next month huna tofauti na jobless.
Uongo.Mwezi huu Ngoma itachelewa! Utaambiwa mifumo haijafinguka si mnajua ni mwaka mpya
Sawa tunasubiri, ofisini kwetu posho ya nauli ya tarehe 15 hatujalipwa eti mfumo haujafungukaUongo.
Mifumo haijafunguka au haijafunguliwa?
Kama inafunguliwa na mtu huyo mtu HAJUI kuwa kuna mishahara?
Taasisi nyingi ndio hawajafungua/ funguliwa. Ila Serikali yenyewe haifungi mfumo wake hata kwa sekunde tatu.
Kwa taasi zinazosuburia bajeti , kama zote hajapewa fungu kutoka hazina..Mpaka mwezi wa nane mwanzoni au katika , seriklini hakun pesa kwa sababu ya zile vurugu ;wahisani wamekimbiaUongo.
Mifumo haijafunguka au haijafunguliwa?
Kama inafunguliwa na mtu huyo mtu HAJUI kuwa kuna mishahara?
Taasisi nyingi ndio hawajafungua/ funguliwa. Ila Serikali yenyewe haifungi mfumo wake hata kwa sekunde tatu.
Mnadanganyana sana .Kwa taasi zinazosuburia bajeti , kama zote hajapewa fungu kutoka hazina..Mpaka mwezi wa nane mwanzoni au katika , seriklini hakun pesa kwa sababu ya zile vurugu ;wahisani wamekimbia
Anhaa kumbe ndio maana hamna tangazo la ajira mpk sasa za vyombo vya wizara ya ndani.Kwa taasi zinazosuburia bajeti , kama zote hajapewa fungu kutoka hazina..Mpaka mwezi wa nane mwanzoni au katika , seriklini hakun pesa kwa sababu ya zile vurugu ;wahisani wamekimbia
Hali ya hewa kama sio ya joto mbona fresh tu!Nineanzisha utaratibu wa kwenda kazini na kurudi kwa Miguu/kutembea natumia dakika 30 hadi 40 kufika sasa nitaendelea na hili zoezi hadi mwishoni mwa wiki hii nijue kama niendelee na huu utaratibu au nisitishe