Heavy Metal
JF-Expert Member
- Feb 7, 2017
- 1,179
- 2,948
Washakuwekea na Salary Slip kabsa kwahiyo hamdaiani....😅😅😅Labda makato. Ila mshahara leo j2 sidhani
Washakuwekea na Salary Slip kabsa kwahiyo hamdaiani....😅😅😅Labda makato. Ila mshahara leo j2 sidhani
Nimeshamtumia Sms manager nahisi kichwa kinauma akiona kimya jua hali mbaya sanaKesho itakua ngumu sana kwenda kazini
Ni sehemu chache sana kwenye utumishi wa UMMA kuna Neema ila Tamisemi anatumika kama Punching BagPoleni nyote ambao bado mnaendelea kufanya kazi tamisemi. Huko lazima njaa iwaangamize kama msipojiongeza mapema
Ni sehemu chache sana kwenye utumishi wa UMMA kuna Neema ila Tamisemi anatumika kama Punching Bag
Kwenye pepmis salary slip tayari? Nataka nicheki nilijitoa tughe sijui imekubali?Washakuwekea na Salary Slip kabsa kwahiyo hamdaiani....😅😅😅
Sure. Mi nipo taasis ila pana njaa kingeseNi sehemu chache sana kwenye utumishi wa UMMA kuna Neema ila Tamisemi anatumika kama Punching Bag
Kila kitu Tamisemi Tamisemi, mfano Dar wa Halmashauri ya Kiomboi analilia Extra Duty toka mwaka jana August hajalipwa wakat huohuo Dr wa Kitete Pale Tabora nae analia hajalipwa Extra Duty hizohioz tika January na mbaya zaidi sakary scale ni SAMESure. Mi nipo taasis ila pana njaa kingese
kama wewe kwa mwezi take home yako haifiki 1.7+ M .. usimcheke wa tamisemi.Kila kitu Tamisemi Tamisemi, mfano Dar wa Halmashauri ya Kiomboi analilia Extra Duty toka mwaka jana August hajalipwa wakat huohuo Dr wa Kitete Pale Tabora nae analia hajalipwa Extra Duty hizohioz tika January na mbaya zaidi sakary scale ni SAME
Hii nchi sehemu chache sana wana afadhli Nina Jamaa eng yupo Wizara moja hapo Mtumba Salary yake Basic ni anazidiwa kidogo tu na Nurse wa Tamisemi mwenye Bachelor pia sasa jamaa ni vile viactivuties ni vingi balaa ndio Pona yake otherwise ni chenga
Utumishi wa UMMA ni wachache sana wanaenjoy tuliobaki tunatafuta hela ya kula ujenge kanyumba kamoja na uwe na kaspacio Namba C basi
Have some respect for Tundu Lisu.
Hicho kipimo umezingatia nini?kama wewe kwa mwezi take home yako haifiki 1.7+ M .. usimcheke wa tamisemi.
Nitaongea na HR wako aku retain. Kwanini unataka kujitoa mzee?Kwenye pepmis salary slip tayari? Nataka nicheki nilijitoa tughe sijui imekubali?
Watumishi wengi tuko chini ya 1.5 M kuanzia tamisemi, wizara mpk taasisi.Hicho kipimo umezingatia nini?
Mimi sijafika hiyo amount lakini na survive vizuri kila mwezii pasipo kutegemea TGSC.
Mkuu Tughe kuna shida gani au nako ni kama CWT???Kwenye pepmis salary slip tayari? Nataka nicheki nilijitoa tughe sijui imekubali?
Kila nikikumbuka benki inanikata zaidi ya 900k moyo unaenda mbioWatumishi wengi tuko chini ya 1.5 M kuanzia tamisemi, wizara mpk taasisi.
PoleKila nikikumbuka benki inanikata zaidi ya 900k moyo unaenda mbio
Ndio maana huwa nawashangaa wale wanaowacheka walimu kwamba wanalipwa kidogo wanatumia kigezo gani?Watumishi wengi tuko chini ya 1.5 M kuanzia tamisemi, wizara mpk taasisi.
Mkuu ulikopaKila nikikumbuka benki inanikata zaidi ya 900k moyo unaenda mbio
Yes ni mkopoMkuu ulikopa
Kuna watu wanakula 6m+ Junior officers.. ni kuomba Mungu tu..Watumishi wengi tuko chini ya 1.5 M kuanzia tamisemi, wizara mpk taasisi.