Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,444
- 127,394
Kumbe.Acha kuleta Taharuki. Mshahara wa Serikali ni Kesho
Kumbe.Acha kuleta Taharuki. Mshahara wa Serikali ni Kesho
NdiyoKumbe.
Hadi Kesho09:56 am
mambo bado ni 0-0
LeoAcha kuleta Taharuki. Mshahara wa Serikali ni Kesho
Yan wewe kaz umepata juzi lakn unajifanya mjuaji au unafurahisha genge TU?Hadi Kesho
Ngoja tuone
Walimu mnazinguaYan wewe kaz umepata juzi lakn unajifanya mjuaji au unafurahisha genge TU?
Walimu ni miyeyusho sanaWalimu mnazingua
Juzi ya mamaako? Wee Kùma nilikuweka kwenye ignore list lakini Bado unani quote hovyo. Una bahati uko mbali kmmk🚮Yan wewe kaz umepata juzi lakn unajifanya mjuaji au unafurahisha genge TU?
Kuuma babaako mzaz alozaa taahiraJuzi ya mamaako? Wee Kùma nilikuweka kwenye ignore list lakini Bado unani quote hovyo. Una bahati uko mbali 🚮
ni kweli mkuu?Nmb tayari
Vp kwel au tunamadeni ya watuNmb tayari
Crdb je vpNMB tayari, tukutane March 23