Mbona kama unapromote mauaji kwa namna ambayo umeremba sanaa
🤣🤣🥴
Keshokutwa mbali sanaMakato wameweka mapema sana inaonekana kesho au kesho kutwa tunajimwaya mwaya tu
Kwa hyo kesho mambo yanaweza kuwa mazuriKeshokutwa mbali sana
Kesho kabla ya jioni tunafurahiKwa hyo kesho mambo yanaweza kuwa mazuri
Kabisa, ila kesho mapema tu moshi mweupe lazima.Siku hazitembei aisee
Ndo mapema yote hiiWa NBC tupeni mrejesho
Siku 3 hadi 5 baada ya kupokea salary yako ingis ESS ushushe Salary slip yako ugapata mchanganuo wote MkuuWakuu habarini, samahani nawezaje kujua makato ninayokatwa kwenye mshahara wangu...I mean basic ipoje na makato gani nakatwa.
Hiyo ni Annual Increment yako mkuu kuna watu toka saa mbili asubuhi salary ndani ya NyumbaJamani mshahara tayari tena wameongeza kama 8,000.View attachment 3491772
Mkuu, una uhakika?Jamani mshahara tayari tena wameongeza kama 8,000.View attachment 3491772
Ni kweli kaka au?Hiyo ni Annual Increment yako mkuu kuna watu toka saa mbili asubuhi salary ndani ya Nyumba
Nina uhakika maana mwezi uliopita nilipata tarehe 25.Mkuu, una uhakika?