Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Imebidi Niende nchi jirani ili niulizie mshahara wa Tanzania kama ushalipwa.
Wakuu tayari huko ?
 
Me benki yangu CRDB na haya wanayopitia dah si wanaweza nilaza njaa hawa
Noma sana juzi kati waliniwekea laki Tisa sijui za nini, hii benki imekua jau sana....hizo hela mpaka muda huu Kuna laki tano tu kwenye account
 
Mwigulu yuko jimboni (kuomba kura, sijui anashindana na nani)
Huku wizarani hakuna msimamizi, kila mtu yuko ana chati.
 
IMG-20250924-WA0002.jpg
 
Back
Top Bottom