Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

hapo ndio unaona akili za chadema zilivyo fupi hivi wema ana mchango gani ccm mpaka mshangilie hii inaonyesha hata kina chenge wakija mtashangilia sana
 
In reality CHADEMA wanafanya mambo ya ovyo sana.
mambo kama hayo yanafifisha upinzani...Mtu kama pole pole kesha pata point tatu za ugenini hapo.
Na Div zero yake pale Benjamin Mkapa
 
Kama chama A huwa kinachaguliwa pamoja na tabia zake sioni kwa nini chama B kisiige tabia za chama A ili nacho kichaguliwe.Sera wanazopenda kusikia wananchi ndio inabidi zihubiriwe ili chama kishinde uchaguzi.
Team ya ushindi 2020 inaanza kutengenezwa.
Sawa kama nia ni kushinda uchaguzi tu ngoja tusubiri 2020
 
Sikatai inawezekana. Isipokuwa isiwe public vile maana madawa na kushirikiana na mtu anayetuhumiwa na madawa si vizuri,
Kuna msemo wa kiingereza unaosema:
SHOW ME your FRIENDS and
I will TELL you WHAT kind of a person ARE YOU!/

NIONYESHE RAFIKI zako nami
NITAKUAMBIA wewe ni MTU wa NAMNA gani!
Nilidhani utaniambia kwamba waole watuhumiwa waliko ndani ya CCM wamevuliwa uanachama mkuu maana lengo ni kuto kuwa na watuhumiapwa chamani. Lakin tambua mtuhumiwa si mkosaji hadi hapo itakapo thibitika kimahakama hivyo bado anahaki ya kuhama na kupokelewa pia.
 
Viva chadema
Kwa kusnort bwimbwi
cokemonkey_Snorting_Coke-s480x360-78285.jpg
 
Kwani CDM ipo kwa ajili ya akina nani??Hivi kwa sababu ametuhumiwa basi hastahili kuwa Mtanzania?? Mbowe ameshutumiwa hivyo hafai kuwa CDM??
Hata gerezani wako wafungwa wanachama wa CCM na CHADEMA Wema ni mtanzania wa kawaida ana haki ya kijiunga na chama chochote cha siasa akijisikia leo niko CHADEMA kesho TLP hamna anaye mzuia na siyo big deal kama mnavyotaka kufanya. Walikuwepo watu CCM waka hama na pia walikuwepo watu CHADEMA wakahama lakini CCM imebaki kuwa CCM na CHADEMA imebaki kuwa CHADEMA
 
Makada wamevurugika akili!..wapi lizaboni?wapi wakudadavua?wapi mwasita?wapi pohamba?
Mtabaki na sura ngumu tu na wafoji vyeti huko.toto zuri limewakimbia
 
Hivi unakumbuka ulipozaliwa Shangazi zako walivyosema wewe si wa kaka yao lakini mbona unadunda au umekuwa Liability kaka.?

Wema ni human Asset sio mwenzio anawafuasi kuliko unavyodhani ana karama ya ajabu
🙁🙁🙁
 
waLUMUMBA mmevurugwa si mchezo.....sijui alikuwa anawapa nini alipokuwa kwenu na Leo kahamia upande mwingine mmepandisha MORI
 
Huyu dada alimtukana jamani lowasa, kumkebehi na kudharaulisha kwa watu! Eti anaumwa, aanatetemeka! Chadema ni chama cha wasiojielewa! Leo uko Wapi?

"Mama ongea na mwanao" ha ha ha ha ha ha
 
Huyu dada alimtukana jamani lowasa, kumkebehi na kudharaulisha kwa watu! Eti anaumwa, aanatetemeka! Chadema ni chama cha wasiojielewa! Leo uko Wapi?

"Mama ongea na mwanao" ha ha ha ha ha ha
 
hahaa ! hawa mabinti wa siku hizi hawaaminiki kesho tu atarudi alikotoka njaa mbaya sana ngoja tusubiri mda utaongea
 
Sikutegemea chademaa kuona wakisajili watu wa namna hii....kweli kwa mwenendo huu wa chama hiki kusajili watuhumiwa unachosha wanachama wake.

Kimekuwa chama cha walanguzi, mafisadi na mateja.

Natangaza rasmi kuwithdrawal support yangu.
 
wema mwenyewe amegundua CCM hawajielewei! hivi kwa akili za kawaida inawezeakana vipi wema anazunguka kwenye kampeni ni mgomea uraisi kwa muda wote alafu leo ndio mnakuja kutuhumu
 
Kwani CDM ipo kwa ajili ya akina nani??Hivi kwa sababu ametuhumiwa basi hastahili kuwa Mtanzania?? Mbowe ameshutumiwa hivyo hafai kuwa CDM??
Hiyo nafasi safi amuachie mwingine yeye awe mwanachama wa kawaida.
 
Back
Top Bottom