Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

watu weweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Acha kumwogopesha! Hizo ni hadithi tu na hazina mantiki yoyote, kama wewe huko uliko panakupendeza endelea kubakia.

CCM sio baba yake wala mama yake!
 
Sasa ata akienda chadema...sidhani kama ama mchango wowote huyo...huyo ni liability kama alivo lowasa, sumaye na mgana msindai
Hivi unakumbuka ulipozaliwa Shangazi zako walivyosema wewe si wa kaka yao lakini mbona unadunda au umekuwa Liability kaka.?

Wema ni human Asset sio mwenzio anawafuasi kuliko unavyodhani ana karama ya ajabu
 
Huyu wema tumpokee ila tuwe naye makini sana.Maana huwa njaa zinawasumbua mno.Akivutiwa za mbonga anahama na kuongea shit.so aweke kwenye uangalizi maalumu kwanza.
Nadhani wangemshauri ajitafakari kwanza asijiingize kwenye siasa kwa sababu ya hasira
 
Mi najiuliza hivi kama hili sekeseke la wema kutajwa kwenye unga lisingeanzishwa na Bashite hivi huyu wema leo angetoka CCM...?!
Nauliza tu.....
 
welcome madam CHADEMA pride of Tanzania!
Eti Leo mnamwitaje vile!!? "Madam" ha ha ha ha nyie ndio mliompa majina yote mabaya duniani! Ama kweli ukiwa mchafu ingia kwa machadema watakusafisha wenyewe na kusahau kama walikuchafua!
 
Chama kupitia Mwenyekiti wa Chama Taifa, Freeman Mbowe, baada ya kesi ya kikatiba namba 1 ya mwaka 2017 inayotarajiwa kuwasilishwa Mahakama Kuu leo, kitazungumza kwa umma kupitia waandishi wa habari na kuwakaribisha wanachama wapya waliojiunga leo akiwemo msanii Wema Sepetu.
View attachment 473709
Mbowe na Lissu leo wanawasilisha ile hati ya mashitaka iliyorekebishwa na kumuongeza Mwanasheria Mkuu. Wema Sepetu yupo Katikati ya Esther Bulaya na Mbowe.Kutoka Mahakama Kuu: Kesi ya Mbowe dhidi ya RC Makonda, RPC Sirro na ZCO Wambura
View attachment 473719 View attachment 473718
Baada ya hapa Mbowe ataongea na Waandishi.

- HAHAHAHAHAHAH hahahahahaha hicho chama huwa hakina washauri kabisa, seriously wameona Mwenyekiti anayetuhumiwa na mambo ya Madawa ya Kulevya kuwa na aliyekamtwa nayo ni good PR for National Politics? hahahahahahhaa God help me please!! Lord Have Mercy

le Mutuz
 
chadema tumekwisha sasa kama tumefikia style hizi za kutafutia kiki jaman
 
Ila yale matusi kwa babu yangu LOWASA loh akamuombe radhi kwanza!! doh
Ila siasa mchezo mchafu sana...kuna la kujifunza hapa.
 
Eti Leo mnamwitaje vile!!? "Madam" ha ha ha ha nyie ndio mliompa majina yote mabaya duniani! Ama kweli ukiwa mchafu ingia kwa machadema watakusafisha wenyewe na kusahau kama walikuchafua!
tukumbushe machadema walimpaga majina gani huyu maadam
 
CHADEMA kupitia Mwenyekiti wa Chama Taifa Freeman Mbowe, baada ya kesi ya kikatiba namba 1 ya mwaka 2017 inayotarajiwa kuwasilishwa Mahakama Kuu leo, kitazungumza kwa umma kupitia waandishi wa habari na kuwakaribisha wanachama wapya waliojiunga leo akiwemo msanii Wema Sepetu.
View attachment 473709
Mbowe na Lissu leo wanawasilisha ile hati ya mashitaka iliyorekebishwa na kumuongeza Mwanasheria Mkuu. Wema Sepetu yupo Katikati ya Esther Bulaya na Mbowe.Kutoka Mahakama Kuu: Kesi ya Mbowe dhidi ya RC Makonda, RPC Sirro na ZCO Wambura
View attachment 473719 View attachment 473718
Baada ya hapa Mbowe ataongea na Waandishi.
Mbowe anapiga tuu mluzi.hahaha
 
hakika chadema imekomaa kisiasa kimedhibitisha hakuna adui wa kudumu kwenye siasa!
 
Back
Top Bottom