Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Mwenye macho na aone

Kuna upande umeanza kuushinda upande mwingine kwa kuuambukiza upande huo tabia zake,...watu wanatolewa kwenye misingi yao na kufanywa waonekane ni walewale...kwa kifupi kinachoendelea ni kuifanya "thidiem" ifanane na "thithiem" kesho tukisimama ulingoni watu wasione tofauti kati ya A na B...B akisema A ananuka harufu mbaya basi watu watamshangaa B kwa kuwa naye ananukia vivohivyo!
TIME SAYS ALL.

Kama chama A huwa kinachaguliwa pamoja na tabia zake sioni kwa nini chama B kisiige tabia za chama A ili nacho kichaguliwe.Sera wanazopenda kusikia wananchi ndio inabidi zihubiriwe ili chama kishinde uchaguzi.
Team ya ushindi 2020 inaanza kutengenezwa.
 
Inapendeza lakini swali "Je hii inatokea moyoni? " Isije ikawa hasira zidi ya CCM na zikipoa anatangaza kurudi NYUMBANI. Kama yanatokea moyoni basi wabarikiwe.
 
Mimi naanza na nina wengine watu kadhaa ambao pia watarudisha kadi zao mara wapatapo uhakika wa kile kinachosemwa. kuwa watu kama akina wema wamejiunga cdm. wema hakuwah kuwa mfano mzuri kwa watu wenye akili timamu. chadema kinapoteza uelekeo na misingi yake ya mwanzo.

tulipiga mbio vyema nani katuzuia? leo mtuhumiwa wa madwa ya kulevya ambaye amehama ccm kwa kuwa amepishana kimaslah au kimtizamo na watu walioko serikalini anaonekana ni mtu wa muhimu cdm? sisi makamanda wa ukweli mnatuweka wapi? wema anakuja kuidhoofisha cdm. kweli na waambia huu ni mkakati wa ccm kupitia usalama wa taifa kuidhoofisha cdm. na bado kuna wengine wa aina hiyo watakuja.

wema.jpg


miaka kadhaa ijayo CHADEMA haitakuwa na hoja ya kuisimamia. itabigwa ganzi kwenye suala la ufisadi na itapigwa ganzi kwenye suala la madawa ya kulevya. CCM watasimama na kusema mnaona? tuliwakamata watu kadhaa CDM ikawachukua. na chadema itatumia nguvu nyingi sana kumsafisha wema huku siku zikienda.

wema sepetu ni rafiki mkubwa wa ridhiwani. wazungu wanasema "show me your friends i will tell your character" sasa huu hamuoni kuwa ni mtego? wapinzani ni sisi sisi tumekuwa tukipigia kelele habari za watu flan. TUNAANZA KUJIPA MAJUKUMU YA


KUWASAFISHA" hii ni kazi mbaya na chafu sana.
images.jpg


pumzi imekata kwa sasa. nimeona safai hii inazidi kuwa nzito. huyu wema alisema wafuasi wa chadema hawajielew. leo hii anasemaje? wameanza lini kujielewa? tulikuwa tunapiga kelele suala la kuwashirikisha wasanii au waigizaji katika siasa. waigizaji maisha yao yameshageuka wamekuwa waigizaji. na haya matokeo mtakuja kuyaona ka wakati wake.

Na pia inaonekana hakufanya mahesabu mazuri kuhamia ccm. hili linaweza kumgharimu na siku akirudi CCM chadema watakuwa na hard time hasa.wema is not reliable. cdm walikuwa na jackline wolper. yu wapi sasa? walikuwa na ray yu wapi sasa? hawa watu si reliable. na kwa issue hii atarudi ccm akipiga magoti kubembeleza wamchukue wamsamehe na siku hiyo cdm watakuwa na wakati mgumu sana. kitakamchomrudisha wema atasema cdm kuna ukabila,ukanda na ubaguzi. hivyo ameona ni bora arudi ccm. haya nayasema kuna siku mtayakumbuka.


"SIKIO LA KUFA HALISIKII DAWA"
 
Habar wana JF,
Kwa hili sakata linaloendelea hapa nchini hususani kuhusu Wema, inaonekana kama anazidi
kupata sifa na mizizi kuimarika kwenye siasa za bongo. Je nini maoni yako kuhusu hili la Wema?
Alamsiki.
 
CHADEMA KAWAIDA KULAMBA MAGALASA...! NI MAKOSA YA HALI YA JUU..

EL alipoondoka huko mlisema hivyo hivyo. Lakini matokeo yake unayajua mwenyewe, Asilimia 45+ hata baada ya wizi na uvurugaji kibao....Tuendeleeni tu kujitoa akili, lakn ukweli tunaujua wenyewe.
 
Wema hawez kuondoka ccm daima ..... hii move ni disadvantage kwa cdm .... hope wana cha kuwaambia wapenzi wao
 
Kosa kubwa kwa chadema kumpokea wema kwa kipindi hiki anachokabiliwa na tuhuma za kutumia unga.ushauri wangu wangesubiri sakata hili limalizike then ndo wahamue kumpokea.
 
Huyu wema tumpokee ila tuwe naye makini sana.Maana huwa njaa zinawasumbua mno.Akivutiwa za mbonga anahama na kuongea shit.so aweke kwenye uangalizi maalumu kwanza.


Mkuu mm hata sijafurahi Kabisa yaani...huyu Dada alimdhihaki sana baba yetu Lowassa kipindi cha kampeni yeye na Steve Nyerere..

Wanasema kwenye siasa hakuna adui wala rafiki wa kudumu ila inatakiwa kuwa naye makini sana.

Umaarufu wake utaongeza wanachama chadema kutokana na jinsi inavyoonekana hakutendewa vema fans wake na hali halisi ya kiuchumi iliyosababishwa na faru John ila narudia tena tuwe sana makini na huyu mlimbwende kwa kweli.
 
HATA KAMA KAJILETA!
they shudve treat her like nobody as she is!
NOW NA SELFIE NA MWENYEKITI?

NA KESI ANATETEWA NA MWANASHERIA WA CHAMA?
CHEDEMA WAMELOGWA AU NI AKILI ZAO?

Ili uone kwamba ana nguvu,Magazeti yote ya Kesho yataandika habari zake.Siasa ni watu maana ndio wapigakura.
Nina imani Wema ana ushawishi mkubwa sana ukianzia sifa za baba yake na yeye mwenyewe.
 
Cdm wanahitaji sana media attention kwa sasa ili wasipotee hewani. Nadhani serikali inawatengenezea bila kujua.
 
Ili uone kwamba ana nguvu,Magazeti yote ya Kesho yataandika habari zake.Siasa ni watu maana ndio wapigakura.
Nina imani Wema ana ushawishi mkubwa sana ukianzia sifa za baba yake na yeye mwenyewe.
HII NCHI KIBOKO!
 
Habar wana JF,
Kwa hili sakata linaloendelea hapa nchini hususani kuhusu Wema, inaonekana kama anazidi
kupata sifa na mizizi kuimarika kwenye siasa za bongo. Je nini maoni yako kuhusu hili la Wema?
Alamsiki.
Alamsiki.....wengine ndio kumekucha....[emoji5][emoji5][emoji5]
 
Back
Top Bottom