Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

2015 walitusumbua sana hawa wakina wema,a hapa ni hasira tu ndo zimemfanya aende CDM,na sidhani kama itafika 2019 bila kurudi CCM
 
Watuhumiwa wa dawa za kulevya wamehamia cdm?!!
Kwahyo cdm kawa mtetezi wa Watuhumiwa?!

Chadema inajiharibu yenyewe, itabaki kuwa chama cha upinzani milele
 
She just want changes nothing else kwanini mapovu she is human and she is a woman mlipo mtaka alikuwepo leo tumemtongoza vzr zaid she is ours is that a problem bro
.....
......wapeeee nyeupe Mkuu Leo lumumba hakukaliki
 
mkuu vipi Sports City Lounge ya mshikajio Juma Pinto siku hizi? nakumbuka wewe ulikuwa mdau mkubwa sana pale. pamoja na da "prince" mwenyewe....jana naona wanoko wa Jamhuri wamempaka!

- hahahahahahaha mimi nipo Sinza Mori napiga kazi siku hizi Channel yetu mpya ya Africa Swahili TV ipo Startimes Channel 121 na Azam TV Channel 120 so kazi juu ya kazi U know

le Mutuz
 
In reality CHADEMA wanafanya mambo ya ovyo sana.
mambo kama hayo yanafifisha upinzani...Mtu kama pole pole kesha pata point tatu za ugenini hapo.
 
Dhambi ya kumtukana na kumuita Slaa kuwa ni Dr Mihogo itawaandama milele chadema.

Wachawi, mafisadi, wauza madawa ya kulevya, wahujumu uchumi wote watajiunga Chadema.
 
Kosa kubwa kwa chadema kumpokea wema kwa kipindi hiki anachokabiliwa na tuhuma za kutumia unga.ushauri wangu wangesubiri sakata hili limalizike then ndo wahamue kumpokea.
Msaada ni wa maana unapomsaidia the needy
 
Du, chadema ina chemka sasaivi iko kama vile inasaport madawa kistail alafu wema siyo taip ya chadema ,
 
Dhambi ya kumtukana na kumuita Slaa kuwa ni Dr Mihogo itawaandama milele chadema.

Wachawi, mafisadi, wauza madawa ya kulevya, wahujumu uchumi wote watajiunga Chadema.
Wakitokea wapi? Mnagundua uchafu wao wanapotoka kwenu?
 
  • Thanks
Reactions: bne
Mimi naanza na nina wengine watu kadhaa ambao pia watarudisha kadi zao mara wapatapo uhakika wa kile kinachosemwa. kuwa watu kama akina wema wamejiunga cdm. wema hakuwah kuwa mfano mzuri kwa watu wenye akili timamu. chadema kinapoteza uelekeo na misingi yake ya mwanzo.

tulipiga mbio vyema nani katuzuia? leo mtuhumiwa wa madwa ya kulevya ambaye amehama ccm kwa kuwa amepishana kimaslah au kimtizamo na watu walioko serikalini anaonekana ni mtu wa muhimu cdm? sisi makamanda wa ukweli mnatuweka wapi? wema anakuja kuidhoofisha cdm. kweli na waambia huu ni mkakati wa ccm kupitia usalama wa taifa kuidhoofisha cdm. na bado kuna wengine wa aina hiyo watakuja.

View attachment 473750

miaka kadhaa ijayo CHADEMA haitakuwa na hoja ya kuisimamia. itabigwa ganzi kwenye suala la ufisadi na itapigwa ganzi kwenye suala la madawa ya kulevya. CCM watasimama na kusema mnaona? tuliwakamata watu kadhaa CDM ikawachukua. na chadema itatumia nguvu nyingi sana kumsafisha wema huku siku zikienda.

wema sepetu ni rafiki mkubwa wa ridhiwani. wazungu wanasema "show me your friends i will tell your character" sasa huu hamuoni kuwa ni mtego? wapinzani ni sisi sisi tumekuwa tukipigia kelele habari za watu flan. TUNAANZA KUJIPA MAJUKUMU YA


KUWASAFISHA" hii ni kazi mbaya na chafu sana.View attachment 473748


pumzi imekata kwa sasa. nimeona safai hii inazidi kuwa nzito. huyu wema alisema wafuasi wa chadema hawajielew. leo hii anasemaje? wameanza lini kujielewa? tulikuwa tunapiga kelele suala la kuwashirikisha wasanii au waigizaji katika siasa. waigizaji maisha yao yameshageuka wamekuwa waigizaji. na haya matokeo mtakuja kuyaona ka wakati wake.

"SIKIO LA KUFA HALISIKII DAWA"
Kinabo weweeeee!!! Utapata wa Kadi ya CDM??
 
Back
Top Bottom