92mtl
JF-Expert Member
- Jul 7, 2016
- 459
- 309
kisa chenu hata cha kijinga usifieee???? ila ndege ziko poaaa mi si mchochezhaha apande mukulu mwenyewe tu akafungulie na uwanja wake chuttle
kisa chenu hata cha kijinga usifieee???? ila ndege ziko poaaa mi si mchochezhaha apande mukulu mwenyewe tu akafungulie na uwanja wake chuttle
tangulia na wewe ukatuletee mrejeshokisa chenu hata cha kijinga usifieee???? ila ndege ziko poaaa mi si mchochez
safi sana hizi ndo habari za kuanza kupigiwa kelele right onNiliitumia kutoka mwanza kuja dar, kiukwel ni nzuri twapaswa kuipongeza serikali yetu japo mapungufu niliyoyaona ni kwenye time management, shirika bado haliko makin kwani ndege ilitakiwa itoke mwanza saa 7:15 jion bt walchelewa tukatoka saa 8:15 ucku
but wao wana schedule zao,na hawawezi kuanzisha safari tu siku hiyo kisa ww unaenda mwanza kwa ndegemkuu tulikuwa tusafiri na ndege zetu hizi ijumaa ya tarehe 21 kwenda Mwanza kikazi asubuhi sema sasa wao walikuwa na route ya jioni tu saa kumi na moja kiukweli walinisikitisha sana sana yani toka asubuhi mnakuwa na route moja ya jioni tu? basi tukaenda kata Fast Jet bei 532000 go and return wakati wazalendo ilikuwa 360000 go and return. Hiyo ndo ingekuwa mara yangu ya kwanza kupanda Bombadier hivyo nikaikosa
Mashallah..... kama unampiga kwenzi kinyago
Duh ya kweli haya?3 hrs? AiseeDar to Mwanza 3 hrs? Kumbe ndege mpya hazipendagi ujinga
Hahahaha seat zake kama daladala za MBAGALA......Ziko poa japo zinajoto kali kama injini ya fiat
Shuttle = Shatohaha apande mukulu mwenyewe tu akafungulie na uwanja wake chuttle
Afadhali Mkuu umenena ukweli kwa kupanda tofauti na hawa ambao usafiri wao ni ordinary class ya bus 3x2 Dar Mza lazima wazipondeTuipongeze serikali jamani kwa hili.Kwa walioanza kupanda ndege wakati ATCL wamechoka lazima watawadharau ATCL.ATCL ni wazuri kwenye biashara za ndege niliwatumia wakati wanaoperate boeing 737-200.Walikuwa wanaenda London, Jburg; Harare, etc.Naomba nitoe mrejesho jana nimewatumia Dar-Mwz.Wameanza vizuri tuwape support, tutumie ndege zao.Haya mambo ya kusema pangaboya hayana uzalendo.Kuna vitu vidogovidogo nilivinotice.Cockpit haikuwasiliana na abiria, weather,etc na kulikuwa na delay ya kuruka 30mins tukusubiri ndege zingine kutua.Cockpit haikutueleza.Snacks za bure ndani ya ATCL, carriers zingine snacks zinauzwa!Attendants wako vizuri, experienced lakini si wachangamfu sana.Watumishi wa serikali walazimishwe kuzitumia hizi ndege
ushaelewa maana thusY umenikorektiShuttle = Shato
Chuttle = ??????
Hakuna haja ya kulazimisha watumiahi kupanda mapanga boy, wakifana hivyo ATCL hawatafika mbali. Inatakiwa wawe wabunifu na wawezi kushindana na katika soko kama wengine.ushaelewa maana thusY umenikorekti
sina maana hiyo ndugu unapo amua kuingia kwenye biashara ya ushindani lazima ujipange. Ungekuwa na hekima ungesema pengine kwa vile ndo wanaanza watakuwa na route nyingi baadae hapo. usipende kukaa kwenye mawazo ya watu na kuwalisha manenobut wao wana schedule zao,na hawawezi kuanzisha safari tu siku hiyo kisa ww unaenda mwanza kwa ndege