China imeonyesha ndege isiyo na rubani ya KVD002!!!

China imeonyesha ndege isiyo na rubani ya KVD002!!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,489
Reaction score
7,888
China imeonyesha ndege isiyo na rubani ya KVD002 ya upelelezi na mapigano ikishambulia shabaha ya baharini inayosonga wakati wa mazoezi ya kijeshi ya hivi karibuni, ikiashiria maonyesho ya kwanza ya umma ya ndege isiyo na rubani ikishambulia shabaha ya uso inayozunguka baharini.

KVD002 imeundwa kwa ajili ya ujasusi wa muda mrefu, ufuatiliaji na upelelezi (ISR) na misheni za usahihi. Inaweza kufanya kazi kwa kujitegemea au pamoja na vikosi vya majini, ardhini na angani, kutoa upelelezi, utambuzi wa shabaha, uteuzi wa shabaha na mwongozo wa moto.

Seti ya misheni yake ya mapigano inajumuisha mifumo ya ulinzi wa anga inayohusisha, magari ya kivita, nafasi zilizoimarishwa, miundombinu na shabaha za baharini zinazohamishika, kupanua kwa kiasi kikubwa uwezo wa kushambulia kwa usahihi wa Jeshi la Ardhini la PLA katika mazingira ya nchi kavu na pwani.

KVD002 inakadiriwa sana kuwa aina ya kijeshi ya familia ya UAV ya CH-4, ingawa China haijathibitisha rasmi hili. Takwimu za utendaji zinazoripotiwa mara kwa mara - takriban uzito wa juu wa tani 1.33 wa kupaa, hadi saa 30 za uvumilivu, kasi ya juu ya karibu kilomita 230 kwa saa, na mzigo wa takriban kilo 350 - zinategemea vipimo vya CH-4 badala ya data iliyotolewa rasmi ya KVD002.

Onyesho la hivi karibuni linathibitisha uwezo wa KVD002 wa kugundua, kufuatilia na kuharibu malengo ya baharini kwa mafanikio, likionyesha uwezo unaokua wa China wa kuunganisha UAV zenye silaha katika shughuli za pamoja za ardhini na majini.
 

Attachments

  • IMG_20260809_174053_994.jpg
    IMG_20260809_174053_994.jpg
    88.4 KB · Views: 8
Back
Top Bottom