Mrejesho kwa waliosafiri na ndege za Bombardier

Mrejesho kwa waliosafiri na ndege za Bombardier

Nitapanda labda...nasema labda kama watatupa muda(route za bure) ili kujifunza kuzitumia kama walivyofanya kwenye bus zetu pendwa zile za mwendokasi.hope watafanya hivi maana serikali yetu hii ni sikivu sana.
 
Natanguliza shukrani zangu za dhati.

Ndege zetu za kizalendo zimeanza kupaa angani. Mwanzoni watu walibeza sana uwezo, stability na speed zake.

Tunaomba mrejesho kwa waliozibanda ndege hizi.

Asante
JF watu wote wanapanda A380 tuliobaki mabasi ndio zetu.
 
Kwa nauli zake zile alafu alafu mapanga yanazunguka takribani masaa 3 kutoka Dar to mwanza,bora nikate zangu tiketi ya fastjet bei ya kueleweka nipande hiyo ndege yao E 190 kitu jet injini Dar to mwanza takribani lisaa,yaani tukianza wote safari wazee wa mapanga shaa mnakuta nishashushia bia 4 pale Villa Park.
 
Wengi wanaoponda ni wale ambao pengine hawajawahi hata kupanda ndege.
Na sio wasipanda ndege tu, malizia za kulipa nauli, maana wengine wamepanda ndege, sio kwa nauliza zao, mfano mimi mwenyewe, nimepanda mara tatu, safari kikazi. Kulipa nauli ya ndege si kitu cha mchezo mchezo, usawa huu, Dar Mtwara nauli ya basi ni Tsh.22,000 chakula cha mchana unakula Mtwara, yataka moyo kupanda ndege.
 
Back
Top Bottom