Dan Marconi
Member
- Oct 29, 2016
- 51
- 36
Mkuu mbona ndege hizi ni nzuri tu. Epuka kuwekewa maneno mdomo just do atleast simple research.Nani apande mapqngaboi siti za daladala za mbagala
Mkuu mbona ndege hizi ni nzuri tu. Epuka kuwekewa maneno mdomo just do atleast simple research.Nani apande mapqngaboi siti za daladala za mbagala
bora umesema maana roho imekwazika saana na mingi ya michango humuHivi wanaochangia humu ni watanzania wa kuzaliwa! Au ni watanzania wa kuanfikishwa. Ina maana uzalendo wa kupenda vya kwetu na kuacha kubeza nako kunahitaji msaada wa marekani.
tumshauri mkuu wa kaya aende akachukue ujuzi wa uongozi kwa president kipanki ili aje anyooshe kipande hii !!Sijawahi kuona Nchi yenye watu wasio wazalendo kama Tz . Kwakweli Mheshimiwa ikiwezekana atumie viboko ndo tutakwenda