Mrejesho kwa waliosafiri na ndege za Bombardier

Mrejesho kwa waliosafiri na ndege za Bombardier

Hivi Kweli Zimeanza Safari ?
Mbona Ndege Zenyewe Zinazagaa Dar Tu Na Viunga Vyake Daily. Watu Wanangoja Sato Toka Mwanza
Migebuka Na Mawese Toka Kigoma

Korosho Kutoka Mtwara
Ila Kutwa Zinazagaa Dar Tu
 
Hivi Kweli Zimeanza Safari ?
Mbona Ndege Zenyewe Zinazagaa Dar Tu Na Viunga Vyake Daily. Watu Wanangoja Sato Toka Mwanza
Migebuka Na Mawese Toka Kigoma

Korosho Kutoka Mtwara
Ila Kutwa Zinazagaa Dar Tu
bhudogo!
 
Kwa safari fupi na za ndani Ziko vizuri jamani nimepanda toka kigoma kuja dar,tusiziogope
 
mkuu tulikuwa tusafiri na ndege zetu hizi ijumaa ya tarehe 21 kwenda Mwanza kikazi asubuhi sema sasa wao walikuwa na route ya jioni tu saa kumi na moja kiukweli walinisikitisha sana sana yani toka asubuhi mnakuwa na route moja ya jioni tu? basi tukaenda kata Fast Jet bei 532000 go and return wakati wazalendo ilikuwa 360000 go and return. Hiyo ndo ingekuwa mara yangu ya kwanza kupanda Bombadier hivyo nikaikosa
 
Subirini jumapili wiki hii tarehe ya tarehe 30/10/2016 nimebook safari Dar to Arusha nitawapa mrejesho .
 
Nitapanda labda...nasema labda kama watatupa muda(route za bure) ili kujifunza kuzitumia kama walivyofanya kwenye bus zetu pendwa zile za mwendokasi.hope watafanya hivi maana serikali yetu hii ni sikivu sana.
Offer ya bure ipo. Itakuwa kutoka TANGA kwenda KATAVI. Na wewe upo Morogoro, hutapanda
 
57a402e3ac542546c5859d2051523866.jpg
774da14de8e5d1654160acec7c0c1ff5.jpg
 
Natanguliza shukrani zangu za dhati.

Ndege zetu za kizalendo zimeanza kupaa angani. Mwanzoni watu walibeza sana uwezo, stability na speed zake.

Tunaomba mrejesho kwa waliozibanda ndege hizi.

Asante


Iko vizuri saaaaaaaana, speed kama ya Jet Engine; seat zake ni za kutosha.
 
Nani anataka kutolewa kafala wewe! Hahahaaa acha tu angalau zizoee joto la Bongo
 
Natanguliza shukrani zangu za dhati.

Ndege zetu za kizalendo zimeanza kupaa angani. Mwanzoni watu walibeza sana uwezo, stability na speed zake.

Tunaomba mrejesho kwa waliozibanda ndege hizi.

Asante
Nikajua umepanda na unaleta mrejesho!
 
Kikubwa nilichoona pale ni uhaba wa wahudumu wa kike waongezwe pia wawe na chura
 
Iv hizo ndege hazina ofaa kama ndugu zao mwendo kasi kipnd kile
 
Back
Top Bottom