Mrejesho kwa waliosafiri na ndege za Bombardier

Mrejesho kwa waliosafiri na ndege za Bombardier

Nitapanda labda...nasema labda kama watatupa muda(route za bure) ili kujifunza kuzitumia kama walivyofanya kwenye bus zetu pendwa zile za mwendokasi.hope watafanya hivi maana serikali yetu hii ni sikivu sana.
washfanya hayo hukuwepo tu
 
hahahaa waungwana wengine wanafananisha vindege na yutong,
waungwana wabongo wengi mna visenti ila hamna exposure,jiaminini kwanza,visafari vyenu nairobi,SA tena mnashukia Tambwe,mkifika Addis mtahadithia mpk basi ,hong kong ndo kituo.
hizo ndege zitapata abiria tu hata nyinyi lokal msipopanda,watoka mbali wanajua wakipanda lolote litakalotokea damage risk watalipwa,abiria wengi wa hizo ndege watakuwa connected,
nyie endeleeni kupanda sai baba na mv saratoga.
mi napanda sana hivyo vipanga shaa kuconnect ndege kubwa safari nyingi duniani.
 
Tulikatiza Ziwa Viktoria injini ikawa imechemka sana tukashusha ndoo kuchota maji ya kupozea injini! Niliogopa aisee!!
Mh, we kiboko! Yaani unafananisha ndege zetu na zile boat zenu za mabua na injini za toyo? Nenda ukapande kiukweli ndio uje utupe mrejesho, acha kupotosha!
 
Zinasimama vituo vingi sana alafu konda anakera haogi anatoa harufu
 
Give credit when it it due. Jamani baadhi yetu tunakosea pale tunapokosoa hata yale mazuri yanayofanywa na serikali. Tukumbuke shirika lilibakiwa na wafanyakazi wengi ndege moja. Sasa ndege zimenunuliwa tunapiga vita. Lazima uwe na pakuanzia. Tunaanza na bomberdier then A380 baadae
 
Niliitumia kutoka mwanza kuja dar, kiukwel ni nzuri twapaswa kuipongeza serikali yetu japo mapungufu niliyoyaona ni kwenye time management, shirika bado haliko makin kwani ndege ilitakiwa itoke mwanza saa 7:15 jion bt walchelewa tukatoka saa 8:15 ucku
 
Tuipongeze serikali jamani kwa hili.Kwa walioanza kupanda ndege wakati ATCL wamechoka lazima watawadharau ATCL.ATCL ni wazuri kwenye biashara za ndege niliwatumia wakati wanaoperate boeing 737-200.Walikuwa wanaenda London, Jburg; Harare, etc.Naomba nitoe mrejesho jana nimewatumia Dar-Mwz.Wameanza vizuri tuwape support, tutumie ndege zao.Haya mambo ya kusema pangaboya hayana uzalendo.Kuna vitu vidogovidogo nilivinotice.Cockpit haikuwasiliana na abiria, weather,etc na kulikuwa na delay ya kuruka 30mins tukusubiri ndege zingine kutua.Cockpit haikutueleza.Snacks za bure ndani ya ATCL, carriers zingine snacks zinauzwa!Attendants wako vizuri, experienced lakini si wachangamfu sana.Watumishi wa serikali walazimishwe kuzitumia hizi ndege
 
Watu msiwe wanafiki kukashifu vya nyumbani kwenu. Ndege zipo poa sana. Mimi nimeshapanda. Zungumza kitu unachokijua na sio kuleta unafiki.
 
Mh, we kiboko! Yaani unafananisha ndege zetu na zile boat zenu za mabua na injini za toyo? Nenda ukapande kiukweli ndio uje utupe mrejesho, acha kupotosha!
Ha ha haaaa! Wa-Tz tumezidi kwa unafiki! Yaani watu hawawezi kutoa pongezi japo kidogo aiseee! Wacha mapangaboi yafanye kazi jamani, ila mkulu naye aachane na zile kauli kauli za kichunga ng'ombe!! Kama yanafanya safari za Entebbe naamini nitayapanda!! Kauli za kifugaji hazijengi!!
 
Back
Top Bottom