Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 77,953
- 168,825
Tochi baba tochi huko njiani, matrafic sio watu wa mchezo mchezoDar to Mwanza 3 hrs? Kumbe ndege mpya hazipendagi ujinga
Tochi baba tochi huko njiani, matrafic sio watu wa mchezo mchezoDar to Mwanza 3 hrs? Kumbe ndege mpya hazipendagi ujinga
Kwanini unapenda kudharau watu wa Jf ? Sio mara moja naona comments zako za namna hiiJF watu wote wanapanda A380 tuliobaki mabasi ndio zetu.
Wewe vipi? Mimi nimesifia watu wa JF. Kwa maelezo ya wengi humu hawapandi pangaboi wanapanda jet sasa hio A380 sio jet? Hio dharau au nimesifia?Kwanini unapenda kudharau watu wa Jf ? Sio mara moja naona comments zako za namna hii
Kwani kupanda ndege ni kitu gani ?
Au ndio unafikiria tupo enzi zile za ujima wanaopanda ndege ni gvt officials na matajiri ? Kwamba mshua wako akibahatika kupanda ndege basi anaogopwa kijiji kizima
JF kweli hauwi mnyongeTochi baba tochi huko njiani, matrafic sio watu wa mchezo mchezo
Kwa miguu inakuwa kilomita ngapi mkuu.Boing zile za mwanzo Mtwara Dar, ilikua inatumia dakika 45, sasa Mtwara Mwanza iwe saa moja, itakuwa umesimuliwa, hakuna uwiana wa mgawanyo wa Muda hapo ona hii picha.View attachment 424722 View attachment 424724 View attachment 424725
Mimi poa acha kujifanya una akili nyingi sana ,unajua ulichomaanishaWewe vipi? Mimi nimesifia watu wa JF. Kwa maelezo ya wengi humu hawapandi pangaboi wanapanda jet sasa hio A380 sio jet? Hio dharau au nimesifia?
Mkuu,Ndege zipo vizuri sana zaidi ya tunavofikiria, zinastability ya kutosha angani, cha zaidi naiomba serikali iongeze route zake
Mkuu acha kunifuatilia utaumia kichwa bure. Kwani wewe ni mmoja wa waliosema hawapandi pangaboi?Mimi poa acha kujifanya una akili nyingi sana ,unajua ulichomaanisha
Hiyo Airbus A380 imeanza lini kufanya safari za ndani Tanzania ? Na ni shirika lipi lina hizo fleet ?
Kwa swali hili inamaana ni kweli hujui vipimo vya umbali, vinatofautiana kati ya ardhi na anga, au unatania wewe, acha hizo mkuu, unajua hapa ni darasa wengi tunaongeza vitu vichwani mwetu, hasa tunapoacha utani.Kwa miguu inakuwa kilomita ngapi mkuu.
Ila mimi kwenye watanzania wanne, kila wakihesabu huwa nakuwa wa kwanza ama wa pili, kwa hiyo hata kininyemelea hakininyelei, nashukuru kwa Mungu kiniepusha na hilo.Watanzania noma aisee....hata ufanyeje watakunyeje...
Ndio maana kati ya watu wanne wawili ni vichaa
Leo nimeiona bombardier angani kwa Mara ya kwanza majira ya SAA 10 jioni
Hivi sio vya kwetu ni vya Canada!Hivi kwanini Watanzania huwa hatupendi kusifia vitu vya kwetu jaman, Usafiri wa raha kweli.
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]Iko poa ila panga la kulia bado lina mawazo ya Canada linayumba sana
Ha ha ha ..wewe hujawahi panda ndege.Ni kama bajaj tu,
upepo wa kutosha
Si unajua pangaboi mwenzie feni!
Duuu yamekua hayo ya kufuatiliana tena ,hii ni forum kukuona humu kwa comments zako haina maana nakufuatiliaMkuu acha kunifuatilia utaumia kichwa bure. Kwani wewe ni mmoja wa waliosema hawapandi pangaboi?
Walioponda ndege ya shirika la taifa huwaoni unaniona mimi niliowasifia wapanda jet?
Uzalendo zero!mapanga boi nan apande sasa hizo mm fast jet tu sasa