Moto wa kisasi unawaka ndani yangu!

Moto wa kisasi unawaka ndani yangu!

Mkuu Ndohu kwanza pole sana kwa yaliyokupata.
Kwanza nikuhakikishie kuwa uchungu ulio nao mimi pia nilishaupitia na unaishilia kwa sasa.
Wazazi wangu(baba na mama) waliuwawa pia kikatili sana. Vyombo vya usalama wakiwemo maafisa wajuu walitufuata wakatuuliza kama tungependa wafanyeje kuhusu muuaji. Tunamshukuru MUNGU wazazi walitulea kimaadili ya dini kwa kiasi kikubwa.Kuna kipindi nakumbuka tukiwa tunasali jioni walituhubiria kuhusu kusamehe(ilikuwa ni utaratibu kusali kila asubuhi na jioni).
Kwahiyo sisi kama watoto wa marehemu tulijitenga pembeni kwa siku kadhaa tukamwomba MUNGU atupe namna katika hili na baadae tukashauriana kwa kina. Kila mtoto akakubali kwa roho safi kabisa kuwa TUSAMEHE yote na kamwe hatutakuwa na haja ya kumwona muuaji.Hivyo ndivyo tulivyowajibu pia vyombo vya usalama.
Tulifanya hivyo tukiamini kuwa
1. MUNGU kama alikubali roho zao ziache miili yao basi anajua namna ya kushughulika na muuaji.
2. Pili MUNGU ana namna nzuri ya kumuadhibu yeyote anayetoa roho ya kiumbe wake pasipo sisi wafiwa kudhurika kiroho wala kimwili.
3. Tungelipa kisasi sisi isingeturudishia wazazi wetu na pia ingezidi kutukumbusha machungu kila leo tunapokuwa kwenye kesi au kuonana na familia ya muuaji.n.k
4. Tusingewafurahisha wazazi wetu huko walipo kwa kuwa kwa wao suala la kusamehe wao lilikuwa ni kanuni kuu ya maisha yao.Hivyo tuna hakika wamefurahi kuona kuwa TULISAMEHE.
5. Tungejichumia dhambi za bure ambapo pengine zingeandama na vizazi vyetu kwa jambo ambalo hatuna uwezo nalo.
Mpaka leo naamini muuaji alihudhuria msiba wa wazazi wetu na alishuhudia machungu aliyotusababishia na kwa vyovyote vile ataishi na machungu hayo milele.

USHAURI:
Masuala haya hutegemea sana KIWANGO CHA IMANI ya mtu na jinsi mtu anavyoyachukulia mambo anayokutana nao.
Kama unaamini kisasi kitawapa faraja na kufanya mioyo yenu ITULIE na KURIDHIKA kabisa basi fanya kisasi huku ukiwa na UHAKIKA PASIPO SHAKA kuwa hao jamaa ndio waliomuua baba yako.
Kama huna uhakika usiingie KAMWE kwenye huo mtego.
Amin nakwambia furaha yao na kupongezana kwao ni kwa muda tu.
 
achana na mambo ya kisasi, samehe tu na endelea na maisha yako.
 
Kama mkristo dini inakataza kabisa tena wazi wazi na kuthibitisha hilo! Yesu mwenyewe akaongezea akupigae la kushoto geuza la kulia shavu lako! Cha msingi jifunze kusamehe! Na Kama roho yako unang'ang'ania kulipa kisasi basi elewa wazi kisasi ni gharama na haijitaji haraka wala hasira za kuona wauaji wanasherehekea! Kutekeleza kisasi inachukua hata miaka mitano
 
So sorry mkuu! I can taste your feelings on this. Inauma sana kwa kweli.
 
Samehe mkuu visasi huzaa chuki na machafuko yasiyokwisha
 
Kama umepanga kulipa kisasi,u have to learn on how to comit a perfect murder,usiruhusu hasira zikakuongoza,mwisho wake unaweza usitimize lengo lako.In order to perform a perfect murder u must ensure the absence of physical evidance.
pia unaweza mwachia Mungu akakulipia kisasi..Kwani unapomua mtu unayemjua ni rahis sana kugundulika,kwani polisi uwa wanajua wapi pa kuanzia.Hata kama mda wa tukio we utakuwa mbali na eneo hilo kwani upelelezi wao utaanzia na kuonanisha mambo.
 
Mkuu Ndohu

Pole sana kwa yaliyokukuta. Duniani haki hakuna hata vyombo vilivyowekwa kulind haki havitendi haki.

Hivyo muombe Mungu akupe ujasiri katika wakati huu mgumu.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Last edited by a moderator:
Ukifikia maamuzi ya kuwamaliza wabaya wako kwa "traditional technology", just pm me! Hatutawaua ila tutawatengeneza:

  1. tuwatengeneze kila wanapotembea ------ yao yawe yanatikisika tikisika, yaani tentemeteee
  2. tuwatengeneze kila wakikutana na wewe, wawe wanajiskia kuliwa 0717
  3. tuwatengeneze kila siku wawe wanaona ni mchana tu, yaani wao hawataona jua likizama na usiku ukiingia!
  4. tuwatengeneze kila mwezi waende period, inategemea utatakaje, mf. waende siku 3, 5 ama 7!
  5. tuwatengeneze- tunawawekea papuchi ktk shavu kila mmoja wao!

Ukichagua mbili kwa pamoja ntawafanyia na nyingine 1 ya bonus!
 
Naomba nikupe ushauri wa kitalaam kwa kupata majibu ya maswali haya:-
1. Baba aliuwawa lini?
2. Mashahidi wangapi wapo upande wenu?
3. Umepata kujua kwa kusoma sio kuambiwa maelezo ya mashahidi wenu?
4. Kwa utafti wako/wenu, kwa nini mzee aliuwawa na watu hao wabaya?

Majibu ya maswali haya, yatasaidia kupata suluhisho la tatizo lako
 
Jesus Christ....
Nakukaribisha kwenye last supper

jesus-christ-and-his-disciples-during-the-last-supper.jpg
 
Naomba nikupe ushauri wa kitalaam kwa kupata majibu ya maswali haya:-
1. Baba aliuwawa lini?
2. Mashahidi wangapi wapo upande wenu?
3. Umepata kujua kwa kusoma sio kuambiwa maelezo ya mashahidi wenu?
4. Kwa utafti wako/wenu, kwa nini mzee aliuwawa na watu hao wabaya?

Majibu ya maswali haya, yatasaidia kupata suluhisho la tatizo lako

Aliuwawa mwezi May 2013,tuna mashahidi 5 , nilisoma maelezo ya mashahidi,source ya mauaji ni mgogoro wa ardhi.
 
Salam wanaJF! Ni mwaka mmoja tangu baba yangu auawe kikatili,lilikuwa tukio baya,lililoniumiza sana. Kilichoniumiza sana sio kifo chake, kwa kuwa najua fika kuwa kila nafsi itaonja mauti,kilichoniumviza ni swali la kwanini wamuue kikatili kiasi kile? Namshukuru Mungu nilifarijika kuona wauaji wakikamatwa na kuwekwa rumande. Katika hali ya kushangaza wauwaji wale wameachiwa jana ikiwa ni siku chache kabla ya "deathdate" ya baba yangu mpendwa! Wauaji na familia zao wamefanya karamu kubwa ya ushindi! Mpaka sasa nashindwa kuelewa wameachiwa vipi ili hali kuna mashahidi walioshuhudia tukio hilo? Wameachiwa vipi wakati kesi haijasilizwa hata siku moja? Je,wameachiwa kwa dhamana? Tangu lina kesi ya mauaji ikawa na dhamana? Kuachiwa kwao kumeamsha uchungu wa msiba upya, mama yangu na wadogo zangu wanalia sana.Nina uchungu mwingi sana kiasi cha kuona kuwa napaswa kulipa kisasi kwa mkono wangu mwenyewe,kwasababu nilitegemea sheria itachukua mkondo wake lakini nimedhihirisha kuwa HAKUNA HAKI DUNIANI,nikisema nimwachie Mungu naona kwa MUNGU MBALI! Wadau nishaurini cha kufanya,kwani roho ya kisasi imeshanivaa.
UPDATES:
Asanteni sana wadau,kwa kunifariji/kunitia moyo na kunishauri. Kuna watu wamehoji source ya mauaji,ni kwamba kulitokea mgogoro wa ardhi kati ya mzee na wauaji,mgogoro uliopelekea kwenda baraza la ardhi la kata,hukumu iliwapa ushindi wauaji.Mzee akakata rufaa baraza la ardhi la wilaya likampa ushindi mzee. Wauaji wakakata rufaa baraza la ardhi mkoa,huko nako mzee akashinda kesi!
NOTE: nawaita wauaji kwakua,mdogo wangu alishuhudia tukio la mauaji na aliwaona.



Pole sana
 
Farijika na maandiko haya:- Luka 6:25 Ole wenu nyinyi mnaocheka kwa furaha sasa maana baadae mtaomboleza na kulia......Luka 6:21 Heri nyinyi mnaolia sasa maana baadae mtacheka kwa furaha.
 
Back
Top Bottom