GEBA2013 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
GEBA2013
Last Activity:
May 25, 2018 at 5:50 AM
Joined:
Feb 22, 2014
Messages:
3,155
Likes Received:
2,074
Trophy Points:
280
Liked:
560

Followers 1

Share This Page

Facebook Twitter

GEBA2013

JF-Expert Member

GEBA2013 was last seen:
May 25, 2018 at 5:50 AM
    1. Fau2364
      Fau2364
      Mbegu niliyotumia ni LINDI 2002
    2. Fau2364
      Fau2364
      Mkuu GEBA2013!!

      Salama ndg yangu, mimi naitwa Frank mMUSHI, ninashida ya kufahamu dawa za magugu / majani wakati UFUTA ukiwa umeshaota (Postemergence), pia dawa za UKUKNGU. Shamba nimelimia Moshi maeneo ya Mnadani. Nimelima kwa mara ya kwanza, sin auzoefu wa kilimo hiki pls.

      Naomba ushauri mwingine unaodhani utanisaidia kuhusu kilimo cha ufuta

      Natanguliza shukrani zangu za awali

      Frank MUSHI (framushi@yahoo.com)
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...