Moto wa kisasi unawaka ndani yangu!

Moto wa kisasi unawaka ndani yangu!

Inauma sana il a mwachie mungu.sisi sote tu wasafiri.haina haja ya kisasi maana hakuna jinsi ya kurudisha uhai wa Mzee. Mungu akupe nguvu
 
Achana nao, mtie moyo mama yako endeleeni na maisha;
Je ukilipiza kisasi leo baba yako atarudi?

Kisasi ni juu ya Mungu mwenyewe, nakuhakikishia kuwa kwa macho yako ya nyama
utaona jinsi wabaya wako wanavyoteketea.

[TABLE="width: 684"]
[TR]
[TD="class: xl67, width: 119, bgcolor: transparent"]Warumi[/TD]
[TD="class: xl65, width: 28, bgcolor: transparent"]12[/TD]
[TD="class: xl65, width: 28, bgcolor: transparent"]19[/TD]
[TD="class: xl66, width: 737, bgcolor: transparent"]Wapenzi, msijilipize kisasi, bali ipisheni ghadhabu ya Mungu; maana imeandikwa, Kisasi ni juu yangu mimi; mimi nitalipa, anena Bwana. [/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Poleni, songa mbele.
 
Mkuu uwe na moyo wa kusamehe siku zote. Kama wewe ni muumini wa dini fulani, basi kipindi hiki kuelekea Pasaka ni muafaka sana kwako kuonyesha kwa vitendo!
 
Jiridhishe kwanza na uchunguzi binafsi. Inaonekana kinachokuumiza ni tukio la kuuliwa mzazi wako,hujazingatia sababu zilizopelekea tukio hilo. Chunguza kwa makini,utapata jibu sahihi kuhusu kisasi.
 
Hata Biblia imeruhusu 'jino kwa jino'

Hivyo mtoto wa kiume jipange na uwanyooroshe kisawa sawa hao 'mahayawani'
 
Salam wanaJF! Ni mwaka mmoja tangu baba yangu auawe kikatili,lilikuwa tukio baya,lililoniumiza sana. Kilichoniumiza sana sio kifo chake, kwa kuwa najua fika kuwa kila nafsi itaonja mauti,kilichoniumiza ni swali la kwanini wamuue kikatili kiasi kile? Namshukuru Mungu nilifarijika kuona wauaji wakikamatwa na kuwekwa rumande. Katika hali ya kushangaza wauwaji wale wameachiwa jana ikiwa ni siku chache kabla ya "deathdate" ya baba yangu mpendwa! Wauaji na familia zao wamefanya karamu kubwa ya ushindi! Mpaka sasa nashindwa kuelewa wameachiwa vipi ili hali kuna mashahidi walioshuhudia tukio hilo? Wameachiwa vipi wakati kesi haijasilizwa hata siku moja? Je,wameachiwa kwa dhamana? Tangu lina kesi ya mauaji ikawa na dhamana? Kuachiwa kwao kumeamsha uchungu wa msiba upya, mama yangu na wadogo zangu wanalia sana.Nina uchungu mwingi sana kiasi cha kuona kuwa napaswa kulipa kisasi kwa mkono wangu mwenyewe,kwasababu nilitegemea sheria itachukua mkondo wake lakini nimedhihirisha kuwa HAKUNA HAKI DUNIANI,nikisema nimwachie Mungu naona kwa MUNGU MBALI! Wadau nishaurini cha kufanya,kwani roho ya kisasi imeshanivaa.

" WHEN A CHILD PURSUE THAT THING THAT KILLED HIS FATHER, THAT THING THAT KILLED HIS FATHER WILL HIM". Kuwa makini sana kabla hujaamua kufanya hicho unacho taka kukifanya.

Kuhusu wao kufurahia ushindi walio upata wala usijali sana,. coz the wise men say that " THE VICTORY OF EVIL OVER GOOD IS JUTS FOR WHILE ".

Just do your thing, achana nao, Mungu atawalipa.
 
Lipa tu kisasi kama wao walimuua mzee wako halafu hiyo karamu waliofanya wanapanga kuja kumkill bi mkubwa au wewe mtoto wa kwanza. We UA tu halafu jiue.
 
Pole sana najua inavyouma. Lakini kisasi kitakuongezea maumivu zaidi.muombe mungu akupe moyo wa kusahau na uiombee familia yako ili wayasahau yaliyopita.
 
Mkuu,

Nitafute tuwatumie pepo la USHOGA!


MTANGANYIKA DAIMA!
 
" WHEN A CHILD PURSUE THAT THING THAT KILLED HIS FATHER, THAT THING THAT KILLED HIS FATHER WILL HIM". Kuwa makini sana kabla hujaamua kufanya hicho unacho taka kukifanya.

Kuhusu wao kufurahia ushindi walio upata wala usijali sana,. coz the wise men say that " THE VICTORY OF EVIL OVER GOOD IS JUTS FOR WHILE ".

Just do your thing, achana nao, Mungu atawalipa.
Achukue huu ushauri(ujumbe mzito sana)
 
Salam wanaJF! Ni mwaka mmoja tangu baba yangu auawe kikatili,lilikuwa tukio baya,lililoniumiza sana. Kilichoniumiza sana sio kifo chake, kwa kuwa najua fika kuwa kila nafsi itaonja mauti,kilichoniumiza ni swali la kwanini wamuue kikatili kiasi kile? Namshukuru Mungu nilifarijika kuona wauaji wakikamatwa na kuwekwa rumande. Katika hali ya kushangaza wauwaji wale wameachiwa jana ikiwa ni siku chache kabla ya "deathdate" ya baba yangu mpendwa! Wauaji na familia zao wamefanya karamu kubwa ya ushindi! Mpaka sasa nashindwa kuelewa wameachiwa vipi ili hali kuna mashahidi walioshuhudia tukio hilo? Wameachiwa vipi wakati kesi haijasilizwa hata siku moja? Je,wameachiwa kwa dhamana? Tangu lina kesi ya mauaji ikawa na dhamana? Kuachiwa kwao kumeamsha uchungu wa msiba upya, mama yangu na wadogo zangu wanalia sana.Nina uchungu mwingi sana kiasi cha kuona kuwa napaswa kulipa kisasi kwa mkono wangu mwenyewe,kwasababu nilitegemea sheria itachukua mkondo wake lakini nimedhihirisha kuwa HAKUNA HAKI DUNIANI,nikisema nimwachie Mungu naona kwa MUNGU MBALI! Wadau nishaurini cha kufanya,kwani roho ya kisasi imeshanivaa.

Kwa wenzetu nchi za Ulaya hata baada ya miaka mingi kesi yaweza kufunguliwa na kuanza upya baada ya kuona mazingira yenye utata ya kuachiwa kwa 'wauaji'. Cha kujiuliza na ambacho sidhni kama kinaweza tokea hapa kwetu ni utaalamu ufinyu wa wa kina wa uchunguzi wa kesi hizi za vifo. Wachunguzi wetu wanaofanya postmortem hawana miundombinu yanayoweza kuja na matokeo chanya kama si bribe inayotoka upande wa washukiwa.

Cha msingi ndugu yangu nakuomba tena sana jaribu kumuomba Mungu akuondolee hisia hizo za chuki pamoja na kwamba najua itakuwa ikiwauma sana ninyi kama wanafamilia. Pole once again mkuu.
 
na hii imekaaje? Pale utakapofanya kisasi nao wakammalizia na mama yako? Heri nusu shari kuliko shari kamili. Kama unaipenda familia yenu kubali yaishe aliyeuliwa ametosha asije akauliwa mwingine!
 
je unataka kuwaongezea uchungu mama na wadogo zako jua uamuzi wowote mmbaya utakaouchukua ni sawa na kuwatwisha zigo la maumivu zaidi ndugu zako
songa mbele mungu atalipa kisasi kwa niaba yako
 
Back
Top Bottom