"Moto umewawakia, hawawezi kuuzima" - Mengi

"Moto umewawakia, hawawezi kuuzima" - Mengi

Jipange mstari tu.. wenzio wametangulia..

Mheshimiwa Mwanakijiji tafadhali niombe radhi,, huu ujumbe ulikuwa ni wa GEMBE, na nilihisi unaweza ukaona ukafikiri nilikukusudia wewe nah,, ukiangalia nilivyoquote opost ya gembe ameanza na kuandika jina lako tena kwa kubold,, angalia vizuri then najua utakuwa muungwana tu kunitaka radhi.
Ahsante sana
 
Huyu mzee kwa kulia lia kila siku naye kazidi,sasa kama anajua kuna watu wana majumba huko Dubai na wapi mbona hawataji?blah blah kibao zisizo na msingi.Tunahitaji mtu jasiri ambaye atweza kuwafungulia mashtaka mafisadi na siyo kusema ukwasi walio nao.

Fitina na uongo upi?kwamba yey siyo Fuska na yule binti siyo mchumba wake?hajaeleza ndani..

Mtu ambaye anweka Fitina ni yeye mwenye we na Magazeti yake kwa kisingizio anakandika Ufisadi.Ndiyo imesaidia ila kuna amabo mengine anafanya kwa faida ya ugomvi wake na watu wengine!


Heshima mbele mkuu, huo ndio ukweli mtupu. isijekuwa anafanya marketing ya magazeti yake kiaina,

nashangaa bandiko hili bado lipo hapa.
 
Mheshimiwa Mwanakijiji tafadhali niombe radhi,, huu ujumbe ulikuwa ni wa GEMBE, na nilihisi unaweza ukaona ukafikiri nilikukusudia wewe nah,, ukiangalia nilivyoquote opost ya gembe ameanza na kuandika jina lako tena kwa kubold,, angalia vizuri then najua utakuwa muungwana tu kunitaka radhi.
Ahsante sana

Uombwe radhi au usiombwe ukweli utabakia pale pale, wacha na mimi nijipange msitari.
 
[/SIZE][/COLOR]

Mheshimiwa Mwanakijiji tafadhali niombe radhi,, huu ujumbe ulikuwa ni wa GEMBE, na nilihisi unaweza ukaona ukafikiri nilikukusudia wewe nah,, ukiangalia nilivyoquote opost ya gembe ameanza na kuandika jina lako tena kwa kubold,, angalia vizuri then najua utakuwa muungwana tu kunitaka radhi.
Ahsante sana[/QUOTE

Uombwe radhi au usiombwe ukweli utabakia pale pale, wacha na mimi nijipange msitari.



Na we kweli kandambili duh, sasa ndo unaongelea nini hapa?? hehehehe raia wengine bwana WIZI MTUPU
 
[/SIZE][/COLOR]

Mheshimiwa Mwanakijiji tafadhali niombe radhi,, huu ujumbe ulikuwa ni wa GEMBE, na nilihisi unaweza ukaona ukafikiri nilikukusudia wewe nah,, ukiangalia nilivyoquote opost ya gembe ameanza na kuandika jina lako tena kwa kubold,, angalia vizuri then najua utakuwa muungwana tu kunitaka radhi.
Ahsante sana

ulivyonukuu ya huyo ndugu niliamini (kwa makosa) ni kuwa unaunga mkono hoja yake dhidi yangu. Nashukuru umeniondolewa utata huo maana mstari ni mrefu mno na wengi wanajitokeza kuchagua upande huo. NIwie radhi kwa usumbufu wowote niliokusababishia. Nilikosea.

M.M.
 
ulivyonukuu ya huyo ndugu niliamini (kwa makosa) ni kuwa unaunga mkono hoja yake dhidi yangu. Nashukuru umeniondolewa utata huo maana mstari ni mrefu mno na wengi wanajitokeza kuchagua upande huo. Niwie radhi kwa usumbufu wowote niliokusababishia. Nilikosea.

M.m.

bravo mzee....
 
Huyu Mengi nae bwana si akae kimya tu mbona hata yeye kaanzisha magazeti ya udaku?!Afanye kazi zake na aache kulalamika kila siku malalamishi tu!

Kwanza Mengi kamwe asinyamaze - kwa nini a"throw in the towel" ? Kwamba mafisadi wameshinda ? Kwamba Watanzania kwa ujumla wao wamesalimu amri kwa mafisadi ? No, not when we are almost there, when victory is so close. Huu ni muda mwafaka wa kusimama kidete uhesabiwe - ama uko upande wa mafisadi or uko upande wa wananchi wanaoteseka kwa hila na ulafi wa mafisadi na makuwadi wao. Mengi on this issue ameamua kula nao sahani moja na vita hii inahitaji kila aina ya silaha uliyo nayo na Mengi silaha yake kubwa ni kutonyamaza kwa kutumia vyombo vyake.

Pili sisi wengine kamwe hatunyamazi - kwa nini tunyamaze ? Kwamba hatuwezi mapambano ? Kwamba kwa ujumla wetu tunakubali dhuluma na mali zetu kuibiwa ? No never not when we have them cornered and they have nowhere else to run to. Kama alivyosema MKJJ hata humu watu wanaanza kujipanga - wanachagua upande. Ama vita vimekushinda na umesalimu amri au umeamua kutetea na kulinda kili cho chako kisiangukie mikononi mwa wezi. Tutatumia kila aina sa silaha tuliyo nayo na wengine silaha yetu kubwa ni ukumbi wetu wa JF na katu hatutachoka kupaza sauti.

Siku Mengi akinyamaza, siku na sisi tukinyamaza, siku Dr. Slaa akinyamaza na siku wananchi wazalendo wakinyamaza, Tanzania itanyamaza kwa kuwa itakuwa imekufa - wa cannot allow this to happen, not in our lifetime.
 
Platform ipi ? - hii JF unayoitumia na wewe ama nyingine. Does Mengi's image requires rehabilitation ? - mbele ya nani, mafisadi ?



Then what the hell are you whining about.



Mila za kwenu wewe na nani ? - kwetu wengine ni heshima kubwa. Je, unajua mahusiano yake na huyo anayeweza kuwa mtoto wake ?



Hujui halafu unasema ni aibu - watu wengine bwana, are you sure you are okay ?

Hizi ni dalili za mafisadi kuanza kujikanganya na inaashiria kuwa kibano cha Mengi kinafanya kazi. Mimi si shabiki wa Mengi wala sina uhusiano naye, lakini kama maadui zake ndio maadui zangu namwambia dont give up the fight - tuko pamoja.

nACHUKIA mAFISADI NA NACHUKIA PIA WANAOSEMA UONGO!
 
mzee umevuta kitu kidogo kwa mengi au ni chaguo lako kwa 2010?

assume kuwa nimevuta kitu kidogo.. now how does that show kuwa hoja zangu ni dhaifu? Nilipomtetea Amina, Sophia, na wengine huko nyuma ni kwa sababu nimevuta kitu kidogo au kumtetea tajiri manake ni lazima nivute kitu kidogo?

Angalia mada iliyomuangalia Mengi on negative light kwa undani hapa JF ni nani aliianzisha!
 
Mzee nakubaliana na wewe, lakini kama huyo dada ana watoto watatu na wa mwisho "kazaa" na Masha hilo linahusiana vipi na uamuzi wake wa kumpenda Mengi na kuamua kuwa naye? Kwamba kama asingekuwa na watoto ingekuwa ok?

Imewahi kusema kuwa "kipendacho roho..." Sasa mimi sijui nini kinaendelea, na sijali sana huyo dada huko nyuma aliwahi kulala na nani na wapi, sijali kabisa kama Mengi aliwahi kuwa na x,y, na z Kwangu la msingi ni kuwa watu hawa wazima na akili zao timamu, wanajua hayo yote ambayo tunafikiri hawajui (kama mtu ana watoto watatu), na wao wakaamua kuwa pamoja kwa kufuata kile mioyo yao imewahakikishia (at least kwa wakati huu).

Kwanini tuone hilo baya. Kama kwao ni jema, familia zao zimekubali na hakuna shurti baina yao, kwanini sisi tusumbuke vichwa vyetu kufanya ionekane kana kwamba ni vibaya?

Naona Mkubwa kachoka kubana anaanza kuachia sasa. Mzee unamtetea Mengi kwa penzi la Lilian baada ya kuelezwa kuwa pambano ni kati ya Mengi na Masha?
Nazidi kuamini kuwa aidha unawachukia mafisadi au unampenda Mengi uko tayari kumtetea hata kwa kile awali ulisema ni uongo,

Mzee umeshafanya kazi yako kiasi cha kutosha naona ukiendelea utamuharibu Mengi badala ya kumtetea.
 

My Take:
Nashindwa kuelewa kwenye nchi ambayo ina sheria kali ya magazeti na ambapo watu wanaimba kila siku suala la maadili ya "kitanzania", kwanini tumefika hapa tulipofika? Waziri wa Habari ataendelea kukaa pembeni na kuangalia kusambaa huku kwa habari za kupakana matope hadi kwenye vitanda vya watu?

Nimeshasema huko nyuma nikimnukuu mwalimu wangu "ukivunja kanuni kubwa, kanuni hiyo itatafuta namna ya kukuvunja". Sasa magazeti kadhaa yanaanza kushindana kuandika nani anajua uchafu wa kiongozi gani zaidi na siku si nyingi hili litafika hadi kwa Rais, na mtu mwingine yeyote ambaye ataonekana kuwa ni fair target. Somebody got to stop this or as a people we ough to be prepared to pay a huge price for the silence we maintain.


Heshima mbele MMKJJ. Kwa tuliomsikia Spika Sita bungeni leo asubuhi kuna mambo mawili nimeyaona.
1. Spika Sita amesoma your take kwenye thread hii, akaikremu, akaiparaphrase na kuishusha Bungeni kama maoni yake. Lets hope kuna waandishi watapick. Amezungumza exactly ulichozungumza wewe kuhusiana na magazeti haswa uliposema 'Somebody got to stop this or as people we ought to be prepared to pay a huge of silence we maintain'
In respect kwenye kublast magazeti uchwala, Spika amesema mimi kama Spika siwezi kunyamazia hali hii na ikaaachwa iendelee. Yeye akasema 'Nadhani Sheria ya Magazeti ya Mwaka 1976 inaweza kutumika kuyaadabisha magazeti haya'.
Kwa maoni yangu, mistari yako imemtouch, akaamua kuwa wa kwanza kustop that Bungeni leo asubuhi.

2. Kama hauitikia mwito wako, then its amaizing coincidence. Kwa vile ni rafiki na Mangi, Mangi amelaani propaganda za magazeti ya mafisadi na yeye akakomelea msumari wake kwenye jeneza la magazeti hayo ili kumsuport Mangi.
 
harusi zote zote Tanzania lazima ziandikishwe na Msajili wa Ndoa. Na katika sheria ya ndoa, ndoa si ndoa hadi iwe imefungishwa na mtu anayekubalika kisheria kufungisha ndoa.

Katika hili utaona kuwa imetajwa aliyefungisha ndoa ni Mkuu wa Wilaya siyo maneno yangu. Hivyo, huyo Mkuu wa Wilaya anayetajwa ndiye anaweza kusema alifungisha ndoa au la, ama sivyo?

Naona Mkuu huenda ukawa unabariki kitu kibaya. Hata Mwenyezi Mungu amesema kuwa atamsitir yule anaejisitiri na atamuadhirisha yule mwenye kujifaharisha. Sasa Mzee anapiga picha kwenye sita kwa sita na sio kitanda cha Hospitali nini kusudi lake? Mbona wengine huwa tunafunga milango iwe wake au vimada, huoni kuwa kuna tatizo kwa huyu Mzee?.

Kibaya zaidi utamaduni wetu unahisabu mbili tu kwa mahusiano ya mwanamme na mwanamke, aidha mke(pengine mchumba) au kimada hivyo uhusiano wa Mengi ni upi?
 
Naona Mkubwa kachoka kubana anaanza kuachia sasa. Mzee unamtetea Mengi kwa penzi la Lilian baada ya kuelezwa kuwa pambano ni kati ya Mengi na Masha?

Well, siwezi kusahihisha fikra za mtu.

Nazidi kuamini kuwa aidha unawachukia mafisadi au unampenda Mengi uko tayari kumtetea hata kwa kile awali ulisema ni uongo,

Naupenda ukweli zaidi na sina chuki hata na mafisadi!

Mzee umeshafanya kazi yako kiasi cha kutosha naona ukiendelea utamuharibu Mengi badala ya kumtetea.


kwa kadiri kuna watu wenye fikra kama za kwako, kazi yangu ndiyo hata kuanza haijaanza. Unaweza kushambulia hoja zangu au kunishambulia mimi. Yote mawili nayaweza kuyahimili kama kumsukuma mlevi hivi!
 
Heshima mbele MMKJJ. Kwa tuliomsikia Spika Sita bungeni leo asubuhi kuna mambo mawili nimeyaona.
1. Spika Sita amesoma your take kwenye thread hii, akaikremu, akaiparaphrase na kuishusha Bungeni kama maoni yake. Lets hope kuna waandishi watapick. Amezungumza exactly ulichozungumza wewe kuhusiana na magazeti haswa uliposema 'Somebody got to stop this or as people we ought to be prepared to pay a huge of silence we maintain'
In respect kwenye kublast magazeti uchwala, Spika amesema mimi kama Spika siwezi kunyamazia hali hii na ikaaachwa iendelee. Yeye akasema 'Nadhani Sheria ya Magazeti ya Mwaka 1976 inaweza kutumika kuyaadabisha magazeti haya'.
Kwa maoni yangu, mistari yako imemtouch, akaamua kuwa wa kwanza kustop that Bungeni leo asubuhi.


2. Kama hauitikia mwito wako, then its amaizing coincidence. Kwa vile ni rafiki na Mangi, Mangi amelaani propaganda za magazeti ya mafisadi na yeye akakomelea msumari wake kwenye jeneza la magazeti hayo ili kumsuport Mangi.


Nashukuru kwa taarifa hii, watu wengine wanafikiri tunashindania mabosi wetu bila kujua kwamba tunachogombania ni fikra za taifa letu. Magazeti yanapojaza kurasa na kurasa kushindanisha wenye pesa na wenye madaraka wanaolipa ni watu!!
 
Spika naye hamna kitu kila kitu anarukia-rukia tuu , kwa sababu kasemwa Mengi leo ndio wanaona sababu ya kuyasema magazeti. Mimi nataka kujua kitu kimoja ni gazeti gani credible lililoandika hii habari ? Na kama jibu ni Tabloid newspaper ..then itakuwa ni mchezo wa kitoto.

Suala hapa sio ndoa , suala hapa ni mzee kutokuwa makini na mambo yake !
 
sasa hivi naviita vituko, yaani ni Mengi ndiye aliyesababisha Bunge litumie milioni 100? c'mmon now.. jamani mtupieni lawama lakini nyingine zinaitwa za kubambikiza. Kule bungeni kuna wabunge 324 hivi.. wote hawa Mengi aliwashikia Bunduki na kuwataka wamjadili! wow.. jamaa ana nguvu sana.

Nawe UMEZIDI HASA! Si kulalamika kwake kulikopelekea kupotea pesa zetu. Na kwa hili na alipeleke lwa Swahiba wake Sitta amsaidie kwani Sitta sasa ni Mr potelea Mbali na Sheria.
 
Spika naye hamna kitu kila kitu anarukia-rukia tuu , kwa sababu kasemwa Mengi leo ndio wanaona sababu ya kuyasema magazeti. Mimi nataka kujua kitu kimoja ni gazeti gani credible lililoandika hii habari ? Na kama jibu ni Tabloid newspaper ..then itakuwa ni mchezo wa kitoto.

Suala hapa sio ndoa , suala hapa ni mzee kutokuwa makini na mambo yake !

mambo ya ndoa tumeshayaacha. Na no.. kilichoandikwa jana kuhusu aliyewahi kuwa "Waziri Mkuu" ndicho kimewachafua wabunge sana. Na ndicho msingi wa hoja yangu pia kuhusu magazeti ya udaku.
 
Back
Top Bottom