"Moto umewawakia, hawawezi kuuzima" - Mengi

"Moto umewawakia, hawawezi kuuzima" - Mengi

Mzee Mwanakijiji,

Kumbe lengo letu ni kuangalia wale viongozi wenye mali nyingi na tuseme ni wezi.


Nope yawezekana hilo ndilo lengo lenu!
Je ambao hawakuwahi kuomba kula tusiwaangalie?

lazima uwe na sababu ya kuwaangalia na sijasema walioomba kura tu. Soma hoja yangu nzima.

Hili ndilo tatizo la watu akama wewe kusema fulani ajiuzuru kwa kuw atu unaona ni mwiba kwako.

Katika kujiuzulu hoja zangu zinasimama zenyewe sina udugu, urafiki, au uadui. Ukiziona hazifai unazipinga kwa hoja zenye nguvu.

Mengi kosa lake ni kuwaahadaa watanzania kuwa yeye ni mtu safi na asiyecheza michezo michafu ya kisisaisa na kibiashara wakati ni uongo.Amewahi kufukuza watu katiika kampuni yake na hawakuwalipa hata kidogo(utasema kuwa yeye hauhusiki na utendaji wa kampuni).

Hao waliofukuzwa kinyume cha sheria wako wapi na wamefanya nini?


Uliona jinsi alivyotaka kuwalostisha vijana wa ze Komedi,Hii yote inaonesha ni mtu mwenye visasi(yeye mwenyewe aliingilia suala hili binafsi wkati kuna utendaji).

Unaelewa mikataba au unataka kwa vile ni yeye basi watu wafanye lolote dhidi yake bila matokeo. Walifuata sheria au la? Of course ninaelewa upande wako kwanini Mengi hawezi kufanya lolote ndani ya sheria au nje ya sheria.
Huyu huyu ndiye anayedaiwa Pesa na NBC ya kipiundi kile mpaka leo anadaiwa (hawa ndiyo wahujumu uchumi).

NBC ni shirika na lina recourse ya kisheria. Kama ni mdaiwa sugu na wameshindwa kukusanya deni wanatakiwa waende wapi kupata pesa zao? Kudaiwa na benki siyo dhambi, haijawahi kuwa dhambi, na wala siyo kosa la kihalifu unless unatala lianze kuwa leo.

FMES umenena vyema na kwa upole ulionyamaa.Tupo pamoja Mzee wa sauti za Umeme!

mistari imeshachorwa ardhini, kambi zimeshapangwa, na majina yanaitwa kila siku ni kuchagua tu upande tu. Umechagua wa kwako, nami nimechagua wa kwangu tusonge mbele.
 
inashangaza kuona mtu aliesababisha kutumiwa kodi ya wananchi millioni 100 na kutumika chombo kikubwa kama Bunge kujadili malalamiko yaliyokuwa hayana msingi, leo ashindwe kuchukua hatua za kisheria kwa vigazeti vidogo? Hii ni Bongo na usikatae kitu kwa maelezo ya muhusika Cross your fingers.

sasa hivi naviita vituko, yaani ni Mengi ndiye aliyesababisha Bunge litumie milioni 100? c'mmon now.. jamani mtupieni lawama lakini nyingine zinaitwa za kubambikiza. Kule bungeni kuna wabunge 324 hivi.. wote hawa Mengi aliwashikia Bunduki na kuwataka wamjadili! wow.. jamaa ana nguvu sana.
 
Mzee Mwanakijiji,
Mengi kosa lake ni kuwaahadaa watanzania kuwa yeye ni mtu safi na asiyecheza michezo michafu ya kisisaisa na kibiashara wakati ni uongo.Amewahi kufukuza watu katiika kampuni yake na hawakuwalipa hata kidogo(utasema kuwa yeye hauhusiki na utendaji wa kampuni).
Bahati mbaya sana wewe ni mtu makini lakini kwa saabu ulishaweka bayana kuhusu chuki yako na Mengi, inakupunguzia umakini kwa kuwa suala la wafanyakazi ni la kusikitisha sana kwani ni mmoja tu (Hamisi MZee) ambaye anang'ng'ania kuwa hajaridhika na malipo (hata alipopewa fedha za zawadi ya Sikukuu alikataa) lakini wote waliulizwa wakasema hawana wanchodai na wakapokea zawadi za mwaka mpya na baada ya hapo wako ambao walisukumwa kwenda kuendelea kulalamika huku wakijua kwamba kisheria fedha walizolipwa kwa kukatishwa mkataba zimezidi zile wanazopaswa kulipwa kihalali ambazo ni notisi ya mshahara na nauli. Kwa hiyo Mkuu fanya utafiti kidogo utaona usemayo ni ule mkakati ambao nawe umeingia mkenge.

Uliona jinsi alivyotaka kuwalostisha vijana wa ze Komedi,Hii yote inaonesha ni mtu mwenye visasi(yeye mwenyewe aliingilia suala hili binafsi wkati kuna utendaji).
Pamoja na kuwaonea huruma Ze Comedy, mkondo waliotumia kudai haki kwa kusukumwa na Manji, ni lazima ulimkera mhusika kwa kuona wazi kwamba haikuwa kutafuta haki bali ni hujuma. Hapo usingetegemea Mengi akawachekea, kibiashara na hata kibinadamu wale walikuwa wasaliti na si kama wasanii na waandishi wengine walioondoka na hawakuwekewa mizengwe.

Huyu huyu ndiye anayedaiwa Pesa na NBC ya kipiundi kile mpaka leo anadaiwa (hawa ndiyo wahujumu uchumi).

Hili nalo ni ajabu kwamba si suala la kujisemea tu, bali ni suala la kuwa na data na kama sikosei kulikuwa na kesi na hukumu ya mahakama. Kwa jinsi wanavyomtafuta Mengi alipoangukia, wasingemwacha kama alikuwa na deni halali, wangemshupalia na wasingehangaika na mambo ya ndoa ama habari za kutunga kuhusu pesa za ukimwi. Kwa uhakika hizo ni taarifa nyingine za uongo.

Kwa taarigfa yako Picha zile hazikuanzia Ze Utamu,Ziliaanzia hapa hapa JF.ina maana kama kuna habari ya kisiasa na iko Ze utama hautaiweka hapa?Mbona kipindi kile mlitaka kuweka zile picha za mwenyekiti wangu?Mkaacha tu?..No way!
Hapa sina cha kusema sana lakini katika hali ya kawaida, huwezi kuilinganisha Ze Utamu na JF kwa namna yoyote ile na ndipo wengi humu walisema sasa JF ni sawa na Kiu na Ijumaa ama ni sawa na Mwananchi, Nipashe na Mtanzania? Siku utakapona Mtanzania ama Tanzania Daima linaandika kama Uwazi, ama Risasi ujue sasa mambo yanaenda kombo, hali kadhalika JF si ya kiwango hicho, kwa wanaotaka hayo waende huko Ze Utamu na PC zao hazitagoma kama ilivyo mpenda udaku ananunua Kiu na Ijumaa na pia ananunua Rai, Mwanahalisi, Raia Mwema na Mwananchi kupata mengi ya watu makini.

Kwanini alikataa waandishi wa habari wasimuulize Maswali?kama kweli alitaka kueleza ya kweli?angekuwa Mkapa hapo mngesema nini?Yes kw ahili alichemka na inawezekana mambo yote wanayosema kuhusu yeye ni ukweli na time will tell
Naungana na wote walioona tatizo kwa Mengi kufanya Press Conf bila kujibu maswali maana kama hakuwa amejiandaa angetoa press release akaisambaza kwa fax ama angesubiri ajibu maswali, ama angepokea maswali na kusema hili wakati wake bado, hili sitojibu kwa kuwa linafanyiwa kazi na wahusika kabla ya kutolewa maelezo, mfano DC, Masawe leo katoa taarifa kuwa hajafunga ndoa ya MEngi, kwa hiyo kuhusu ndoa angesema swal hilo waulizwe mamlaka inayofungisha ndoa. kwa hiyo ametoa mwanya wa wabaya wake kuendelea kumshambulia na nina taarifa kwamba kuanzia kesho wataanza kuendelea kumchokoza kwa kuendeleza suala hili la ndoa yake na wataweka hata uongo kwa makusudi wakijua kwamba wakiandika ukweli hatachukua lakini wakimsingizia ataumia na kukereka. Wanamjua kwa hiyo wanamchezea.

Jambo la msingi ambalo napenda kuliweka wazi ni kwamba, lazima JF tujiulize ni kwanini hizi kelele za kumhusu Mengi zianze sasa? Je, hatuoni kuna sababu za msingi kama ambazo zilimponza Frederick Sumaye, Dk. Hassy Kitine, Iddi Simba na wengine? Hivi sasa mbona Sumaye hawamsemi tena, yuko wapi Kitine? Yuko wapi Iddi Simba? Hawa leo wakiibuka kuwania nafasi za kisiasa ama wakiibuka kuonekana kuwa tishio watashukiwa kama ambavyo Warioba naye anashukiwa. TUWE MAKINI tujiulize kama Mengi kaoa ama kafanya mambo yake, hivi Mengi huyu anatumia fedha za nani? je tunaweza kumfananisha na Masha aliyekwenda Afrika Kusini kwa fedha za serikali kumfuata Miss Tanzania? je, anafanana na wale wanaovuruga taratibu za ajira ndani ya vyombo vya umma kuwaridhisha wapenzi wao? Jibu ni HAPANA!!!! Mengi anatumia fedha zake kama anavyotumia kuwafadhili walemavu.
 
Huyu Mengi nae bwana si akae kimya tu mbona hata yeye kaanzisha magazeti ya udaku?!Afanye kazi zake na aache kulalamika kila siku malalamishi tu!

Siku Mengi atakapoacha kuzungumzia kauli zinazotolewa na hayo magazeti dhidi yake, ndipo atakapokuwa ameshindwa rasmi vita yake na Mafisadi. Maana wasomaji wa magazeti hayo wataanza kuamini kuwa yanayoandikwa ni kweli, na kama si kweli kwanini Mengi hasemi/hajibu kitu. Tukumbuke watu ambao walivumishiwa mambo na Wanamtandao (wakati wa uchaguzi uliopita) na walipoamua kukaa kimya jamii ikaamini kuwa yaliyosemwa ni ya kweli. Kipindi cha kampeni za ndani kwa ndani na chini kwa chini kimeanza. Kwahiyo kila mtu anatafuta pakushikia.

Mengi anatakiwa aendelee kuweka wazi mambo yote yanayosemwa dhidi yake bila kuchoka. Akichoka tu...knock out.
 
Kanjanja......

This is why i love JF.We dare talk openly!

Nyani Ngabu,

Kanjanja ni Wale waandishi wapendao kulipwa kwa shughuli Flani,kwa manufaa ya mtu binafsi bila kufuata kanuni za uandishi wa habari.Ila wengine wanona ambao hawaandiki ufisadi ni makanjanja
 
Siku Mengi atakapoacha kuzungumzia kauli zinazotolewa na hayo magazeti dhidi yake, ndipo atakapokuwa ameshindwa rasmi vita yake na Mafisadi. Maana wasomaji wa magazeti hayo wataanza kuamini kuwa yanayoandikwa ni kweli, na kama si kweli kwanini Mengi hasemi/hajibu kitu. Tukumbuke watu ambao walivumishiwa mambo na Wanamtandao (wakati wa uchaguzi uliopita) na walipoamua kukaa kimya jamii ikaamini kuwa yaliyosemwa ni ya kweli. Kipindi cha kampeni za ndani kwa ndani na chini kwa chini kimeanza. Kwahiyo kila mtu anatafuta pakushikia.

Mengi anatakiwa aendelee kuweka wazi mambo yote yanayosemwa dhidi yake bila kuchoka. Akichoka tu...knock out.

Recta umesema kitu muhimu sana; wanaotaka Mengi aache "kulia lia" na kutafuta "sympathy" ni watu ambao hawajue the nature of the struggle. Wanachotaka kusema ni kuwa Mengi ainame apigwe bong'oa halafu achekelee! Watu hawa kimsingi wanataka Mengi asalimu amri na asijibu mapigo au hoja kwa hoja.

Kimsingi hawa hawaoni ubaya na uzito wa tuhuma dhidi ya Mengi bali wanaangalia majibu yake kama ni kutafuta sympathy au la. Kwa kufanya hivyo wako tayari kuona Mengi au mtu mwingine anashambuliwa kucha kuchwa lakini akijibu atakuwa analia lia.

Ukweli ni kuwa mapambano haya yako katika level nyingine kabisa ni mpaka mtu aelewe ni nini Mengi anawakilisha (pamoja na mapungufu yake yote ambayo mengi (no pun intended) yameandikwa. Ndiyo maana wengine ambao hawana hoja wamebakia kushambulia watoa hoja na kushindwa kukabili hoja zilizopo.

Hawa wakosoaji wa Mengi hawajasema kitu kupinga kampeni za kina KALIKARO baada ya kuanzisha magazeti yao na vile ambavyo viliandikwa mapema kuhusu magazeti hayo. Kwa muda wote magazeti hayo yametupa mashambulizi kwa Mengi watu waliona ni sawa tu na Mengi kukaa kimya ilikuwa sawa tu wakati anaendelea kuzushiwa uongo uliopaka rangi ya ukweli.

Sasa leo kuna vyombo vya habari vimeanzisha vyenye kuwapa sumu hiyo hiyo wabaya wake watu wanashtuka na kuona Mengi anafanya kisicho sahihi! Watu wanashtuka na Mengi kutoa kauli na maelezo yake lakini hawashtushwi na mashambulizi ya kufananishwa na Hitler! Hawashtushwi siyo kwa sababu hawaoni uzito wa tuhuma hizo au jitihada za kusababisha magazeti na vyombo vya habari vya Mengi vikwame. Wao wanashtushwa na majibu ya Mengi!

Sasa inapotokea mtu kumtetea Mengi (kama ninavyofanya kwa ujasiri na umahiri uliokubuhu- ujiko najipa mwenyewe!) watu wanaanza kutoa madai yale yale ya kizushi, kumshambulia mtoa hoja na mtoa majibu badala ya majibu yenyewe! Utetezi huu kama ule nilioffanya kwa Sophia Simba unawakuta watu mahalii ambapo hawaelewi kwa sababu ngoma wanaoicheza wao miye sichezi. Wao walitarajia kuwa kwa vile wao wana chuki, husuda, wivu, au kutojali kwa namna yoyote kuhusu "mengi" basi wote sisi tuungane kwenye mawazo ya namna hiyo.

Usipomkandia Mengi, basi wewe uko kwenye payroll yake au ni maskini na unabembeleza utajiri wakati wao wakiwatetea watu wanaokubaliana nao hatujawahi kuwaita kitu kingine chochote au kubeza hali zao za maisha.

Katika nguvu za hoja, wameshindwa na sasa wanatapatapa! Mistari imechorwa na pande mbili zimeshajitenga daima! Tusonge mbele!! Katika hili hakuna udugu, urafiki, ujamaa, au ushirika wa aina yeyote. Nitaendelea kukosoma ninayemchagua, kumtetea ninayemchagua na katika yote mawili nitaleta hoja zangu mbele na kuzisimamisha zisimame zenyewe. Mwenye uwezo wa kuzipangua ajaribu!!
 
Dogo kuwa na adabu.....muulize mama'ko atakupa jibu....

Dada Yo Yo..
Tangu mwanzo wa thread nimeona unalalamikia sana hii issue ya Mengi kuwa na huyo mwanamke. Sasa nikashindwa kuelewa ni nini kisa hasa!! Ndio maana nikadhani labda zamani wewe ndio ulikuwa kwenye hiyo nafasi... maana nyie kina mama wakati mwingine mkiachwa hamwishi visa...
 
Hawa wakosoaji wa Mengi hawajasema kitu kupinga kampeni za kina KALIKARO baada ya kuanzisha magazeti yao na vile ambavyo viliandikwa mapema kuhusu magazeti hayo. Kwa muda wote magazeti hayo yametupa mashambulizi kwa Mengi watu waliona ni sawa tu na Mengi kukaa kimya ilikuwa sawa tu wakati anaendelea kuzushiwa uongo uliopaka rangi ya ukweli.
Tupo pamoja mkuu wakina KALIKARO walianzisha gazeti hili.....alafu sina unaona maudhui ya gazeti lenyewe ni kumponda Mengi....
Hoja yako ya magazeti ife haian uzito.....akisemwa bozz wako uje juu mbna hukusema na yeye anavyochafua watu.....

i225_0000.JPG
 

Attachments

  • 0000.JPG
    0000.JPG
    316.2 KB · Views: 111
Recta umesema kitu muhimu sana; wanaotaka Mengi aache "kulia lia" na kutafuta "sympathy" ni watu ambao hawajue the nature of the struggle. Wanachotaka kusema ni kuwa Mengi ainame apigwe bong'oa halafu achekelee! Watu hawa kimsingi wanataka Mengi asalimu amri na asijibu mapigo au hoja kwa hoja.

Kimsingi hawa hawaoni ubaya na uzito wa tuhuma dhidi ya Mengi bali wanaangalia majibu yake kama ni kutafuta sympathy au la. Kwa kufanya hivyo wako tayari kuona Mengi au mtu mwingine anashambuliwa kucha kuchwa lakini akijibu atakuwa analia lia.

Ukweli ni kuwa mapambano haya yako katika level nyingine kabisa ni mpaka mtu aelewe ni nini Mengi anawakilisha (pamoja na mapungufu yake yote ambayo mengi (no pun intended) yameandikwa. Ndiyo maana wengine ambao hawana hoja wamebakia kushambulia watoa hoja na kushindwa kukabili hoja zilizopo.

Hawa wakosoaji wa Mengi hawajasema kitu kupinga kampeni za kina KALIKARO baada ya kuanzisha magazeti yao na vile ambavyo viliandikwa mapema kuhusu magazeti hayo. Kwa muda wote magazeti hayo yametupa mashambulizi kwa Mengi watu waliona ni sawa tu na Mengi kukaa kimya ilikuwa sawa tu wakati anaendelea kuzushiwa uongo uliopaka rangi ya ukweli.

Sasa leo kuna vyombo vya habari vimeanzisha vyenye kuwapa sumu hiyo hiyo wabaya wake watu wanashtuka na kuona Mengi anafanya kisicho sahihi! Watu wanashtuka na Mengi kutoa kauli na maelezo yake lakini hawashtushwi na mashambulizi ya kufananishwa na Hitler! Hawashtushwi siyo kwa sababu hawaoni uzito wa tuhuma hizo au jitihada za kusababisha magazeti na vyombo vya habari vya Mengi vikwame. Wao wanashtushwa na majibu ya Mengi!

Sasa inapotokea mtu kumtetea Mengi (kama ninavyofanya kwa ujasiri na umahiri uliokubuhu- ujiko najipa mwenyewe!) watu wanaanza kutoa madai yale yale ya kizushi, kumshambulia mtoa hoja na mtoa majibu badala ya majibu yenyewe! Utetezi huu kama ule nilioffanya kwa Sophia Simba unawakuta watu mahalii ambapo hawaelewi kwa sababu ngoma wanaoicheza wao miye sichezi. Wao walitarajia kuwa kwa vile wao wana chuki, husuda, wivu, au kutojali kwa namna yoyote kuhusu "mengi" basi wote sisi tuungane kwenye mawazo ya namna hiyo.

Usipomkandia Mengi, basi wewe uko kwenye payroll yake au ni maskini na unabembeleza utajiri wakati wao wakiwatetea watu wanaokubaliana nao hatujawahi kuwaita kitu kingine chochote au kubeza hali zao za maisha.

Katika nguvu za hoja, wameshindwa na sasa wanatapatapa! Mistari imechorwa na pande mbili zimeshajitenga daima! Tusonge mbele!! Katika hili hakuna udugu, urafiki, ujamaa, au ushirika wa aina yeyote. Nitaendelea kukosoma ninayemchagua, kumtetea ninayemchagua na katika yote mawili nitaleta hoja zangu mbele na kuzisimamisha zisimame zenyewe. Mwenye uwezo wa kuzipangua ajaribu!!
Hata ukiandika mazuri ya Kikwete na Rostam,Lowassa na Masha utaonekana uko kwenye Payroll ya Manji au Rostam..Same same,wewewe mwenyewe umekuwa mtu wa kushupali haya naomba uake kimya tu.

Kuhani,amekubali meng alikosea kuita Press Conference bila ya kueleza kwa undani kuhusus vichwa vya habari za ile tarifa.Ndoa na CHADEMA hajaikataa wala kuilezea,Hoja ya kuoa hajaielezea pia na ametoa mwanaga watu kufanya utafiti ili khali walishafanya na kuamua kutoa taarifa kwa watanzania.Sheria inasemaje kwa mtu akiishi na mwanamke zaidi ya miezi mitatu?

Mkuu Mbona unakuja na Vitisho,weka hoja tu na tuone nani ataweka hoja nzito zenye ujumbe,yaani hoja zinazoeleweka kirahisi kwa mtu makini,na siyo hoja zilizo na wingi Blah blah na maneno ya kujinasifu bila kuwa na tahdhari kama Mfalme wa sheba.
 
Dada Yo Yo..
Tangu mwanzo wa thread nimeona unalalamikia sana hii issue ya Mengi kuwa na huyo mwanamke. Sasa nikashindwa kuelewa ni nini kisa hasa!! Ndio maana nikadhani labda zamani wewe ndio ulikuwa kwenye hiyo nafasi... maana nyie kina mama wakati mwingine mkiachwa hamwishi visa...
Ni kweli ndio maana nikakwambia muulize mama'ko jibu lake ndio langu.....sawa?
 
Recta umesema kitu muhimu sana; wanaotaka Mengi aache "kulia lia" na kutafuta "sympathy" ni watu ambao hawajue the nature of the struggle. Wanachotaka kusema ni kuwa Mengi ainame apigwe bong'oa halafu achekelee! Watu hawa kimsingi wanataka Mengi asalimu amri na asijibu mapigo au hoja kwa hoja.

Kimsingi hawa hawaoni ubaya na uzito wa tuhuma dhidi ya Mengi bali wanaangalia majibu yake kama ni kutafuta sympathy au la. Kwa kufanya hivyo wako tayari kuona Mengi au mtu mwingine anashambuliwa kucha kuchwa lakini akijibu atakuwa analia lia.

Ukweli ni kuwa mapambano haya yako katika level nyingine kabisa ni mpaka mtu aelewe ni nini Mengi anawakilisha (pamoja na mapungufu yake yote ambayo mengi (no pun intended) yameandikwa. Ndiyo maana wengine ambao hawana hoja wamebakia kushambulia watoa hoja na kushindwa kukabili hoja zilizopo.

Hawa wakosoaji wa Mengi hawajasema kitu kupinga kampeni za kina KALIKARO baada ya kuanzisha magazeti yao na vile ambavyo viliandikwa mapema kuhusu magazeti hayo. Kwa muda wote magazeti hayo yametupa mashambulizi kwa Mengi watu waliona ni sawa tu na Mengi kukaa kimya ilikuwa sawa tu wakati anaendelea kuzushiwa uongo uliopaka rangi ya ukweli.

Sasa leo kuna vyombo vya habari vimeanzisha vyenye kuwapa sumu hiyo hiyo wabaya wake watu wanashtuka na kuona Mengi anafanya kisicho sahihi! Watu wanashtuka na Mengi kutoa kauli na maelezo yake lakini hawashtushwi na mashambulizi ya kufananishwa na Hitler! Hawashtushwi siyo kwa sababu hawaoni uzito wa tuhuma hizo au jitihada za kusababisha magazeti na vyombo vya habari vya Mengi vikwame. Wao wanashtushwa na majibu ya Mengi!

Sasa inapotokea mtu kumtetea Mengi (kama ninavyofanya kwa ujasiri na umahiri uliokubuhu- ujiko najipa mwenyewe!) watu wanaanza kutoa madai yale yale ya kizushi, kumshambulia mtoa hoja na mtoa majibu badala ya majibu yenyewe! Utetezi huu kama ule nilioffanya kwa Sophia Simba unawakuta watu mahalii ambapo hawaelewi kwa sababu ngoma wanaoicheza wao miye sichezi. Wao walitarajia kuwa kwa vile wao wana chuki, husuda, wivu, au kutojali kwa namna yoyote kuhusu "mengi" basi wote sisi tuungane kwenye mawazo ya namna hiyo.

Usipomkandia Mengi, basi wewe uko kwenye payroll yake au ni maskini na unabembeleza utajiri wakati wao wakiwatetea watu wanaokubaliana nao hatujawahi kuwaita kitu kingine chochote au kubeza hali zao za maisha.

Katika nguvu za hoja, wameshindwa na sasa wanatapatapa! Mistari imechorwa na pande mbili zimeshajitenga daima! Tusonge mbele!! Katika hili hakuna udugu, urafiki, ujamaa, au ushirika wa aina yeyote. Nitaendelea kukosoma ninayemchagua, kumtetea ninayemchagua na katika yote mawili nitaleta hoja zangu mbele na kuzisimamisha zisimame zenyewe. Mwenye uwezo wa kuzipangua ajaribu!!

Lol...Lol....Lol
 
Mengi anatumia fedha zake kama anavyotumia kuwafadhili walemavu.
Kanjanja mwingine huyu.......malizieni nyumba mrudi kundini.......
..unajua concept za taxation mkuu?..unajua anachokifanya boss wako?
 
Mzee Mwanakijiji,

Kumbe lengo letu ni kuangalia wale viongozi wenye mali nyingi na tuseme ni wezi.Je ambao hawakuwahi kuomba kula tusiwaangalie?Hili ndilo tatizo la watu akama wewe kusema fulani ajiuzuru kwa kuw atu unaona ni mwiba kwako.

Mengi kosa lake ni kuwaahadaa watanzania kuwa yeye ni mtu safi na asiyecheza michezo michafu ya kisisaisa na kibiashara wakati ni uongo.Amewahi kufukuza watu katiika kampuni yake na hawakuwalipa hata kidogo(utasema kuwa yeye hauhusiki na utendaji wa kampuni).

Uliona jinsi alivyotaka kuwalostisha vijana wa ze Komedi,Hii yote inaonesha ni mtu mwenye visasi(yeye mwenyewe aliingilia suala hili binafsi wkati kuna utendaji).

Huyu huyu ndiye anayedaiwa Pesa na NBC ya kipiundi kile mpaka leo anadaiwa (hawa ndiyo wahujumu uchumi).

Invisible,
Kwa taarigfa yako Picha zile hazikuanzia Ze Utamu,Ziliaanzia hapa hapa JF.ina maana kama kuna habari ya kisiasa na iko Ze utama hautaiweka hapa?Mbona kipindi kile mlitaka kuweka zile picha za mwenyekiti wangu?Mkaacha tu?..No way!

Kwanini alikataa waandishi wa habari wasimuulize Maswali?kama kweli alitaka kueleza ya kweli?angekuwa Mkapa hapo mngesema nini?Yes kw ahili alichemka na inawezekana mambo yote wanayosema kuhusu yeye ni ukweli na time will tell

FMES umenena vyema na kwa upole ulionyamaa.Tupo pamoja Mzee wa sauti za Umeme!


Alafu mtu mzima kwa kukurupuka tu upo juu dah!
 
Hata ukiandika mazuri ya Kikwete na Rostam,Lowassa na Masha utaonekana uko kwenye Payroll ya Manji au Rostam..Same same,wewewe mwenyewe umekuwa mtu wa kushupali haya naomba uake kimya tu.


Gembe, sijawahi kumaccuse mtu anayemtetea RA, EL au mwingine kuwa yuko kwenye payroll unless naexchange quips naye. Otherwise, RA, EL na wengine wana haki ya kutetewa na mtu yeyote.

Kuhani,amekubali meng alikosea kuita Press Conference bila ya kueleza kwa undani kuhusus vichwa vya habari za ile tarifa.Ndoa na CHADEMA hajaikataa wala kuilezea,Hoja ya kuoa hajaielezea pia na ametoa mwanaga watu kufanya utafiti ili khali walishafanya na kuamua kutoa taarifa kwa watanzania.Sheria inasemaje kwa mtu akiishi na mwanamke zaidi ya miezi mitatu?

Naona hujasoma tamko la Mengi. Kuna mstari mmoja kaelezea yote kuhusu hayo. Ukiruka hiyo mistari you'll miss it.


Mkuu Mbona unakuja na Vitisho,weka hoja tu na tuone nani ataweka hoja nzito zenye ujumbe,yaani hoja zinazoeleweka kirahisi kwa mtu makini,na siyo hoja zilizo na wingi Blah blah na maneno ya kujinasifu bila kuwa na tahdhari kama Mfalme wa sheba.

maneno ni fani, na ujenzi wa hoja ni fani ya wachache!
 
Tupo pamoja mkuu wakina KALIKARO walianzisha gazeti hili.....alafu sina unaona maudhui ya gazeti lenyewe ni kumponda Mengi....
Hoja yako ya magazeti ife haian uzito.....akisemwa bozz wako uje juu mbna hukusema na yeye anavyochafua watu.....


soma "My Take" kwenye hoja ya ufunguzi basi. Mbona nimeshayagusia hayo. Wakimtaja kwa jina huyo Waziri Mkuu wa Zamani.. you'll see my response.. siwezi kujibu watu wa kufikirika. Halafu soma makala ya Da'Jessy kwenye Cheche anawakilisha mawazo ya watu wengi vile vile!
 
Back
Top Bottom