"Moto umewawakia, hawawezi kuuzima" - Mengi

"Moto umewawakia, hawawezi kuuzima" - Mengi

Naona ushakua na umeanza kutembelea hili jukwaa!!! Kuanzia sasa nitakuwa naku-tag threads za makinikia na chuma la Liganga bila kusahau taarifa za Kabanga Nickel na zile za mapromoko ya Stigla!
Dammit! Kabanga Nickel? Hawa jamaa ni wezi na wababaishaji. Expert wao wengi ni Agent wa CIA na wabongo wamelala usingizi na hawana taarifa. nawakumbuka hawa jamaa ilikuwa mwaka 1974 nikiwa kijiji cha JURURIGWA-Ngara(kagera). walipotea njia na nikawaelekeza njia za kwenda Bugarama etc.
1086622
1086623
 
Back
Top Bottom