Mohamed Said, Mashujaa walikuwa "wazee wako" tu?

Mohamed Said, Mashujaa walikuwa "wazee wako" tu?

Kuna mshenzi wa udini kama ww?Kila jambo ww una-reflect kwenye udini hata kwa mambo yaso na maana mfano akitokea mwislamu kagongwa na gari la mkristo ww akili yako yoote hukimbilia kagongwa kwa wsababu ya imani yake na wali si ajali kama ajali zingine.Una akili mbovu za ki_boko haram ww.Ndo maana hoja nyingi zikitolewa ww hujitahidi angalao hata kidogo upelekee kwenye udini.Kama mnataka hilo isiwe taabu tumwombe admin afungue jukwaa la dini tukutane huko,Elimikeni acheni kuleta uhayawani ktk dini zisowahusu.


mkuu jukwaa la dini lipo we omba kibali kwa boss INVISIBLE, Tna huko sisi watumishi tumekemea sana majini Maimuna, Subiani, Makata. Na hata shehetani tunamvunja kwa jina la YESU ALIYE HAI. Sema Amen
 
Kuna mshenzi wa udini kama ww?Kila jambo ww una-reflect kwenye udini hata kwa mambo yaso na maana mfano akitokea mwislamu kagongwa na gari la mkristo ww akili yako yoote hukimbilia kagongwa kwa wsababu ya imani yake na wali si ajali kama ajali zingine.Una akili mbovu za ki_boko haram ww.Ndo maana hoja nyingi zikitolewa ww hujitahidi angalao hata kidogo upelekee kwenye udini.Kama mnataka hilo isiwe taabu tumwombe admin afungue jukwaa la dini tukutane huko,Elimikeni acheni kuleta uhayawani ktk dini zisowahusu.


Asiyekuwa na dini ndiyo mshenzi, hicho ni Kiswahili na Kiswahili lugha yangu, sentensi yako ya mwanzo haina mantiki kwa mdini.

Kumbuka hilo. Jifikirie.

Imebidi nicheke tu, wewe unaefikiri kuwa umeelimika kumbe hata hujuwi miaka yote hii? toka 2013 upo humu JF na huna habari kuwa JF kuna jukwaa la dini? Unanchekesha!

Hivi hizo shule huwa mnaenda kusomea ujinga?
 
Ina maana ww akili,ubongo na macho yako vimewa-filter wakristo ukawaona waislamu na uislamu tu?Kama umeandika kama historia ya marejeo je hukupaswa uchimbue uone pia wengine walihusikaje na hekaya yako haijakamilika?

Kwa mfano kule upareni walikuwepo akina Paulo Mashambo (muhubiri wa Kisabato), Yohana Mcharo, Rafael Kanyapwe, n.k na walianzisha WAPARE UNION kabla ya 1947

Hawa mzee wetu hakuwaona kwa kuwa ni makafiri!
 
Asiyekuwa na dini ndiyo mshenzi, hicho ni Kiswahili na Kiswahili lugha yangu, sentensi yako ya mwanzo haina mantiki kwa mdini.

Kumbuka hilo. Jifikirie.

Imebidi nicheke tu, wewe unaefikiri kuwa umeelimika kumbe hata hujuwi miaka yote hii? toka 2013 upo humu JF na huna habari kuwa JF kuna jukwaa la dini? Unanchekesha!

Hivi hizo shule huwa mnaenda kusomea ujinga?

usilete tafsiri za kiarabu katika Kiswahili
 
Asiyekuwa na dini ndiyo mshenzi, hicho ni Kiswahili na Kiswahili lugha yangu, sentensi yako ya mwanzo haina mantiki kwa mdini.

Kumbuka hilo. Jifikirie.

Imebidi nicheke tu, wewe unaefikiri kuwa umeelimika kumbe hata hujuwi miaka yote hii? toka 2013 upo humu JF na huna habari kuwa JF kuna jukwaa la dini? Unanchekesha!

Hivi hizo shule huwa mnaenda kusomea ujinga?
Kweli nimeaibika kama nipo muda wote huo bila kujua kuna jukwaa la dini.Ila hata nikienda kule siwezi kuacha kuhubiri ninachoamini ktk dini yangu nibaki kuharibu imani ya dini nyingine na hisia za waumini wake aidha kwa kejeli,kiburi,ujuaji na majivuno kama ww.Pia elimu yangu si ya kumdhuru mtu kama ww utumiavyo hako kadogo ulikonako.Ni rahisi sana mtu kukuelewa mlengo wako ww hata pale unapoandika sentensi mbili tatu utataka uwakwaze wasio na dini yako!Tatizo lako kubwa ni kuwa extrimist na kutafsiri kila kijacho kwa misingi ya dini yako.Usiwe na akili za Boko haram ambao wao wanakataza elimu na utamaduni wa western lakini bunduki,magari na teknolojia wanayotumia kwa ushetani wao imetoka huko.
 
Kwa mfano kule upareni walikuwepo akina Paulo Mashambo (muhubiri wa Kisabato), Yohana Mcharo, Rafael Kanyapwe, n.k na walianzisha WAPARE UNION kabla ya 1947

Hawa mzee wetu hakuwaona kwa kuwa ni makafiri!
Kwa Faizafoxy,mohamed said et al hao ulowataja ni wagalatia/makafir hawana mchango wowote wape majina khalifa,Issa,Nurdin hapo watakuelewa.
 
Wewe kweli ndiye boya iweje ujue kidini zaidi kuliko uhalisia wenyewe.Mgalatia maanake nini we mjinga zaidi ya kushabikia ushetani wa kina Boko haram na Al shabaab.Sisi wa upande mwingine hatujafundishwa kujadiliana/kujibizana katika misingi ya ubaguzi na kuwakwaza wengine kwenye hisia zao!Upendo,Uvumilivu,Kusamehe ni misingi mikuu ktk imani yetu.


Kuna mshenzi wa udini kama ww?Kila jambo ww una-reflect kwenye udini hata kwa mambo yaso na maana mfano akitokea mwislamu kagongwa na gari la mkristo ww akili yako yoote hukimbilia kagongwa kwa wsababu ya imani yake na wali si ajali kama ajali zingine.Una akili mbovu za ki_boko haram ww.Ndo maana hoja nyingi zikitolewa ww hujitahidi angalao hata kidogo upelekee kwenye udini.Kama mnataka hilo isiwe taabu tumwombe admin afungue jukwaa la dini tukutane huko,Elimikeni acheni kuleta uhayawani ktk dini zisowahusu.


Hebu angalia hizo comments zako mbili uone umesema nini na unafanya nini? ----- kweli wewe sio kujifanya una utu na dini yako ya Mzungu mwenye Nepi kumbe Mshenzi tu
 
Hebu angalia hizo comments zako mbili uone umesema nini na unafanya nini? ----- kweli wewe sio kujifanya una utu na dini yako ya Mzungu mwenye Nepi kumbe Mshenzi tu
Poa bana heri ww mwenye dini ya mwarabu mvaa kikoi unayetegemea kupata mabikira 7 ambaye ukiambiwa jambo wala hufanyi analysis unakurupuka without reasoning.

 
Wagalatia wameumizwa sana
na maandishi ya Mohamed Said.
Ni kila siku lazima wapige kelele.
Ajabu wanabeza alichoandika bila ya
kuleta kile wanachoamini wao.
Wameshindwa kuonesha historia ya kweli
ni ipi, badala yake wanapinga alichoandika.
Wameshauriwa waandike, mpaka leo wameshindwa.
Ukweli hawana wakijuacho. Bila shaka wanahusika
katika kupotosha ukweli wa historia ya nchi hii.
Walitaka yule 'mtakatifu' ahusishwe na uhuru wa Tanganyika.
We gaidi unaj
 
Last edited by a moderator:
Wagalatia wameumizwa sana
na maandishi ya Mohamed Said.
Ni kila siku lazima wapige kelele.
Ajabu wanabeza alichoandika bila ya
kuleta kile wanachoamini wao.
Wameshindwa kuonesha historia ya kweli
ni ipi, badala yake wanapinga alichoandika.
Wameshauriwa waandike, mpaka leo wameshindwa.
Ukweli hawana wakijuacho. Bila shaka wanahusika
katika kupotosha ukweli wa historia ya nchi hii.
Walitaka yule 'mtakatifu' ahusishwe na uhuru wa Tanganyika.
We gaidi unajua maana ya dos santos?
 
Last edited by a moderator:
Hayo yote niliyokuwekea nyekundu yanatokana na Kiarabu.

Kiswahili hakijawa copied MUTATIS MUTANDIS toka kiarabu, neno laweza kuwa kote with slight difference! UNAWAPENDA KWELI waarabu waliotufanya watumwa
 
Mohamed Said usiwajibu lolote hawa hapa mtu kama huyo Yericko Nyerere hana hadhi hata ya kukusogelea achana na ku debate na wewe... mkuu usijibu chochote waache wajiulize na kujijibu wenyewe kama kule madhahabuni

They oppened this thread after beeing overwhelmed in the two threads that were oppened earlier. How many more threads will be oppened. I suggest Mods to join this thread to one of the previous thread:
Beating the Drum on One Side: Confusing the People on Both Sides - https://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=805629
Beating the Drum on One Side: Confusing the People on Both Sides
 
Kwa Faizafoxy,mohamed said et al hao ulowataja ni wagalatia/makafir hawana mchango wowote wape majina khalifa,Issa,Nurdin hapo watakuelewa.

hawa kina Mohamed Said, Faiza et al kwa kujifanya waarabu wananikumbusha msemo wa wayahudi

"MWARABU MWENYE AKILI TIMAMU NI ALIYEKUFA"

wayahudi waliona mbali sana!
 
Kwa mfano kule upareni walikuwepo akina Paulo Mashambo (muhubiri wa Kisabato), Yohana Mcharo, Rafael Kanyapwe, n.k na walianzisha WAPARE UNION kabla ya 1947

Hawa mzee wetu hakuwaona kwa kuwa ni makafiri!

Si uwaandike wewe historia yao? hivi mpaka aje Mohamed Said akuandikie?
 
Last edited by a moderator:
hawa kina Mohamed Said, Faiza et al kwa kujifanya waarabu wananikumbusha msemo wa wayahudi

"MWARABU MWENYE AKILI TIMAMU NI ALIYEKUFA"

wayahudi waliona mbali sana!

Na hao ndiyo mashujaa uliowaweka kwenye historia yako?

Kwi kwi kwi teh teh teh.
 
Kiswahili hakijawa copied MUTATIS MUTANDIS toka kiarabu, neno laweza kuwa kote with slight difference! UNAWAPENDA KWELI waarabu waliotufanya watumwa

Hata babu yako aliuza watumwa, unafikiri bila shanga na vioo babu zako wangewatoa wajomba na shangazi zako?

Mpaka leo hii mnauzana utumwani, tena siku hizi ni wazi wazi. Hulijuwi hilo?
 
hawa kina Mohamed Said, Faiza et al kwa kujifanya waarabu wananikumbusha msemo wa wayahudi

"MWARABU MWENYE AKILI TIMAMU NI ALIYEKUFA"

wayahudi waliona mbali sana!

Msemo gani wa wayahudi unaokukumbusha!?!?

Au huu hapa chini!!!?


http://youtu.be/dPxv4Aff3IA

http://youtu.be/b1rqumlVe04
 
Back
Top Bottom