MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

jlo anashinda kwenye sugery za tummy tuck na boob job! utafananisha na nyinyi wabahili ambao mnashindwa hata tu kutununulia ukwaju tu ili tuhare mafuta yatoke??!

kiukweli kama The Boss alimaanisha what he said, he is MO THAN A MAN, ni wachache sana, and for that mkewe anaweza kuwa zaidi ya yeye atakavyo, just becoz alim-value hata umbo lake lilipopotea!! mbona nyie mkiota mavitambi yenu ya kongoro za kondoo sisi hatuwaachi??

mpende mkeo kwa hali yoyote ile, kama utaniacha leo sababu ya kitambi?? what about nikipata accident kesho nikaparalyse?? NAWAOMBEA WANANGU MUME MWEMA! NA SI MUME PICHA!

hahahahhaha kama ukwaju unakufaa mi ntakupa kama ofa tu usijali ili uwe model

Kweli hatujafa hatujaumbika lolote linaweza kutokea kwa mmojawapo cha msingi tupendane tu kwa hali yoyote ile huwezi jua unamwacha mkeo kisa unene wa kujifungua na mwanaume ukipata kile kwenye ajali itakuwaje?
 
Japo mengine hajayafungua mpaka mwisho.
Sijui anaona aibu.

The Boss i appreciate for ur gentleman answers,bt nahisi kama ulijipanga hivi au interviwers walivujisha maswali ,ngoja niwaulize vizuri kina lara na zinduna, mmh umekomaa mwamzo mwisho kuyapangua,naomba iwe kweli kwenye application
 
Mi na The Boss dugu moja shemeji lol sina jipya mwenzio

Hujamsikia Dark City?


Wewe wanyamazie tu hawa...tunavyowambia hata kwa sauti ya simba hawasikii...hawakawii kusema kuwa mzee mzima The Boss alikuwa na desa kutoka the 1947 club!!

Nadhani zamu ijayo tujiandae kuvunja mbavu pale Nyamayo atakapokalia kiti moto!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Yaani nimekaa na kurudia kusoma interview yote, hainiishi hamu!!!!!!!!!!!! We mwanaume weweee si PM zimejaa huko.? Nimeona kingasti amejiweka pembeni kuepusha msongamano, Kaona Ligi pevu hiii!!!!!! Ngoma nzitooo, kuicheza inabidi uvae raizoni namba 2.

I love the Competition!!!!! I like them playing HARD TO GET!!!!!!! Ndo nasema hivi TUTABANANA HAPA HAPA!!!!!!! Kwani nyie muweze mna nini na mie nishindwe nina nini?
 
Last edited by a moderator:
ndio umpate wa hivyo sasa, mwingine hawezi kukuambia, anakuangalia tu kumbe hamu na wewe imeisha, kukueleza haelezi, khaa hapo vimbwanga vyote utaviona.

Ni kweli rafiki yangu. ila mimi sielewi inakuwaje mpaka unashindwa kumwambia mwenza vitu kama hivyo.
hii inaweza tokea labda hajakuambia tangu mwanzo, sasa mambo yameshaharibika na anajua kabisa hata akuambie there is nothing you can do, anaona bora asikuumize.

Hivi wapo ambao hawawezi kuwaeleza wenzi wao wafanye marekebisho fulani fulani ili wabaki na mvuto wa kumuua chui?

Hata siwezi kuwaelewa....

Sie tunachimbana hata mkwara....ndo maana unaweza kukuta babu anakomaa na water therapy ili kumaintain misuli ya tumbo....

Babu DC!!
 
Nimeipenda hii shemeji cacico lol
yaani hiyo tu umeipenda!! sasa nikikuonjesha ugoro wa utotoni wanaouita bwimbwi itakuaje?? shemeji mie sipendi matani ujue?? ahsante mwaya kwa hicho ulichopenda!
 
Bold ni nzuri lakini mimi napenda ile nywele ndo zinaanza kuota lol
vinywele vidogo vidoogo hivi....kama umenyoa jana au juzi...lol

Hiyo Bob Marley style never aisee lol

Weweeeeeeeeee.........!!
 
kimoja kibaya ni hiko cha mlokole nimetaja

kimoja kizuri ni kwenda kupima baada ya hofu fulani
kunikumba na nikakuta vipimo safi
...

Nimeipenda strategy yako aisee...........Naona leo "server ya PM ita-collapse"
 
Back
Top Bottom