MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

Qn 17: Toka umekua na experiance yako na wadada, je when do they get your hearts approval? Mkizoeana tu or untill you inspect the house down stairs ndo unajua kama utakuwa mpangaji au utaendelea kutafuta?

 
Qn 17: Toka umekua na experiance yako na wadada, je when do they get your hearts approval? Mkizoeana tu or untill you inspect the house down stairs ndo unajua kama utakuwa mpangaji au utaendelea kutafuta?


Hutokea wengine mpaka umzoee umuelewe
na mwingine baada ya siku mbili tu anakuingia moyoni...
down stair ina umuhimu wake katika kutazama product kwa ujumla....lol
ingawa sio deal breaker lol
 
Mwanamke akishakuzalia mtoto
thamani yake kwako iinaongezeka....
haijalishi kama amekuwa mnene au ana kitambi....
bikini sio muhimu mno hapo..
hata akijifunga khanga inatosha lol

hii kama ni mitazamao ya wanaume wote waliooa na wakiwafahamisha wake zao basi itapunguza sana stress za wakina dada kwenda gym na kufanya diet lol
 
Acheni kumpoteza The Boss kwani lengo la hii excl intr ilikuwa kuweka mambo hadharani otherws sion logic ya hii kitu kuwepo....
Mkuu umetisha, mie hapo nilijua utajibu kwamba huwa unapenda Chai nzito na vyapati, omelet, beacon, ham na vitumbua na matunda bila kusahau Juice....

Swali lilikuwa so trick..........

Hongera sana
 
Last edited by a moderator:
Qn 18: Suala zima la utunzaji wa kichwa cha pili na nywele zake!!!!! Watu tunatofautiana how do you like your partners head? Bald/Upara(My x told me bald gives him the creapies, anahisis kama yuko na katoto! LOL!), Styled/Kiduku, Afro/Uoto or Bob Marley/Dreads? Whats your style?
 
Qn 18: Suala zima la utunzaji wa kichwa cha pili na nywele zake!!!!! Watu tunatofautiana how do you like your partners head? Bald/Upara(My x told me bald gives him the creapies, anahisis kama yuko na katoto! LOL!), Styled/Kiduku, Afro/Uoto or Bob Marley/Dreads? Whats your style?

Bold ni nzuri lakini mimi napenda ile nywele ndo zinaanza kuota lol
vinywele vidogo vidoogo hivi....kama umenyoa jana au juzi...lol

Hiyo Bob Marley style never aisee lol
 
Qn 19: Mkuu wewe ni kati ya member ninaowakubali sana katika suala zima la ANGER MANAGEMENT !!!!!! Humu jamvini!, Sijawahi, narudia Sijawahi kukuona UMETUSI au KUROPOKA mambo how do yo do that!!!!? Jinsi mijitu inavokwaza humu!!!!!


 
Qn 19: Mkuu wewe ni kati ya member ninaowakubali sana katika suala zima la ANGER MANAGEMENT !!!!!! Humu jamvini!, Sijawahi, narudia Sijawahi kukuona UMETUSI au KUROPOKA mambo how do yo do that!!!!? Jinsi mijitu inavokwaza humu!!!!!



Asante kwa compliment
mimi naamini 'mtu hutukanwi au kukasirishwa bila wewe mwenyewe kuruhusu hilo litokee'

so naamua kutoruhusu hilo tu....

'Nobody will make you inferior without you consent'......
 
Haaaaa! Sosoliso kaja kukutishia eeh kumwaga hizo SIRI za ki CIA!!!!!!!!! Naona umegoma kunyea kambi yenu ya kiumeni!!!!! LOL

Sosoliso acha kumdesesha bana ,utamfanya asifunguke lol,mboba beat sasa

Na mie nimemwona anapotezea kisomi bt afunguke nasi twataka kuzijua hizo siri zenu lol

Ha ha ha.. Mnatafuta silaha za kupambana naci kwa Boss.. Hawezi kumwaga ciri hadharani hapa...
 
Qn 20:Nakupa wasaa wa KUPITISHA FAGIO LA CHUMA kwa member wote unawakubali!!!!!1 Fagilia fagilia fagilia!!!!!!!! Mwaga uspoon! Haya usipotajwa unalooooo!!!!!

Haya lara 1 malizia Show kisha tuwaachie wadau waulize maswali au watoe maoni yao kuhusu hii show

 
Qn 20:Nakupa wasaa wa KUPITISHA FAGIO LA CHUMA kwa member wote unawakubali!!!!!1 Fagilia fagilia fagilia!!!!!!!! Mwaga uspoon! Haya usipotajwa unalooooo!!!!!
Haya lara 1 malizia Show kisha tuwaachie wadau waulize maswali au watoe maoni yao kuhusu hii show


Nina watu wengi mno humu ambao nawakubali kisi kwamba
ukiniambia niwataje huwa nahofia kutomtaja mtu nikajisikia vibaya hsa kama namkubali huyo mtu

sasa labda nitaje wana jf wote kwa ujumla wao haswa wana mmu na chit chat...

na niwashukuru kwa heshima na upendo wanaonipa na kuniamini kwa ushauri ninao utoa hapa jf
Nakuwa inspired na wao pia kila siku........
 
You should go to the gym for health reasons and for your own self esteem, sio kwa ajili ya mwanaume. Selfish me, i loved what the bossman said, once mtu akiwa moyoni mwako, pingili is not a deal breaker.
hii kama ni mitazamao ya wanaume wote waliooa na wakiwafahamisha wake zao basi itapunguza sana stress za wakina dada kwenda gym na kufanya diet lol
 
Hili ni ONE FOR THE ROAD

Qn: Wadau Fungeni Macho: HYPOTHETICALLY THINKING!!!! Mimi nikikupa ofa ya GAME MOJA TU ya kirafiki, No committment, No strings attached, Jst Pure Fun Utakubali? (Think twice! Golden chance dsnt come twice!! LOLEST!) Ofcourse game ya GOLF!!!!!


SHUKRANI ZA DHATI KWA KUWA NASI LEO!!!!!!!! KARIBUNI MFUNGUKE!!!!!!!!!!

Utovu wa nidhamu na ukosefu wa ustaarabu uliooneshwa na baadhi yenu MJIREKEBISHE!!!!!!!!!
 
Hili ni ONE FOR THE ROAD

Qn: Wadau Fungeni Macho: HYPOTHETICALLY THINKING!!!! Mimi nikikupa ofa ya GAME MOJA TU ya kirafiki, No committment, No strings attached, Jst Pure Fun Utakubali? (Think twice! Golden chance dsnt come twice!! LOLEST!) Ofcourse game ya GOLF!!!!!


SHUKRANI ZA DHATI KWA KUWA NASI LEO!!!!!!!! KARIBUNI MFUNGUKE!!!!!!!!!!

Utovu wa nidhamu na ukosefu wa ustaarabu uliooneshwa na baadhi yenu MJIREKEBISHE!!!!!!!!!

Binafsi hata uniwekee AK47 siwezi kukubali kitu cha kupewa pewa tu bila kukiihangaikia....

Ni sawa na kunilazimisha kula wakati nimelala fofo...

Babu DC!!
 
Back
Top Bottom