MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

haya mambo ni jinsi ambavyo wenza mnakubaliana..... hakuna linaloshindikana katika hii dunia. The Boss anaweza kusema haijalishi, ilimradi umemzalia watoto roho yake imeridhika. unaweza kuwa wa duara, triangle, square, yaani shape yoyote yeye hajali. lakini kuna watu ambao wanajali sana maumbo ya wenzi wao (hii siyo kwa wadada pekee/hata wakaka). kama mtu atakuwa na upendo wa kukuomba kuwa ujaribu kwa kadiri itakavyowezekana ubaki na umbo ambalo alikukuta nalo, pia ni muhimu kuzingatia. unaweza kuzaa, ukanyonyesha mwaka mmoja, then ukaanza mazoezi ya kurudi ulikokuwa. wote mkawa na amani tele.
kuna wakaka wengi sana huwa wanalalamika kuhusu mabadiliko ya wake zao.....hawa siyo kwamba hawapendi watoto, wanapenda lakini wanapenda pia nawe angalau ufanane na alivyokukuta.


Wakaka nao waache ubinafsi wasiwaonee wadada tu maana unakuta kipindi mmeoona alikuwa six park baada ya muda likitambi hilo anashindwa hata kufunga kamba za viatu ............hata sie tunapenda sana waendelee kuwa kama tulivyoona....................

Wadada tunachangamoto sana hasa kipindi cha uzazi wengi wanabadilika sana ...........ila ni kukomaa tu mtt akishamaliza kunyonya ni kujitahidi kurudi katika shape yako ya mwanzo ijapokuwa ni ngumu sana kurudi kama ulivyokuwa but atleast usijiachie sana na pia kuangalia shape yako jinsi ilivyokuwa unaitafutia mavazi yanayoendana na ww still you will continue to look good and attractive!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Aisee kumbe ni wengi tulimiss this show. It was superb

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
The Boss uko vizuri sana you deserved the interview bravo.
 
Last edited by a moderator:
Show ni nzuri sana japo inahitaji ipewe muda kadri interview inavyokuwa nzuri na kali ndo inaisha Big Up kwa Interviewer na interviewee
 
enzi hizo The Boss kabla hajafulia!
weeeeee usinikimbize nna presha ya kushuka ,nikikimbia inapanda!
 
Last edited by a moderator:
[/COLOR]

Wakaka nao waache ubinafsi wasiwaonee wadada tu maana unakuta kipindi mmeoona alikuwa six park baada ya muda likitambi hilo anashindwa hata kufunga kamba za viatu ............hata sie tunapenda sana waendelee kuwa kama tulivyoona....................

Wadada tunachangamoto sana hasa kipindi cha uzazi wengi wanabadilika sana ...........ila ni kukomaa tu mtt akishamaliza kunyonya ni kujitahidi kurudi katika shape yako ya mwanzo ijapokuwa ni ngumu sana kurudi kama ulivyokuwa but atleast usijiachie sana na pia kuangalia shape yako jinsi ilivyokuwa unaitafutia mavazi yanayoendana na ww still you will continue to look good and attractive!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

memicU
 
lara 1 pita huku tuambie Lin na nani utamu-interview
 
Last edited by a moderator:
Next interview ikianza tupate taarifa mapema,if possible tuambiwe day na saa,very interested issue.
 
Back
Top Bottom