MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

Kudadeki,, sakapal both the boss na lara 1 walikuwa na agenda leo,,na kwa mstari huu, the boss alikuwa anacheza karata ya u-gentleman tu,furahisha genge..,hakuna ukweli kwenye hii

The truth is kama uliolewa ukiwa unabebeka bila mtu kukaza msuli,huna budi kurejea ulivokuwa baada ya kujifungua..jlo ameweza kwanini wewe ushindwe??

...asiyetaka ataendelea kupendwa kama mama watoto tu...ila asishangae mitoko inampita, safari zetu mikoani zinazidi, etc

asante kusema ukweli na hv wewe Prisoner 46664 mna element umefanana na The Boss basi nishajua nn cha kufanya lolila bora kuwa wawazi na wake zenu kuliko kuwaambia aah usjali wife kama tumbo halitoki mie ntalilalia kumbe unataka lap dance ndani ya bikini itawezekanaje kama si kumtizama lara1 na kina cielo kwa macho ya huba huku umemuacha mkeo ndani lol
 
Mkuu sikusema tu ili kufurahisha genge
kwangu naona ni muhimu kuwa sensitive na what women goes thru wakai wa uzazi
so kama shepu itabadilika sana,hata yeye mwenyewe atakuwa anajua
huihitaki kumuongeza stress zingine wakati tayari ana stress za uzazi...
it takes time haya mambo
be blessed!!
 
Kudadeki,, sakapal both the boss na lara 1 walikuwa na agenda leo,,na kwa mstari huu, the boss alikuwa anacheza karata ya u-gentleman tu,furahisha genge..,hakuna ukweli kwenye hii

The truth is kama uliolewa ukiwa unabebeka bila mtu kukaza msuli,huna budi kurejea ulivokuwa baada ya kujifungua..jlo ameweza kwanini wewe ushindwe??

...asiyetaka ataendelea kupendwa kama mama watoto tu...ila asishangae mitoko inampita, safari zetu mikoani zinazidi, etc



Asante kwa kuwa mkweli!
 
Wewe huwajui wajanja wa mjini kama akina lara 1?

Nana atapenda atenge msosi wake halafu ukose walaji...

Anyway, mie nitakuja kushangilia wataokuwa wanapiga mabao...kama atatoa ruhusa...Lol!!

Babu DC

Kweli mwaya babu, lara 1 amegeuza kibao ghafla.

Utapoenda kushangilia hala hala babu macho na uzee huo, hasa mabao yanapoingia........
 
Last edited by a moderator:
umejitahidi kujibu vizuri lakini kuna mahali umeteleza ni kama umetoa classified info...hukupaswa kuifungua database namna hiyo....ungekuwa huku niliko tunakouza nyanya kisha ukawa umehojojiwa juu ya mahali tunakohifadhi nyanya na ukajibu kwa uwazi namna hii Euthanasia death usingeikwepa........
 
cacico...wewe nunua maneno hayo utajuta!!
namshukuru MUNGU wangu hayuko after hizo features, wangu YUPO KWENYE MADARASA! alinioa nikiwa nothing, now a year after another ni shule mpaka sasa nipo mbali mno, NIMEMPITA HATA YEYE, and he is soooo proud of ME!!! so SIJAJUTA, SIJUTI NA SITAJUTA! namuomba MUNGU WANGU AZIDI KUTUPIGANIA na upendo uzidi mara mia!!
 
Prevention always
but is it always 100 percent sure?
lol...

Nimekusoma umejibu kiutuuzima! Sometimes mbiiiichi! Lakini naamini siku hizi huwezi kuthubutu!


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Naona leo mzee mzima Dark City unawapigilia misumari ya moto tu wajukuu zako. Hata wabishi kama LARA1 wanakukubali kumoyo!!!
Walikuwa wanadhani umechoka mwili na akili, hapa umewadhihirishia kwamba uko fiti zaidi ya mbwa wa FFU!!!

Nasikitika sijaona comments za best'angu nivea na mchumba'angu mwaJ!!!:smile::smile::smile:
 
Last edited by a moderator:
namshukuru MUNGU wangu hayuko after hizo features, wangu YUPO KWENYE MADARASA! alinioa nikiwa nothing, now a year after another ni shule mpaka sasa nipo mbali mno, NIMEMPITA HATA YEYE, and he is soooo proud of ME!!! so SIJAJUTA, SIJUTI NA SITAJUTA! namuomba MUNGU WANGU AZIDI KUTUPIGANIA na upendo uzidi mara mia!!

Nimekupendaje hapo cacico!!??
 
Last edited by a moderator:
namshukuru MUNGU wangu hayuko after hizo features, wangu YUPO KWENYE MADARASA! alinioa nikiwa nothing, now a year after another ni shule mpaka sasa nipo mbali mno, NIMEMPITA HATA YEYE, and he is soooo proud of ME!!! so SIJAJUTA, SIJUTI NA SITAJUTA! namuomba MUNGU WANGU AZIDI KUTUPIGANIA na upendo uzidi mara mia!!
Nimeipenda hii
 
Back
Top Bottom