MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

ha haaaaaaaaaa, kumbe hata wewe hujanipata? lol! ndo maani nimesema ni kwa wazee tu, lol.......
hayo unayoyasema ni kweli kabisa, na hili pia limeongeza sana idadi ya cesarean sections, watu wanaogopa kuharibu maumbile, lol!

ha, kwa watoto wangu aisee wacha tu, acha iwe mara 6 ya michelin, hahahha
 
Sometimes bana

Nimekutana na mzee mmoja kama nusu saa imepita
Kanishangaza sana

Nimeingia ofisi A kwa ishu zangu, nikamaliza nikapanda gari na kwenda somewhere kupata lunch
Mara mzee huyu hapa, sijamwelewa kabisa, seems lika a stalker.

Wengine wanakua nywele na mwili tu

mimi naanza kuamini always, siyo sometimes, lol!
 
Haa haa naona umewamaliza hapo
sasa watashinikizwa uletwe uhojiwe fasta lol
Mkuu hongera sana kwa ujibuji mzuri wa maswali,japo mi si mchangiaji wa jukwaa hili na mara nyingi huwa ni mpita njia,nimefurahi kuona namna umeweza kujibu maswali vizuri ukiongozwa na Hekima na busara uliyojaliwa na Mwenyezi Mungu.Na hakika hii imeonesha utulivu wako ktk mambo na namna unavyotumia uelewa wako kujenga hoja.Uwe na wakati mzuri mkuu!
 
Mkuu hongera sana kwa ujibuji mzuri wa maswali,japo mi si mchangiaji wa jukwaa hili na mara nyingi huwa ni mpita njia,nimefurahi kuona namna umeweza kujibu maswali vizuri ukiongozwa na Hekima na busara uliyojaliwa na Mwenyezi Mungu.Na hakika hii imeonesha utulivu wako ktk mambo na namna unavyotumia uelewa wako kujenga hoja.Uwe na wakati mzuri mkuu!


Asante sana
i am humbled ...
 
ohh yeah, na wadada wa kileo ndio inawamaliza, baada ya week ya kujifungua kashaenda gym kutengeneza body, wananyonyesha kwa muda mfupi wakihofia ziwa litadondoka, wengine hawanyonyeshi kabisa, chaaa,
haya mambo ni jinsi ambavyo wenza mnakubaliana..... hakuna linaloshindikana katika hii dunia. The Boss anaweza kusema haijalishi, ilimradi umemzalia watoto roho yake imeridhika. unaweza kuwa wa duara, triangle, square, yaani shape yoyote yeye hajali. lakini kuna watu ambao wanajali sana maumbo ya wenzi wao (hii siyo kwa wadada pekee/hata wakaka). kama mtu atakuwa na upendo wa kukuomba kuwa ujaribu kwa kadiri itakavyowezekana ubaki na umbo ambalo alikukuta nalo, pia ni muhimu kuzingatia. unaweza kuzaa, ukanyonyesha mwaka mmoja, then ukaanza mazoezi ya kurudi ulikokuwa. wote mkawa na amani tele.
kuna wakaka wengi sana huwa wanalalamika kuhusu mabadiliko ya wake zao.....hawa siyo kwamba hawapendi watoto, wanapenda lakini wanapenda pia nawe angalau ufanane na alivyokukuta.
 
Last edited by a moderator:
Babu Dark City ladha zinatofatiana ktk kujibu, ya The Boss siyo yako. Tunataka yako.

Kuuubali tuuu.

Nilishasahau kwamba ni vigumu kushindana na wajukuu....

Sasa mnatafuta nini wakati nimeshawaeleza kuwa majibu yote mnayo?

Au mnataka niwatajie na majina ya watoto wangu ambao hadi naingia kaburini Bibi DC hatakaa awafahamu?

Anyway, the interview was superb!

Babu DC!!
 
The boss nimechelewa interview as wakoloni wamechukua muda wote kwa utumwa wao..

The Boss what are you doing for a living ?
 
Mmh, is it necessary
Hivi hapa mjini mtu anaweza kuambia njia anazopitia kupata riziki? Unless mnafamiana kwa sura

The boss nimechelewa interview as wakoloni wamechukua muda wote kwa utumwa wao..

The Boss what are you doing for a living ?
 
nina mdogo kwa mama yangu mdogo, alinyonyesha kwa week 3, akaanzana na maziwa ya makopo, hakunywa supu,mtori, hatusemi wale/wanywe watoke humo ndani kama nyumba, but wajameni,uzungu kwa vichanga hapana.
Kunyonyesha wiki tatu?
ha haaaaaaaaa, hapo mama yangu anakuchapa fimbo hata kama upo kwa mumeo, lol!
 
Babu mkaliii.

Pale ukipewa si ukishughulika nacho ndo unakuwa umehangaika? Au? lara 1 imekula kwako, babu Dark City anampenda sana bibi yetu haingiliki kirahisi heee

Kupewa ni mwiko kabisa...siku zote dume linawinda na kuua lenyewe bila kusaidiwa...vinginevyo ni kujitafutia majina bure....

Babu DC!!
 
Boss huu ujanja huu.. Hapa umeacha nafasi ya mwanamke wa kila aina bila kujali umri, rangi na umbo aingie mkenge kama yupo hapa Jf. Hatari hii... Lol.

Umejibu vizuri saana majibu yako. Hongera. Sijapita kote will do baadae.

Zinduna na lara 1 hongereni saana. Nice one.

Yaani huyu jamaa kabana kotekote, angalia mipongezi ya kimahabati inavyotiririka......... boss ujue unatuzibia rizki!!
 
Last edited by a moderator:
Babu Dark City kadandia tu treni kwa mbele, OFA ALIPEWA The Boss a.k.a The Communist!!!!!! Sasa babu dc kaishupalia hiyo ofa utadhani inamuhusu. Pili pili ya shamba inakuwashia nini babu lakini?

Ha ha haaa lara 1 unataka kesi na babu Dark City, maneno hayoooo........

Meshtukaa kumbe babu Ofa ikuwa ya Guest of honor The Boss lol
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom