MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

Boss huu ujanja huu.. Hapa umeacha nafasi ya mwanamke wa kila aina bila kujali umri, rangi na umbo aingie mkenge kama yupo hapa Jf. Hatari hii... Lol.

Umejibu vizuri saana majibu yako. Hongera. Sijapita kote will do baadae.

Zinduna na lara 1 hongereni saana. Nice one.


Haahaa ndio ukweli ukiwa unakubali....
We grow up everyday ...thanx...
 
Boss huu ujanja huu.. Hapa umeacha nafasi ya mwanamke wa kila aina bila kujali umri, rangi na umbo aingie mkenge kama yupo hapa Jf. Hatari hii... Lol.

Umejibu vizuri saana majibu yako. Hongera. Sijapita kote will do baadae.

Zinduna na lara 1 hongereni saana. Nice one.
AshaDii nasubiri interview yako aise nina maswali mengi sana kwako
 
Last edited by a moderator:
Mfumo dume ni very subjective naweza kusema.....
Lakini kwa uzoefu wangu ni kuwa hata wanawake wengi wanapenda 'mwanaume as a leader in their life'

Kingine ni kuwa mabadiliko ya maisha yanatoa changamoto kuubwa mno kwa wanaume these days...

naweza kusema 'its not easy being a man' thee days...

wanawake wamekuwa 'so difficult and very demanding' wakati huo huo mwanaume anatakiwa awe
'muelewa na asiwe wa zamani'...

sasa hiyo changamoto ni ngumu mno kwa kila mwanaume kupambana nayo

nikupe mfano...unakuta umeajiriwa Boss wako ofiicin nimwanamke
akijisikia anakufokea anavyopenda...

unarudi nyumbani mkeo nae unamkuta kakasirika na yeye anafoka kivyake...
maisha magumu....unashindana na wanawake labda oficin au kwenye biashara
wao wanakuwa wana advantage ya gender....taasisi zinawasaidia
na mengineyo ,......

sasa its frustrating na sio kila mwanaume ataweza handle hizi pressure...
wengine wanaangukia kwenye pombe na kadhalika....

Mimi ninachikisisitiza ni mwanaume aweke wazi msimamo wake kuwa
'wewe nyumbani ndio kiongozi.' unachosema wewe ndio final...

lakini upendo uwepo,usimuonee mkeo


like this...:smiling:
 
congrats022.gif
The Boss kwa ushiriki wako katika hii interview pia kwa majibu mazuri yenye hekima ndani yake na ukomavu.... hivi huna mdogo wako aliye singo {jokes}... nimejifunza mengi katika hii interview.... congracts once again!!!!
 
Last edited by a moderator:
Boss huu ujanja huu.. Hapa umeacha nafasi ya mwanamke wa kila aina bila kujali umri, rangi na umbo aingie mkenge kama yupo hapa Jf. Hatari hii... Lol.

Umejibu vizuri saana majibu yako. Hongera. Sijapita kote will do baadae.

Zinduna na lara 1 hongereni saana. Nice one.

Ndiyo maana the 1947 club inashangilia ushindi....

Hakuna majibu ya kujifangilia fagilia kama wana hip pop au wale vijana wako anaotaka uongozi kwa nguvu...

I hate mimi, mimi, mimi kwenye maongezi!!
The Boss is mtu wangu wa nguvu...Sina neno la kuelezea furaha yangu Da Asha...!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
mie umenikosha hapo kwa mwanamke akikuzalia mambo ya mapingili pingili hayana umuhimu kwako, wanaume wachache sana wanalitambua hilo, yaani nimezidi kukupenda, oh yeah na sio kwamba twapenda hizo pingili bali uzazi/ulezi unakuwa na mambo mengi sanaaa uje kukumbuka gym mida ipi? afadhali wewe umeonyesha kwamba unaweza hata kumshauri kutenga muda wa hiyo gym kuliko mwingine anaekimbilia kwa hivyo vipotabo, THE BOSS, be blessed.
Nyamayao, huyu ndo The Boss, wazee wenzangu akina Dark City, Kongosho, Asprin na wengine wanaojiona wamezeeka watakuwa wamenielewa
 
Last edited by a moderator:
babu mnoko huyu!!! Mmhhhh!


Hebu acha matusi basi na wewe cacico,

Kwani ungefurahi kama ungekuwa unaibiwa wewe?

Kama unampenda mtu basi usimtende mabaya...

Ndo maana shemeji yangu kwa pacha yangu The Boss anahitaji ulinzi mkali...tena siyo ule wa kufikirika wa akina Shekh Yahaya (RIP)!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Nyamayao, huyu ndo The Boss, wazee wenzangu akina Dark City, Kongosho, Asprin na wengine wanaojiona wamezeeka watakuwa wamenielewa

ohh yeah, na wadada wa kileo ndio inawamaliza, baada ya week ya kujifungua kashaenda gym kutengeneza body, wananyonyesha kwa muda mfupi wakihofia ziwa litadondoka, wengine hawanyonyeshi kabisa, chaaa,
 
Eti nini KOKUTONA?

Mtu utapokeaje kila kitu eti kwa kuwa umepewa bure?

Kuna raha sana bwana, ukipata kitu ambacho umekihangaikia!!

Mzuka hauwezi kupanda kwa vitu vya bure hata siku moja??

Babu DC!!!

Babu mkaliii.

Pale ukipewa si ukishughulika nacho ndo unakuwa umehangaika? Au? lara 1 imekula kwako, babu Dark City anampenda sana bibi yetu haingiliki kirahisi heee
 
Last edited by a moderator:
OK ni hivi
ukiona ile guide utagundua tulikuwa tunawaonesha watu jinsi ilivyo
hatari sana kumfanyia ukatili mwenzio waziwazi
ndo maana issue kubwa ilikuwa kumlinda mke
asijue na akijua basi hatua zichukuliwe kumlinda
na mwisho nilionza na mifano ya pombe na sigara
ilikuwa kusisitiza 'you dont have to do it
but ukifanya take precautions ...

Kuhusu Talaka tumeliongelea mno humu
hazifai na zinaharibu familia lakini
'bad marriages' pia zinaharibu familia na wahusika...
so mwisho ni kupima na kuchagua....

I wish mngewaonesha jinsi gani ni 'hatari kumuumiza mwenzako hata kwa kujificha' na pia mngetilia mkazo jinsi gani hautakiwi kufanya kile ambacho hupendi mwenzako akufanyie na kutilia mkazo umuhimu na maana halisi ya kutunza AHADI na kwamba pale ambapo unaposhindwa kuitimiza ni bora kumshirikisha mwenzako ili muamue pamoja kuhusu kureview hizo ahadi na hatimaye kuziupdate ziendane na hali halisi.

Anyway these are just my wishes.
 
Babu mkaliii.

Pale ukipewa si ukishughulika nacho ndo unakuwa umehangaika? Au? lara 1 imekula kwako, babu Dark City anampenda sana bibi yetu haingiliki kirahisi heee

Babu Dark City kadandia tu treni kwa mbele, OFA ALIPEWA The Boss a.k.a The Communist!!!!!! Sasa babu dc kaishupalia hiyo ofa utadhani inamuhusu. Pili pili ya shamba inakuwashia nini babu lakini?
 
Last edited by a moderator:
ohh yeah, na wadada wa kileo ndio inawamaliza, baada ya week ya kujifungua kashaenda gym kutengeneza body, wananyonyesha kwa muda mfupi wakihofia ziwa litadondoka, wengine hawanyonyeshi kabisa, chaaa,
ha haaaaaaaaaa, kumbe hata wewe hujanipata? lol! ndo maani nimesema ni kwa wazee tu, lol.......
hayo unayoyasema ni kweli kabisa, na hili pia limeongeza sana idadi ya cesarean sections, watu wanaogopa kuharibu maumbile, lol!
 
Back
Top Bottom