Mliowahi kubadili kazi, naombeni ushaur!!!!

Mliowahi kubadili kazi, naombeni ushaur!!!!

Nakushauri ufanye biashara ya kununua mazao tofauti tofauti na kuyauza..!! But this business you supposed to have a person who have already experienced. itakusaidia kujua soko lipoje n.k
 
Nakushauri ufanye biashara ya kununua mazao tofauti tofauti na kuyauza..!! But this business you supposed to have a person who have already experienced. itakusaidia kujua soko lipoje n.k
Asante kwa ushauri,nitaufanyia kazi!Ingawa ninafikiria sana ufugaji wa ng'ombe,kuku ,mbuzi na samaki!Endapo nitapata eneo
 
Back
Top Bottom