Mliowahi kubadili kazi, naombeni ushaur!!!!

Mliowahi kubadili kazi, naombeni ushaur!!!!

ONDOKA TU HAPO INAONESHA HUIPENDI KAZI YAKO
Hapana si kwamba siipendi kwani imenisaidia kujitunza kwa miaka hiyo minane!Tatizo kubwa ni kwamba siwezi kuweka akiba yoyote!Hakuna maendeleo yoyote zaidi ya haka kakiwanja nilikonunua!!
 
Wages will make you a living but profit will make you fortune.
Formal education will make you a living but self development will make you a fortune
 
Mbinu za kufanya hazifanani zinabadilika kulingana na mazingira unayo ishi na mtu mwenyewe.....kwamfano mie mwaka 2007 mshahara wangu ulikua TGs D nilikua na pokea 280,000, nilitumia hera hiyo kuakisha naongeza kipato kabla ya kuacha kazi, na Baada ya miaka miwili niliacha ajira nilivo ona niko stable angalau 40% kwa risk analysis. Now niko ok. Na chojivunia naweza ku afford kulipia watoto angu ( 3) ada katika shule nzuri za private pamoja na usafiri. Hii "mediocre" elimu bure ya JPM nimenusurika kuteketeza watoto angu kielimu.
Hongera sana pia na mimi ni Mwalimu stress zimenizidi nimeanza kazi 2011 na tgts D mpaka sasa hiyo hiyo kwakweli nimesalenda kuajiriwa kwa baadhi ya kada ni kujitia umasikini tuu
 
Mbinu za kufanya hazifanani zinabadilika kulingana na mazingira unayo ishi na mtu mwenyewe.....kwamfano mie mwaka 2007 mshahara wangu ulikua TGs D nilikua na pokea 280,000, nilitumia hera hiyo kuakisha naongeza kipato kabla ya kuacha kazi, na Baada ya miaka miwili niliacha ajira nilivo ona niko stable angalau 40% kwa risk analysis. Now niko ok. Na chojivunia naweza ku afford kulipia watoto angu ( 3) ada katika shule nzuri za private pamoja na usafiri. Hii "mediocre" elimu bure ya JPM nimenusurika kuteketeza watoto angu kielimu.
Naomba unisaidie hizo mbinu ili niongezee kwenye hizi nilizonazo!!
 
Mimi ni mfanyakazi katika kampuni moja ambapo mshahara wangu ni sh.480,000/=kabla ya makato NSSF!Sasa ni mwaka wa nane naona kama sisongi mbele kimaisha isipokuwa nimefanikiwa kuoa na kuanzisha familia na kumsomesha mdogo wangu chuo cha afya ngazi ya cheti.Ni mwaka sasa ninafanya kazi ya kuajiriwa lakini nafsi hainipi kabisa!!Akili zinanisonga sana niwe mjasiliamali kwani huku ninaona ninapoteza muda wangu!!Hasa nikigawanya kiasi ninachopata nikilinganisha na muda!!Elimu yangu ni chuo kikuu!!
Pole mkuu nchi hii imeshakuwa na changamoto kubwa sana na hasa kwa waajiriwa kwa baadhi ya kada na kwasasa bila kuwaza hivyo mpaka chuma kipite utapeleka watoto elimu bure tafakari sana na shukuru umepata wazo mapema mana ungedidimia zaidi naungana na wewe kwa vitendo na mimi Mwalimu napiga chini Ualimu niangalie mengine maana yajayo yanasikitisha. Toka 2011 tgts D mmmm kweli hizi ni dharau za maisha ya sie wenzenu
 
mkuu endelea tu kuajiriwa mm hata hio kazi ya laki moja naitafuta
 
Pole mkuu nchi hii imeshakuwa na changamoto kubwa sana na hasa kwa waajiriwa kwa baadhi ya kada na kwasasa bila kuwaza hivyo mpaka chuma kipite utapeleka watoto elimu bure tafakari sana na shukuru umepata wazo mapema mana ungedidimia zaidi naungana na wewe kwa vitendo na mimi Mwalimu napiga chini Ualimu niangalie mengine maana yajayo yanasikitisha. Toka 2011 tgts D mmmm kweli hizi ni dharau za maisha ya sie wenzenu
Wewe mimi imefikia wakati naenda kukopa pesa na vitu kwa wenzangu niliowaacha kidato cha 4 na ambao walipiga chini kuendelea kusoma kwa minajili waje waajiriwe!!!
 
mkuu endelea tu kuajiriwa mm hata hio kazi ya laki moja naitafuta
Asante kwa ushauri!Nadhani ni kwa sababu haujapata kazi hizi ndiyo maana unazitamani!Lakini kiufupi kazi ya kuajiriwa inakufanya uwe mtumwa daima!!
 
Asante kwa ushauri!Nadhani ni kwa sababu haujapata kazi hizi ndiyo maana unazitamani!Lakini kiufupi kazi ya kuajiriwa inakufanya uwe mtumwa daima!!
Mkuu mtaani sio kama unavyopadhani
hapo cha kufanya anzisha biashara huku upo kazini.
sikishauri uache kazi ukafanye biashara. Biashara ni kama betting inaweza kukataa ukalia na njia
 
Mkuu mtaani sio kama unavyopadhani
hapo cha kufanya anzisha biashara huku upo kazini.
sikishauri uache kazi ukafanye biashara. Biashara ni kama betting inaweza kukataa ukalia na njia
ASANTE KWA USHAURI!
 
Wewe mimi imefikia wakati naenda kukopa pesa na vitu kwa wenzangu niliowaacha kidato cha 4 na ambao walipiga chini kuendelea kusoma kwa minajili waje waajiriwe!!!
Ni hatari sio kidogo mkuu mie sitaki hata kusema the way nafsi yangu ilivyotibuka Mungu tuu asimame
 
Inategemea ana plani gani, chamsingi ni kuweka mikakati ya kutoka pale alipo. Hata wanaopata 1,500,000 kama wanashinda baa anawazidi akijipanga.
Umenena neno zito ambalo watu wengi wanaweza wasiliamini, binafsi naamini japo namshauri afuate kile moyo unakipenda
 
Maisha yako ya sasa ni matokeo ya maamuzi uliyofanya kabla hujaomba hiyo kazi na sidhani kama uliomba ushauri kwa watu kuhusu kuomba kazi uliyonayo sasa.
Mafanikio katika maisha ni kama muziki ambao hauna style maalumu ya uchezaji kila mtu anacheza style yake kuendana na mdundo wa muziki huo. Hakuna utaratibu wa aina moja ili mtu afanikiwe na ndio maana kila mtu anafanikiwa kwa namna yake wapo walioajiriwa na wana mafanikio halikadhalika wasiojariwa pia wapo na wana maisha mazuri. Ila kuna sheria ili kufanikiwa nayo ni kufanya kazi kwa bidii huku ukiwa na imani ya kufanikiwa, uvumilivu na kutokata tamaa. Haijalishi utajiajiri au utaajiriwa kaza mjomba huku ukiamini kwa kile unachokifanya utafanikiwa changamoto zipo muhimu ni uvumilivu na kutokata tamaa, ukianguka una simama unasonga MBERE.
 
Maisha yako ya sasa ni matokeo ya maamuzi uliyofanya kabla hujaomba hiyo kazi na sidhani kama uliomba ushauri kwa watu kuhusu kuomba kazi uliyonayo sasa.
Mafanikio katika maisha ni kama muziki ambao hauna style maalumu ya uchezaji kila mtu anacheza style yake kuendana na mdundo wa muziki huo. Hakuna utaratibu wa aina moja ili mtu afanikiwe na ndio maana kila mtu anafanikiwa kwa namna yake wapo walioajiriwa na wana mafanikio halikadhalika wasiojariwa pia wapo na wana maisha mazuri. Ila kuna sheria ili kufanikiwa nayo ni kufanya kazi kwa bidii huku ukiwa na imani ya kufanikiwa, uvumilivu na kutokata tamaa. Haijalishi utajiajiri au utaajiriwa kaza mjomba huku ukiamini kwa kile unachokifanya utafanikiwa changamoto zipo muhimu ni uvumilivu na kutokata tamaa, ukianguka una simama unasonga MBERE.
Asante sana kwa ushauri!Kimsingi hadi hapa nilipofika yaani miaka minane nikifanya kazi hii ni uvumilivu tosha kabisa!Ninaposema kuwa maendeleo siyaoni niko kama ninapiga" marktime" .Hii ni kwa sababu sjawahi kuwa na shida ya kitu fulani nikaitatua bila kuomba mkopo!Nimekuwa ni mtumwa wa mikopo ili nitatue matatizo yanayonikabili ili niendelee na kazi tofauti na wenzangu wajasiliamali ambao wanakopa ili kuendeleza miradi yao ya ujasiriamali!!
 
Asante sana kwa ushauri!Kimsingi hadi hapa nilipofika yaani miaka minane nikifanya kazi hii ni uvumilivu tosha kabisa!Ninaposema kuwa maendeleo siyaoni niko kama ninapiga" marktime" .Hii ni kwa sababu sjawahi kuwa na shida ya kitu fulani nikaitatua bila kuomba mkopo!Nimekuwa ni mtumwa wa mikopo ili nitatue matatizo yanayonikabili ili niendelee na kazi tofauti na wenzangu wajasiliamali ambao wanakopa ili kuendeleza miradi yao ya ujasiriamali!!
Hiyo situation mimi si mgeni nayo mkuu nakuelewa vizuri sana tena sana muhimu ni kujipanga kwa kile nafsi yako inakutuma kufanya ili ujikwamuwe na hali hiyo bro kama unataka kujiajiri kuwa na mtaji anzisha biashara yako utakutana na changamoto usikate tamaa hakuna kazi au biashara isiyo na changamoto bro, go and find what you want hii dunia haikupi unachotaka bali unachotafuta.
 
Hiyo situation mimi si mgeni nayo mkuu nakuelewa vizuri sana tena sana muhimu ni kujipanga kwa kile nafsi yako inakutuma kufanya ili ujikwamuwe na hali hiyo bro kama unataka kujiajiri kuwa na mtaji anzisha biashara yako utakutana na changamoto usikate tamaa hakuna kazi au biashara isiyo na changamoto bro, go and find what you want hii dunia haikupi unachotaka bali unachotafuta.
Asante sana Ekamu kwa ushauri!Nakushukuru kwa kunitia moyo,ingawa nimezungukwa na watu wanaonitia hofu tu!!!
 
Back
Top Bottom