miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
mkuu waweke kwenye ignore list usiwe unawaona mkuu
Haya banaAkuu! Sitaki utamu wa mashaka
Teh teh..Basi tuongeze bidii bro tuende sawa na kizazi cha smartphonesNa kweli. Ila si wanasema uzee mwisho TTCL, ulimwengu wa smartphones kila mtu baby.
Basi yameisha..Ila kwa hapo Quigley uko kwenye mikono salama..Endelea kujibebishaHahaha,kwa maana nina ganzi eeh..
Cc😡Quigley
Eti...tuko MMU bhana. Mapenzi mubasharaaMkuu hili ni jukwaa la mapenzi sasa ulitaka wakatag kwenye jukwaa la siasa??Vitu vingine mjifunze kuwa wavumilivu huo unaoufanya ni ubabe
Mleta uzi anachembe chembe ya Ubaba jescaEti...tuko MMU bhana. Mapenzi mubasharaa
Thread kama hizi zipo nyingi sana na mara nyingi hutafutia watu BAN za makusudi...
Mwee...koo we ni single parent kwa HS?Alishaniacha huyo.