Mlio katika uhusiano humu mnazingua kichizi

Mlio katika uhusiano humu mnazingua kichizi

Uzi umefika pg ya 13 hamna mrembo alienisiisii! Siamini!
 
Siamini kama hizi comments niza wana jf ,,,sijajua mpaka sasa mnawaza nini??
 
Oya niaje wadau,

Ni kwamba wadau mlio katika mahusiano humu mnatuzingua kichizi unakuta mtu anacomment kwenye thread mara utaona cc (his/her love) kwani unamuonesha nani kwamba una mtu au hauna! Je usipomtag atahisi hakupendi?

Lets grow up People! Mnatukera wengine ambao tunatoa thread kwa nia ya kujifunza then nahisi wengine wanatumia hii forum bila kuhitaji benefit yoyote.
ha ha ha ha ha ha ha nimecheka loooooooooh kumbe linawaingia watu akilini? ha ha ha
jf sio ya usiriaz kiivoooo wanatajana ila ushangae hata hawajawahi onana ana kwa ana.
usikwazike ni vijimambo tu.

[HASHTAG]#merkiory[/HASHTAG] ni jipu umemsikia mtoa mada!!!? huhuhuuhu haya napita mie.

Cc merkiory ( mahondow & smart 111 voice)
 
Pia inasaidia kujua nani mpenzi wa nani kuepuka migongano ya makolo

Kweli kabisaa
ha ha ha ila humu wanaume mnakatabia kakujiwejeza fasta huku mwanamke hana habari yanayoendelea
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom