Kaboom
JF-Expert Member
- Nov 6, 2011
- 10,832
- 15,034
We wako nani..Mbona haumtag?Tafuta na wewe wako uone raha ya hiyo CC
We wako nani..Mbona haumtag?Tafuta na wewe wako uone raha ya hiyo CC
Sina mtu humu! Ata nikimpata siwezi m CC! Yaani hainifit kabisa hiyo kitu! [emoji23][emoji23][emoji23] ina wenyeweWe wako nani..Mbona haumtag?
Teh teh..We hauko serious..Hadi leo hujapata mtu..Sina mtu humu! Ata nikimpata siwezi m CC! Yaani hainifit kabisa hiyo kitu! [emoji23][emoji23][emoji23] ina wenyewe
Wanaume wa humu nawaogopa kama ukoma!!! Ntakuja geuzwa mdomo kisogoni na wake zao bureee!Teh teh..We hauko serious..Hadi leo hujapata mtu..
Teh teh...Sio wote mamaWanaume wa humu nawaogopa kama ukoma!!! Ntakuja geuzwa mdomo kisogoni na wake zao bureee!
Bro humu sisi tu ndo masingle..Naona kila mtu yuko double siku hiziKuna couple moja hiyo ina-abuse cc kwa kweli. Wanaweza tag-iana, na bado waka-cc-ana, sijui huwa wanamaanisha nini. Sio dukuduku wala kero, nimesema tu.
Na we ushajishikiza kumbe..Hongera
Bro humu sisi tu ndo masingle..Naona kila mtu yuko double siku hizi
Ya kweli haya..! Nauliza tu usinipige...[emoji125][emoji125][emoji125]Sina mtu humu! Ata nikimpata siwezi m CC! Yaani hainifit kabisa hiyo kitu! [emoji23][emoji23][emoji23] ina wenyewe
Kwani kaka na wewe huna wa kum Cc.Dawa yake kila mtu awe kwenye relation ,
Maumivu yakizidi muone daktari
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Sijawa tayari kuamini kama sio wote...
Hizi ni dalili za uzee aiseeKweli kabisa. Sijui tulichelewa wapi.