Patience123
JF-Expert Member
- Mar 10, 2013
- 5,092
- 8,788
Cc: espy .Bro humu sisi tu ndo masingle..Naona kila mtu yuko double siku hizi
Cc: espy .Bro humu sisi tu ndo masingle..Naona kila mtu yuko double siku hizi
Nilikua nakusubiri tu [emoji23][emoji23][emoji23]Ya kweli haya..! Nauliza tu usinipige...[emoji125][emoji125][emoji125]
Hii itakua inatukera sisi ambao hatuma wachumba humu ila wenye wapenzi hawaoni shidaOya niaje wadau,
Ni kwamba wadau mlio katika mahusiano humu mnatuzingua kichizi unakuta mtu anacomment kwenye thread mara utaona cc (his/her love) kwani unamuonesha nani kwamba una mtu au hauna! Je usipomtag atahisi hakupendi?
Lets grow up People! Mnatukera wengine ambao tunatoa thread kwa nia ya kujifunza then nahisi wengine wanatumia hii forum bila kuhitaji benefit yoyote.
Nilijua we hauna hisia..Haya mama..Shikilia hapo hapo
Love adoration. Drunkard love.Kuna couple moja hiyo ina-abuse cc kwa kweli. Wanaweza tag-iana, na bado waka-cc-ana, sijui huwa wanamaanisha nini. Sio dukuduku wala kero, nimesema tu.
Huo uoga wako utakufanya ukose utamu..Shauri yakoSijawa tayari kuamini kama sio wote...
Mkuu hili ni jukwaa la mapenzi sasa ulitaka wakatag kwenye jukwaa la siasa??Vitu vingine mjifunze kuwa wavumilivu huo unaoufanya ni ubabeOya niaje wadau,
Ni kwamba wadau mlio katika mahusiano humu mnatuzingua kichizi unakuta mtu anacomment kwenye thread mara utaona cc (his/her love) kwani unamuonesha nani kwamba una mtu au hauna! Je usipomtag atahisi hakupendi?
Lets grow up People! Mnatukera wengine ambao tunatoa thread kwa nia ya kujifunza then nahisi wengine wanatumia hii forum bila kuhitaji benefit yoyote.
Mkuu ukitaka wazuie kwenye nyuzi zakoWanazingua sana, habari za mahusian yao wanaleta ktk nyuzi za watu! ngoja niwahifadhi majina ila najuwa mnaanajijuwa na mnasoma post hii
Umezunguka tu unawesema hawa mahondaw na Smart911Oya niaje wadau,
Ni kwamba wadau mlio katika mahusiano humu mnatuzingua kichizi unakuta mtu anacomment kwenye thread mara utaona cc (his/her love) kwani unamuonesha nani kwamba una mtu au hauna! Je usipomtag atahisi hakupendi?
Lets grow up People! Mnatukera wengine ambao tunatoa thread kwa nia ya kujifunza then nahisi wengine wanatumia hii forum bila kuhitaji benefit yoyote.
Tafuteni na nyinyi ili msikerekeHii itakua inatukera sisi ambao hatuma wachumba humu ila wenye wapenzi hawaoni shida
Hizi ni dalili za uzee aisee
Hahaha,kwa maana nina ganzi eeh..Nilijua we hauna hisia..Haya mama..Shikilia hapo hapo
Akuu! Sitaki utamu wa mashakaHuo uoga wako utakufanya ukose utamu..Shauri yako