Mkutano wa Mwigamba na vyombo vya habari

Mkutano wa Mwigamba na vyombo vya habari

anayoyaongea bado hayajawekwa hapa lakn mshatifuana hvo, sjui akishaongea patakuwaje?
 
Mwigamba kawa gamba

Machoni pangu mvurugaji kama huyu wa jitihada za ukombozi ni takataka.
 
Tatizo anayekiongoza amekosa sifa za uongozi wewe umeona wapi kiongozi mkubwa kabisa wa Chama Kikunwa kama cha CHADEMA anapigana pigana ovyo kama kijana wa mtaani vile?Natamani CHADEMA kiongozwe na Watu wenye staha za Uongozi kama Professor Safari,Arfi au Tundu Lissu.CHADEMA kinadharaulika na kuonekana kama genge la wahuni kwasababu ya mtu mmoja tu.Uchaguzi wa ndani wa Chama na hatimaye kupatikana Viongozi wapya ndio utakaosaidia kujenga taswira na muonekano mpya katika Chama kiasi cha kuwavuta hata Watu wastaarabu na wasomi wa kweli wakajitokeza hadharani kuunga mkono harakati za Chama.
Unataka mwenyekiti wa CHADEMA awe Kikwete au naye hafai?
 
Hakikisha Mzee wa Sumu hayupo maana unaweza pofoka soon! Ujiridhishe Kama hayupo Arusha maana yupo kimya ndani ya JF huenda yupo busy akiratibu mpango wa tindikali!

Huo ndio wosia wangu kwako pia ujitahidi sana kutotembea peke yako na usijulikane unalala wapi!

Angalizi tafadhali sana Mzee wa Sumu mwache Mwigamba tunakusihi sana ndugu yetu bado baba yetu tunampenda!
 
Atasema kuwa aliondolewa makao makuu kwa hila.

Atasema aliombwa kufanya kazi pale lakini mambo yakaenda ndivyo sivyo.

Atasema hakuna uhuru wa kutoa maoni. Atasema kuna ukabila na udini.

Atasema yeye ni msomi hawezi kutumika. Kisha atasema anaipenda Chadema na kambi ya upinzani na ni muumini wa mabadiliko.

Atasema anakusudia kukata rufaa. Atasema anaenda mahakamani.

Hakuna mapya!

kumbe unatambua madudu yaliyomo ndani,lakini hamtaki mabadilko na mkiamini mnaabudu katika mabadiliko..??!!
 
Bila shaka atakuwa ameshapewa RB na polisi, na uso wake utakuwa na manundu, bandeji na plasta kibao!

Ritz, najua mnasubiri kwa hamu sana kuona akiwasema vibaya CDM, lkn kwangu sioni jipya zaidi ya sarakasi za kisiasa na Mwigamba kuanza kucheza nyimbo za CCM.

Kisa chake hakina tofauti na Msabaha waliyekuwa CUF 'akapotea' na alipoibuka akadai alitekwa na CUF!

Sioni kama suala la Mwigamba litapunguza umaarufu wa CDM, bali kuuongeza.

Ndo huyo hapo katokea na shati la Send Off!
 

Attachments

  • IMG-20131028-WA0007.jpg
    IMG-20131028-WA0007.jpg
    38.2 KB · Views: 185
Hakikisha Mzee wa Sumu hayupo maana unaweza pofoka soon! Ujiridhishe Kama hayupo Arusha maana yupo kimya ndani ya JF huenda yupo busy akiratibu mpango wa tindikali!

Huo ndio wosia wangu kwako pia ujitahidi sana kutotembea peke yako na usijulikane unalala wapi!

Angalizi tafadhali sana Mzee wa Sumu mwache Mwigamba tunakusihi sana ndugu yetu bado baba yetu tunampenda!
 
enheeee..... Walivyokukera umechukua hatua gani? Au unapiga umbea tu huku jf?

jaribu kujenga hoja,,,ukizingatia wewe ni mama wafamilia ua unategemea kuwa mama wa familia,,,,jaribu kuwa namawazo yakujenga na sio mawazo mgando,,,,,,
 
Leo mwigamba anamwacha uchi mwenyekiti wa saccos pamoja na misukule yake.
 
Unataka mwenyekiti wa Chadema awe Kikwete au naye hafai?

Mr Chairman is going to be CHADEMA's political down-fall take it from me,Infact he is more of a liability than an asset to the Party.He has too many skeletons in his closet.Dr Slaa,Lissu,Arfi and Professor Safari could undoubtedly be the excellent leaders to lead CHADEMA.They have very few or no scandals in their private lives.
 
Mwigamba ana hoja ! CHADEMA inaendeshwa Kidikteta na Mbowe anatakiwa kung'atuka apishe damu changa willingly!
Mkuu naona una hoja, ila nikuulize juu ya CUF, UDP TLP hali ikoje huko? na hata CCM kuna tatizo, mwaanachama akiibuka kumpinga Mwenyekiti katika ucahguzi, huyo ni adui, kumbe nadhani tatizo si CHADEMA bali waasisi wa siasa za Tanzania, haawakujenga mazingira ya aina hiyo na lawama zote zinaenda kwa hao waaasisi wa demokrasia katika Tanzania. Bahati mbaya watu wengi hatulioni hilo bali tunaliona kama ni suala la CHADEMA tu na asiyo siasa za Tanzania.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom