Mkutano wa Mwigamba na vyombo vya habari

Mkutano wa Mwigamba na vyombo vya habari

Mwigamba bana.

Eti "Nimepigwa mbele ya gari la Mbowe". Sasa si alilaumu gari. Inakuwaje anamlaumu Mbowe.

Naona Mh. Mbowe amewajibu vizuri kuwa yeye si gari.
Safi sana Mhesh. Mbowe, jibu la "Mimi sio gali" lilinatosha. Jibu hilo limfanya Mwandisha wa Habari Leo apauke usoni kama maiti ilipigwa na jua kwa sino.
 
Kwahiyo? Usaliti na unafiki ni kurudisha nyuma na kujaribu kuvunja mioyo watu wanaoazimia jambo kwa pamoja. Unaposaliti unategemea pongezi? Mnajifanya watetezi kwa hata upuuzi. Ndio maana hamkomai hampevuki.

Waambie
 
Hekma busara na sheria ndo msingi wa maendeleo.
Wachangiaji wote achen itikadi za vyama venu,bali uharisia wa mambo iwe ndo dira yetu.
 
Mwigamba ana hoja ! CHADEMA inaendeshwa Kidikteta na Mbowe anatakiwa kung'atuka apishe damu changa willingly!

Kama ana hoja alikuwa wapi kupinga hicho kipengele toka miaka ile katiba inatungwa? kwa nn hatukuwahi kumsikia si yeye tu hata hao wanaomshabikia ambao wengi wao ni maccm? kwa nn iwe sasa kama si kutumiwa kama ndomu? amejifilisi mwenyewe kwa ujinga wake.cdm hata bila yeye huyo mwigamba na mamluki wenzake anaowatumikia INAWEZEKANA
 
Mwigamba nae gamba. Masikini ndo mwisho wa siasa kama wakina shonza mkome wasaliti wengine "chadema ni mpango wa MUNGu......
 
Hiyo red, una uhakika na hilo? Je ni kwanini mbegu ya udini na ukabila iliyopandwa na Nape & CCM imekuingia kiasi hicho?

Hivi wale madiwani 4 waliotimuliwa CHADEMA wakiongozwa na Estomih Malla ni wa kusini? Watu kama wewe ndio moja ya sababu kuu kwa nini Tanzania ni maskin. Samahani kama nimekuudhi.

siwezi udhika kwa huu ugoro!
watu wazima wanaojadili issue y kutka kuboresha mfumo wa siasa,vilaza kama nyie mnatakiwa kukaa kimya.!
Tunashangzwa na suala la Kutandikwa tena kwa mawe kisa eti umemjadili mwenyekiti.Nyie wa wap?
Siasa ,ziendeshwe kisiasa,siyo siasa+masumbwi?
We ni mjinga
 
Hapo Mwigamba anatamani hata kubadilisha Kabila! Madhila yote ameyapata kwa sababu ameingilia ngome ya wachaga!

watu wapuuz walifilika kichwani kama wewe daima huwa ukabila,udini etc.kwa hiyo na mm ninayempinga huyo mwigamba unayejaribu kumtetea ni mchaga?
 
Ila mimi ningemshauri mh mwigamba kutulia kwanza mpaka atakapo maliza suala lake kichama,maana kuongea kwenye vyombo vya habari haisaidii kitu chochote zaidizaidi inaharibu.kwakua mwamuzi wa mwisho ni vikao vya chama hilo ndio kitu muhimu kwake mwigamba.
 
Nasema hivi kiongozi aliemaliza muda wa uongozi anahaki ya kugombea na kuchaguliwa tena mradi awe anatimiza mashariti katika cheo kimoja hii iko kwenye ibara moja ya toleo la 2004 mwaka 2006 tulifanya renovation mwaka huo huo tulikubaliana kubadilisha baadhi ya vipengele mimi nilikuwa katibu wa wilaya na hiki kipengele hatukiozungumzia juzi wakati napitia katiba nikitaka kujua kwanini mbowe na zitto wanagombana nikaona hiki kipengelee hakipo, nikasema kwanini hatukuambiwa wajumbe wakati kinaondolewa...MBOWE, ARFI - bara, MOHAMEDI ISSA - zanzibar, DR SLAA, Naibu katibu mkuu MOHAMEDI YUSUF- zanzibar, ZITTO –Bar hawa mimi ndiyo nawapinga kuendelea kugombea.....
 
siwezi udhika kwa huu ugoro!
watu wazima wanaojadili issue y kutka kuboresha mfumo wa siasa,vilaza kama nyie mnatakiwa kukaa kimya.!
Tunashangzwa na suala la Kutandikwa tena kwa mawe kisa eti umemjadili mwenyekiti.Nyie wa wap?
Siasa ,ziendeshwe kisiasa,siyo siasa+masumbwi?
We ni mjinga

Mara moja moja uwe unatumia kichwa kufikiri badala ya makaalio unayotuma sasa.mtu mzima unaweza kutwambia hayo mawe yalifikaje ukumbini? tumia akili na usidhan kupotosha kwako unakisaidia chama chako cha magamba.pevuka akili
 
Safi sana Mhesh. Mbowe, jibu la "Mimi sio gali" lilinatosha. Jibu hilo limfanya Mwandisha wa Habari Leo apauke usoni kama maiti ilipigwa na jua kwa sino.

mbowe ni mhuni kama wahuni wengine tu. Chadema ni wauwaji
 
Bado anasema kuna kifungu badala ya kukitaja hicho kifungu, Siku nyingine usikurupuke kaka. Unasumbua watu bure tu wakati hata kifungu chenyewe hukijui bwana, aaaah.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom