Mkoa wa Kilimanjaro unashangaza kidogo

Mkoa wa Kilimanjaro unashangaza kidogo

We jamaa naona hamna unachoongea, Kagera kuna misitu mingi ambayo ni miti ya kupandwa na wala sio tatizo kupanda miti kwa sababu ndo kilio cha dunia nzima. Na hyo miti imepandwa sehemu ambazo mazao mengine yanakuja kwa shida
hahaha mkuu The Great Haya na instanbul naona mangi FisadiKuu kakujibu vyema ngoja niongezee nondo, ninyi kagera mna mvua nyingi lakin ni wavivu hamlimi mmeacha maeneo mapori ukiwa njiani unaona mapori mwanzo mwisho utadhan upo hifadhi ya mikumi,
2_kuhusu kahawa nyie hamtufikii hata kidogo ndio maana kiwanda kikajengwa kwetu na sii kwenu na nyie mkawa mnaleta kahawa yenu kwetu kuuza
3_kuhusu ndizi hivi unajua dar 90% ya ndizi zinatoka Moshi? matandamu hii ya wachaga saa 12 asubuhi unakuta yanaingia mabibo yakiwa Kama 200 HIV na ndizi nyie kagera ndizi sio nyingi Sana kwakuwa mmeacha mapori,uchagani n ndizi,migomba, parachichi na migeto katikati ya migomba
inatokana na ukaribu wa dar Kilimanjaro,pia Kilimanjaro tunailisha mombasa na Nairobi ndizi na maparachichi hasa ya rombo
4_huwez amini kagera hadi Leo Kuna vijii Hakuna umeme mfano Kijiji chá kabasharo,ruteme,kata ya kimwani (muleba) vijijin vya nsambya kata ya nyakabango(muleba) kata nzima ya ngenge umeme Hakuna hiyo ni muleba mpo nyuma mno hizo picha uliziweka ni makaz ya watu wachache tu Ila majorité wana makaz duni ndio maana mkoa wenu sio miongon mwa mikoa yenye makaz Safi,ripoti inasema dar ya kwanza, Kilimanjaro ya 2 kwa makaz bora manake mkoa wa Kilimandjaro makaz bora ni mengi kuliko duni wakati kagera is virse versa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha nimeweka picha ya kwanza hukuamini, nikakuwekea ya pili. Angalia hyo picha ina lebel ya bukobawadau
Hiyo nyumba iko Uganda, nilishaiona mahali ndio maana nikawachallenge walete picha za chini za hiyo nyumba ili tuone plate namba za hayo magari wameingia mitini..

Ukiangalia kwa makini hizo gari zingekuwa ni Tz hapo mbele ya hayo magari lazima kuna unjano ungeonekana..

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe ulivyoandika unaonekana kabisa haujawahi kwenda sehemu yoyote zaidi ya kubonyeza keyboard hapo
Nimekuwa Muleba kwenye umeme REA phase 2, hakuna nyumba kama hiyo. Ni uzushi, ukibahatika kwenda huko ukapaona na jinsi wanavyopasifia, unaweza lia.

Kuna sehemu kuna watu hawajui Kiswahili kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
H
Halafu kule Shule nyingi wamejenga wenyewe kwa hayambee na michango ya wazazi wala siyo za Serikali tangu zamani za kale!
Sasa huku mikoa mingine nani yuko tayari kuchangia ujenzi wa shule na Nyumba za walimu na Maabara ?!


Sent using Jamii Forums mobile app
Alafu imeongoza matokeo ya juzi NECTA na ya mwaka 2017. Na walio mjini nao wako smart. Hii ndiyo Israel ya Tanzania@ Kilimanjaro Region.
 
Watanzania tubadilike
Tuache kuanzisha mijadala yenye uelekeo wa kikanda na ukabila,si nzuri sana kwa afya na mustakabali wa taifa letu.

Binafc nimekulia na kusoma KLM, moshi mjini pale.Ingawa si wa asili ya kanda hiyo.And niliperform vizuri sana then nikachaguliwa special schools, Warsaw then varsity. So most yanayosemwa kuhusu KLM in general ni kwel but isiwe fimbo ya kuleta utengamano katika taifa na kudharau watanzania wengine.

Tuepuke mada kama hizi,kwenye forum kubwa kama hii cause zinachosha na zinaonyesha upeo wetu wa kifikra na kimaendeleo ulivyo.

Adios

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii ni busara kubwa, akina mangi tuchunge sana kujenga chuki itakayo leta shida baadaye
 
Duh! Mwanza na Geita haijaunganishwa kwa lami!! Wachaga bana! Kwa taarifa yako kutoka mwanza-geita-kagera hadi Kampala ni mkeka tu
Mwanga imeendelea kuliko Chato.
Unafahamu kuwa ukitoka Mwanga kwenda Usangi barabara yake ni ya Lami? Ndani ya wilaya...
Na Mkoa wa Mwanza na Geita bado hazijaunganishwa kwa Lami.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cheki ambavyo haamini anachokiona mpaka anasema ni Uganda mpaka umefika huko .hata tukikuelezaje hutaelewa maana ni mbishi tu.kwa hiyo hiyo nyumba ipo Uganda ? Endelea kujifurahisha.vijiji vya bukoba ni hatari

Sent using Jamii Forums mobile app
Ha ha ha ha Acha kufurahisha umati mkuu.
 
Unafahamu mmiliki wa kairuki hospitals,chuo cha kairuki na taasisi za kairuki,je unafahamu kampuni ya ujenzi ya abemulo,je unafahamu masilingi, mshumbusi, wanamiliki nini .na wengine wengi ndo maana uwanja wa ndege wa bukoba unapanuliwa.huku Safar za ndege zikiongezwa kwenda bukoba .Hela ndo inaongea. Je unamfahamu mmiliki wa tusiime schools,st Mary's schools,kaizirege,mwolekas tower na pia smart oil companies .bila kusahau mwanza maghorofa mengi ni wahaya hapo sijagusa dar.je unafahamu maprofesa,madoctor ,maphd holders,mapadre ,mpaka kardinali wote ni WA wap.na je mmiliki wa clouds media ,jamii forum nk nimechoka kuandika

Sent using Jamii Forums mobile app
Hao wote mbona wameshindwa kufanya lolote ndani ya Kagera.
 
Back
Top Bottom