Mkoa wa Kilimanjaro unashangaza kidogo

Mkoa wa Kilimanjaro unashangaza kidogo

Wilaya ya muleba , bukoba vijijini, misenyi hakuna nyumba mbovu na wilaya hizo ndo za wahaya .kumbuka hata wanaofanya kazi mjini bukoba huondoka asubuhi na jioni hurudi kwao huko migombani.mfana Vijiji vingine vina usafiri wa daladala kama vile mbagala au mboto .mfano bukoba Vijijini maeneo ya bugabo kuna safari mpaka SAA nne usiku kutoka mjini .huku kamachumu na muleba kukiwa na daladala zaidi ya hamsini respectively

Sent using Jamii Forums mobile app
Misenyi Na Muleba kuna wahaya maskini sana
 
Hizo shule 316 ni zinazofuata mtaala wa NECTA,ukija hizi international kama Mount Kilimanjaro,ISM, na nyingine nyingi huu mkoa utajua Mungu yupo nao.

Jiwe hajateua waziri wala mkubwa yeyote toka Kilimanjaro lakini wachagga na wapare wameamua kubaki na elimu alafu wenye wivu wabaki Ngonjera zao,Husda,wivu,uchawi na usodoma.


Kilimanjaro inaheshma yake,wageni karibuni sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Halafu Uzoefu unaonesha ktk mikoa yote ya Tz bara na visiwani mkoa usokuwa na ushirikina
Na usiokuwa na wachawi na waganga ni Kilimanjaro!
Hii ndo Siri mojawapo ya mafanikio yao !
Na sizani kama wenyewe wanajua hilo!



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sehemu yotote yenyewe uchawi maendeleo ni nadra sana!
Sababu m (wa)tu akijaribu kuinuka na kusimama kimafanikio wanamshusha chini na kujivuna sasa hapo maendeleo yatatoka wapi?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kilimanjaro ndio chimbuko na naingia huko now. Nimezunguka mikoa kadhaa but nowhere has ever attracted me as much as Moshi. Mji msafi halafu Geography yake iko vizuri pamoja na Regional Planning. Sichoki kurudi Moshi japo nimezaliwa mjini DSM.
 
Ungezungumzia na Lindi mkuu!Lindi ya mwaka 1950 ndio IPO vile vile hadi siku ya kiama[emoji23]

Sent by Diaspora
Lindi mkoa wa kipuuzi kuliko mikoa yote nchini! Kule hata kwa mshahara wa mil.4 hunipeleki aisee! Pako kama makumbusho ya Bagamoyo miaka nenda rudi!
 
Leo hii huwezi amini kuna maeneo ya mikoa mingine mtu kwao hathubutu kwenda na gari [emoji87][emoji87]
Mtu hathubutu kujenga nyumba !
Ukijaribu utaona !
Si bara si visiwani!
Sasa hapo maendeleo yatatoka wapi!
Wakati wenzetu wachaga kwenda na Gari kwao au kujenga nyumba ni fahari kwa jamii yote ya kule!
Hata Mawazo ya ulozi hawanaga!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanga imeendelea kuliko Chato.
Unafahamu kuwa ukitoka Mwanga kwenda Usangi barabara yake ni ya Lami? Ndani ya wilaya...
Na Mkoa wa Mwanza na Geita bado hazijaunganishwa kwa Lami.
Ndg usiseme kishabiki
Mwanza -Geita hadi bukoba au hadi kigoma imeunganishwa na lami toka 2007 au wewe unazungumzia ipi.?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maeneo mengine ukienda umevaa vizuri shati lako umelipiga Pasi vizuri wanazani unahela tayari Wataanza kukuwinda na kukuweka kwenye rada yao!
Kuna watu wengi wamepoteza maisha kwa uchawi!
Mungu angetuhurumia alete uamsho mkubwa Tanzania kwenye mikoa, wilaya vitongoji , vijiji , mitaa na nyumba kwa nyumba!
Tutakaa kuilaumu serikali wee tangu Uhuru maji hatuna kuanzia mjini hadi vijijini, huduma za afya angalia kila kitu mnaona vinaenda mbele?
Tuombe Rehema kwa pamoja kwa Mungu!
Viongozi wengine hawaeleki yani ni ilimradi tu!
Taifa hili linahitaji ukombozi na watu wake wote!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom