Hapa pana mchakato mrefu lakini unaowezekana kwa asie na haraka. Ila kwakua yeye kasema alinunua. Tumpe mbinu za kufanya little by little. Na mimi nitaweka mawazo yangu.Kiwanja cha urithi mfano
Men hate to be compared
nimekuelewa broMke wake ana kila sababu na haki ya kumpush mume wake kufanya maendeleo. Tatizo linakuja njia anayotumia ya kusifia wanaume wengine. Hii itamfanya jamaa kujisikia like less of a man. Hopefully umenisoma.
Tuko pamoja👍nimekuelewa bro
Hata wanawake tunachukiaMen hate to be compared
Hii inatokea mno. Kabla ya kuwa na pikipiki wife alisifu sana watu wenye magari. Baada ya kupata gari kaanza kusifia wanaume wenye helicopterMkihamia kwenye nyumba yenu ataanza kuwasifu watu wenye maghorofa sijui utafanyaje?
kama
Wewe unadeka sasa. Kama unakiwanja hamia kwako.Mimi nimeoa miaka 6 iliyopita tuna mtoto mmoja na tunaishi nyumba ya kupanga lakini mke wangu anawasifu Sana wanaume waliojenga nyumba zao.
Wanajukwaa, mliwezaje kujenga kwa biashara ndogo ndogo, kama ninazofanya mimi? Maana kiwanja kipo tatizo lipo kupata pesa ya kuanzisha ujenzi, nyie muliwezaje kujenga ?
Mke wake Hana Tako bila shaka, basi awasifie Sana wanawake wenye matako makubwa, hata wakiwa wamelala achukue simu aperuzi picha za wanawake wenye matako na ajisemee Kwa sauti "ila Kuna wanawake Wana matako, huyu akiwa mke wangu hata kuchepuka siwezi"