Mke wangu anakwaa pipa Rasmi Leo kwenda Ughaibuni

Mke wangu anakwaa pipa Rasmi Leo kwenda Ughaibuni

Muache aende muombeane na upendo udumu! What if ungeanza wewe kwenda? Ina maana huku nyuma ungemuacha na polisi wamlinde au?
Muamini Mungu na uwe safi usiye na michepuko na Mungu atamlinda mkeo na mabaya yoyote!
Apandacho mtu ndicho avunacho! Kama umewahi kupanda kucheat na wake za watu, tarajia muujiza huu kwa mkeo!
Kama uko safi kula ugali songa mbele Mungu atailinda ndoa yenu
 
Unatakiwa uwe na moyo mkubwa kustahimili jambo ambalo ni la kujitakia. Ina maana wewe umekuwa house husband siyo? Nyie ndo wale wanaume wapenda dezo msiopenda kujishughulisha ambao mara nyingi mnaishia kuolewa.
 
Nawaombea mema, ila dunia hii sio kama tutarajiavyo... mafisi wameprofeshenalaiz ufisi na wana madaraja kabisa
 
moja kati ya jaribu kubwa na liliwashinda wengi ni wanandoa kuishi mbalimbali,,,,kikweli umeachika mkuu.
 
Itabidi kule ughaibuni apate mtu wa kumsaidia kupata documents. Mara nyingi ni kwamba aolewe ba jamaa kwa miaka kadhaa. Bila shaka jamaa atakuwa anajishindia bila tabu. Baada ya hapo anakuwa na haki ya kupata uraia/ukazi wa kudumu. Kama bado atakuwa ana ku mind, ndio aombe taraka. Mwishowe ndio akuvute wewe. Unangumzia miaka mitano kwa uchache kabisa. Kumbuka katika kipindi hicho lolote laweza kutokea.

Baba yake Mzazi ndo anampokea ughaibuni ndugu,yuko karibu miaka 25 hivi huko so Sina wasiwasi na bab yake tumeweka makubaliano na familia yangu huku TZ
 
Unatakiwa uwe na moyo mkubwa kustahimili jambo ambalo ni la kujitakia. Ina maana wewe umekuwa house husband siyo? Nyie ndo wale wanaume wapenda dezo msiopenda kujishughulisha ambao mara nyingi mnaishia kuolewa.

Don't argue Kwa matusi TOA mchango wako inatosha,kuna Mengi sijayaweka jamvini na yanabaki Kwa blacklist so ni bora kutokujua kila kitu,ndugu my calibre is high above hinijui sikujui aisee
 
Muache aende muombeane na upendo udumu! What if ungeanza wewe kwenda? Ina maana huku nyuma ungemuacha na polisi wamlinde au?
Muamini Mungu na uwe safi usiye na michepuko na Mungu atamlinda mkeo na mabaya yoyote!
Apandacho mtu ndicho avunacho! Kama umewahi kupanda kucheat na wake za watu, tarajia muujiza huu kwa mkeo!
Kama uko safi kula ugali songa mbele Mungu atailinda ndoa yenu

Well said it's touchy thanks for keeping the prayers alive,prayer worrior
 
Ckuna wabongo wenzie huko..! Siunajua kibongobongo Mtu anaaga kzn anaenda MCBANI kumbe anaenda kugegedwa au Kugegeda Jasiri hajawahi kuacha Asili yake...!!
Hakuna lolote,mtu kama ana tabia hiyo hata mkiwa wote anachepuka tu
 
Kipimo cha mapenzi ya kweli na uaminifu wako kwake" isije ukasingizia ule usemi wa fimbo ya mbali haiui nyoka ila ya karibu ndo unaua! Kibinadamu siyo know that
 
hahaha, wewe mtoto acha bhange. mume ana raha yake atii, si unaona love connect vilio kila leo. ndo maana simuachii paw atii
alichelewa kweli lakn nafikiri hajajutia kufanya hivo. yaan upoteze fursa sabb ya mke/mume!!!
King'asti hebu nisaidie hapo.

priorities zinategemea na long and short term plans pia. mnaweza kuamua kukosa furaha kwa mwaka mmoja ili mle pepo milele. ni sawa na kumuachia mwenza aende shule (tena kwa kujilipia, asichangie hata kumi home), baada ya hapo mnajua kuna tumaini la kujiongeza kimaisha
hapo ni ishu ya priorities, kipi bora kwako? Familia?Fursa?
 
Inaelekea Paw mtamu, ngoja nije nimtegee walau nimwone kwa macho tu.


Ni kweli long term na short term plans ina matter, lakini kwa ndoa changa sana, afu mna utitiri wa watoto, long distance ndoa ni rahisi kukumbwa na changamoto. Ila mkiweza kuzikabili, basi ndoa hiyo itadumu sana.

hahaha, wewe mtoto acha bhange. mume ana raha yake atii, si unaona love connect vilio kila leo. ndo maana simuachii paw atii

priorities zinategemea na long and short term plans pia. mnaweza kuamua kukosa furaha kwa mwaka mmoja ili mle pepo milele. ni sawa na kumuachia mwenza aende shule (tena kwa kujilipia, asichangie hata kumi home), baada ya hapo mnajua kuna tumaini la kujiongeza kimaisha
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom