Kijana leo
JF-Expert Member
- Apr 6, 2012
- 2,860
- 812
du una roho ngumu ndugu yangu, ama kweli tunatofautiana kwenye kutafuta maisha. aya hongera
Duh ni Kwa simanzi kubwa Leo ntamsindikiza mke wangu kukwaa pipa kwenda kuwajoin wabeba boksi ughaibuni.
Nimetafakari Kwa muda sasa na Sina budi kumpa nafasi akapiganie Maisha yakiwa Sawa atanivuta na Mimi inshallah.
Wivu Sina ila roho inauma jamani ni kufikiri upande wa pili wa shillingi wanajamii
aangalie wasije wakafumua marinda yote mana ughaibuni bwana..............!
We ------ nini wewe
Baba yake Mzazi ndo anampokea ughaibuni ndugu,yuko karibu miaka 25 hivi huko so Sina wasiwasi na bab yake tumeweka makubaliano na familia yangu huku TZ
We ------ nini wewe
We ------ nini wewe
hahahahahhh!!!! tabia ya mtu ni kama ngozi. kama ana tabia za ajabu hata akibaki mavumbini anaweza kufanya yake. mie nampa hongera huyu mwanaume kwa kuelewa maisha ni nini na kumuamini mkewe. kuna sist wangu mmoja ilibd tu avue pete. kapata zali nje kampuni ya maana halafu mume hataki kumruhusu. akiangalia mawifi kila kukicha wanamwandama. nani aachie hilo lifursa!!!!
Kaka unaandaa mazingira ya kuliwa kwa mkeo.
Utakuja niambia
Anakwenda kusoma au kikazi? Kama anaenda kusoma, huna mke
Inaelekea Paw mtamu, ngoja nije nimtegee walau nimwone kwa macho tu.
Ni kweli long term na short term plans ina matter, lakini kwa ndoa changa sana, afu mna utitiri wa watoto, long distance ndoa ni rahisi kukumbwa na changamoto. Ila mkiweza kuzikabili, basi ndoa hiyo itadumu sana.
weraa weraaaaa utake usiatke upande wa pili lazima utobolewee...... ukweli unauma jamani mweh teh teh nicheke mie ninune nina........
Akiludi mkague mlango wa uwani