Mke wangu anakwaa pipa Rasmi Leo kwenda Ughaibuni

Mke wangu anakwaa pipa Rasmi Leo kwenda Ughaibuni

Hilo jibabu la kizungu si mpaka alipate, kama mkewe ni kimodo hapo atapata jibabu la kizungu ila kama ni ana mttako kama kasingiziwa ajue hiko kitakuwa chakura ya wakongoman na wanaija

khaaaa! kwani vibabu vya kizungu bado tu havipendi mattako? hawajui hii ni karne ya inye ndembe ndembe au?
 
Duh ni Kwa simanzi kubwa Leo ntamsindikiza mke wangu kukwaa pipa kwenda kuwajoin wabeba boksi ughaibuni.
Nimetafakari Kwa muda sasa na Sina budi kumpa nafasi akapiganie Maisha yakiwa Sawa atanivuta na Mimi inshallah.
Wivu Sina ila roho inauma jamani ni kufikiri upande wa pili wa shillingi wanajamii

mkuu nimekifahamu ulichokusudia kukieleza lkn ushauri wangu kwako ni kuwa ujitayarishe kisaikolojia kwa matokeo yeyote yatakayofuata. Hawa watu akili zao wanazijua wao wenyewe tu. Nimeyashuhudia huko ughaibuni.
 
Akirudi kagua marinda ya nyuma kuna mwenzako alilalamika humu kuwa baada ya kurudi kulikua hakufungi back
 
...Hilo la mikwaruzo linawezekana, lakini kwa jinsi jamaa alivyoandika inaelekea anampenda sana mkewe na wako poa tu ndio maana akasema kuondoka kwa mkewe ni simanzi kwake.

tena kama ndio walikuwa na mikwaruzano ya hapa na pale lazma mke awe anachekelea.
 
asilimia 99 ni kwamba mna mtihani mkubwa sana... maana umeiweka kama vile anenda kutafuta akipata atakuvuta

kwa taarifa yako tu, ughaibuni is no longer a safe heaven for immigrants.... ni shida tu ukiondoa shopping na infrastructure

sanasana atawekwa ndani kimyakimya wakati anakuandalia makazi, baada ya muda atazoea, atakusahau na atakupotezea... wewe utakua better back home, utasahau utaendelea... labda kimuakie saaana ndio arudi kalini it will never be the same

Ndoa ni zaidi ya kutafuta maisha... and when you trade it at any cost in the name ya kutafuta maisha, ujue unakaribisha kutafuta maisha kuovertake ndoa in priority

Haya mawazo ni ya kijinga kabisa, who told you ughaibuni ni kubaya kwa immigrants? Usijenerolize kiivyo bora ungekua specific kwa kutaja nchi, sidhani kama uko sahihi unahitaji kujifunza zaidi
 
mkuu nimekifahamu ulichokusudia kukieleza lkn ushauri wangu kwako ni kuwa ujitayarishe kisaikolojia kwa matokeo yeyote yatakayofuata. Hawa watu akili zao wanazijua wao wenyewe tu. Nimeyashuhudia huko ughaibuni.

Hapan ni tabia ya mtu tu, kwenda huko uzunguni sio sayari ya marsi ambayo hatujui kukoje. Kufanya mapenzi sio LAZIMA ni tabia yake tu ikiwa atapenda hilo. Hivi iweje kwa mfano yani ianzaje? Si mtu anaenda kwa purpose, ana plan sasa aliwe kwa sababu zipi?
 
Anaenda ughaibuni anakuacha wewe?!!! For how long?
 
Ujinga mwingine hata elimu haiwezi kuutoa. Wewe umeshamuuza mkeo.


The king.
 
Aisee anaenda kupigwa kwa sana, hapo sahau kama una mke. Nina uelewa wa hayo mambo
 
Haya mawazo ni ya kijinga kabisa, who told you ughaibuni ni kubaya kwa immigrants? Usijenerolize kiivyo bora ungekua specific kwa kutaja nchi, sidhani kama uko sahihi unahitaji kujifunza zaidi

hakuna ujinga kama kuhisi mawazo ya mtu ni ya kijinga bila kujua sababu

i have lived ughaibuni kuanzia shule, professional life na nimerudi nyumbani

the difference is clear

the first post inaonyesha kitu kinaitwa "kujaribu" na akifanikiwa atavutwa, life ilikua tamu sana before 911 labda uwe finland na wapi huko kwenye handouts

anyway, hatufanani lakini kuhusu mawazo ya kijinga, labda yawe kijinga cha moto ila kama ni ujinga-ujinga basi wewe unao sana tu maana hujui context ya nisemacho...
 
Back
Top Bottom