Mke wangu anakwaa pipa Rasmi Leo kwenda Ughaibuni

Mke wangu anakwaa pipa Rasmi Leo kwenda Ughaibuni

Duh ni Kwa simanzi kubwa Leo ntamsindikiza mke wangu kukwaa pipa kwenda kuwajoin wabeba boksi ughaibuni.
Nimetafakari Kwa muda sasa na Sina budi kumpa nafasi akapiganie Maisha yakiwa Sawa atanivuta na Mimi inshallah.
Wivu Sina ila roho inauma jamani ni kufikiri upande wa pili wa shillingi wanajamii

Nipe Jina lake na namba yake(whatsup) nitampokea na kukutunzia!!
 
Anaenda kuf.irwa. yaonekana alikuwa anakulea huna sauti kwake. tutusa wee unajisifu ujinga kwa wanaume wenzio.
 
Mhhhh!!!! Kwa jinsi ulivyoandika hapa kwa majonzi inaelekea unaweza kudondosha chozi pale JKN Airport, pole zako.

Hili jina Basil Mramba akiwa Waziri wa uchukuzi alilikataa,akasema litakuwa gumu kutamkwa na wageni,maana walitaka kuuita uwanja "Julius Kambarage Nyerere International Airport-JKNIA"
Wakaamua kuuita Uwanja "Julius Nyerere International Airport-JNIA"
BAK
 
Last edited by a moderator:
Jamani ughaibuni ni shida kama huna kibali cha kukaa kihalali, kama hana makaratasi ungoje akulilie mpaka utamuonea huruma, kama anakwenda US angoje kufanya kazi za kulea watoto kwa wakenya wamnyanyase kwa miroho yao mibaya. Ila muombee na awe na lengo lililompeleka la kutafuta maisha. Lakini maisha mazuri ya AMANI ni nyumbani huko majanga.
 
Jamani ughaibuni ni shida kama huna kibali cha kukaa kihalali, kama hana makaratasi ungoje akulilie mpaka utamuonea huruma, kama anakwenda US angoje kufanya kazi za kulea watoto kwa wakenya wamnyanyase kwa miroho yao mibaya. Ila muombee na awe na lengo lililompeleka la kutafuta maisha. Lakini maisha mazuri ya AMANI ni nyumbani huko majanga.

Ha ha ha
 
Mbona unajichanganya?Umetuambia akifanikiwa akuvute mara sasa hivi utamjoin so tushike lipi?

Jamaa kavurugwa ka trade off mke kwa ugumu wa maisha. Ndoa za mbali siku zote si ndoa me ngoja niache atayaona mwenyewe
 
Weka imani yako kwenye mema, maana aliwazalo mjinga ndio litakalo mtokea
 
Back
Top Bottom