Mke napiga goli moja, mchepuko mpya goli 3-4 kwanini?

Mke napiga goli moja, mchepuko mpya goli 3-4 kwanini?

Hunter hapo kuna kitu hakipo sawa niamini mimi... Anajua kuigiza balaa... Leo anakuwa ME kesho KE...juzi yenyewe alitoa uzi unaomtambulisha kama ni KE leo kajivika majukumu ya ME....inasikitisha..kuna walakini mahali nadhani sio bure
Hunter kweli ya ngoswe tumuachie ngoswe mwenyewe.
 
Mi nikiwa na Nchepuko napiga goli 6 na nkirudi kwa nke wangu nagonga 2 times yani goli 12 ukijulimsha kwa siku napiga goli 18[emoji41] [emoji41] [emoji41]
Ndo matatzo ya watoto kuchangia mada kama hizi ivi unafikiri bao 18 ni dakika za kuwa kifuani ama nini?

Kwa upande wangu nikigonga dem mmoja asubuh halafu nikaja kugonga dem mwingine huwa sitoi bao yani nimejitahidi mbili hapo huwa sivuki na hata huyo mwanamke anakua anaona ni mateso coz sikojoi nakua kama nimetumia dawa

Mdogo wangu hizo bao 18 navojua mimi hata upewe siku tatu huwezi kuzifikisha

Sasa nakushangaa wewe unaesema wanawake
 
Itafika kipindi kwa wiki unampiga shoot moja! Unapoteza interest kwa mkeo pole pole.

Fanya haraka kujijenga kisaikolojia na kuwa karibu na mkeo. Zungumzeni...mpe compliment za kutosha. Ikifika point na yeye akapoteza interest kwako hapo ndani itakuwa balaa. Mtakuwa mnapishana tu kama mazombie.

Wanaume wajanja nje wanaonja...Nyumbani wanakula na kushiba. Heshima yako kama mwanaume inajengwa nyumbani sio huko barabarani.
Kweli kabisa umeongea kiume
 
Wanasema mke ni chama tawala Michepuko ni ni chama pinzani, so mi naona ni democracia wanaume tunafuata katiba .[emoji41] [emoji41]
 
Afu inawezekana mkeo kisu kinyama, we unataka kumchoka mapema ndugu, umenisikitisha sana, ningekuwa sijaoa ningeomba namba ya mkeo
 
Unamtafsiri kuwa ni wa kawaida kutokana na kila siku upo nae hata mimi ilikuwa hivyo ila nikaona hii tabia sio nzuri nikaanza kumtafsiri kuwa yeye ndo mrembo pekee maishani kwangu nikatupa manyau yote ya nje kwa sasa mtambo unasimamia show hadi goli 5
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom