basi we dhaifu kwa mkeo na umeshajichokea kusugua shimo hilohilo tyuuuu kila kukicha.3 tu
ndo mana ameomba msaadaBao 3-4 mbona ndogo sana, ongeza ongeza kidogo.. Nipe namba ya mke wako, nitaleta mrejesho ni kwanini unapiga kimoja..!!
Halafu mambo ya ndani ya wewe na mkeo myamalize wenyewe!!
ili uione mupya mwambie au tumia asali kulowesha papuch yake kisha tumia kile kifaa adimu wengi huwashinda kukitumia.. utapata mregesho mzuri3 tu
ili
ili uione mupya mwambie au tumia asali kulowesha papuch yake kisha tumia kile kifaa adimu wengi huwashinda kukitumia.. utapata mregesho mzuri
MBITIYAZA
cocochanel
miss chagga
huwa hakionekani na wengi huogopa kukitumia.. ila ndo kinachofanya kazi kwa welidi na hakilali kama dushekifaa gan hicho kaka
umeona eeehe mtu anaweka picha ya demu halafu jinsia ke halafu anapest vitu kuwa anamke hapo ndio wataalam tunapochoka[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hapa ndpo nsipokifu jf
Namba ya mke wake ni 0800 11 0064. Piga utampatando mana ameomba msaada
goja niitumie 1000000/= nisome jina lake kwanza🙄😵Namba ya mke wake ni 0800 11 0064. Piga utampata
Mkuu hata mi inanitokea nikipiga nje ndani nakuwa active sanaMpo good?
Nawapenda.
Kama head inavoeleza hapo.
Nimebaini nikitoka nje nanogewa zaidi.
Na pia nikitoka kidogo nje ya ndo nikirudi kwa wife namfeel tena utamu unazidi.
Kwanini?
Vipi, anayekutwa na same situation au related to, atujuze kidogo.
imerudi hela yote haimtambui kama ni shemela au dushe[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] si kwa contact hyo
ohoooHyo ya kuchepuka. Siku hizi wanofanya vitu vya ajabu ajabu ndo wanapewa moyo wa "kupiga kazi"
Mbona kinyemii subiri kichakae